ดู: 8260|ตอบกลับ: 75
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกโดยคุณหมอตุ๊ก dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร่า ต้องขอออกตัวก่อนเลยว่าเราไม่เคยเขียนกระทู้มาก่อน ถ้าผิดพลาดประการใดต้องขอโทษก่อนเลยนะค่ะ

เราเคยเสริมจมูกมาก่อนหน้านี้มาประมาน 6-7 ปี สมัยนั้นยังเป็นซิลิโคนอเมริกา เหลามืออยู่เลย555 มีปัญหาคือ
จมูกเราสั้น ทู่เหมือนจมูกหมู และก้อมีพังผืดรัดแกนซิลิโคนจนเบี้ยว เราหาข้อมูลอยู่นานมากกว่าจะตัดสินใจแก้จมูก
จนมาเจอ dmor clinic เนื่องจากคุณหมอมีเทคนิควางซิลิโคนใต้ชั้นเยื่อหุ้มจมูก และทรงจมูกที่ได้ดูสวยเป็นธรรมชาติมาก

จึงตัดสินใจจองคิวนัดทำ ถึงวันที่ทำตื่นเต้นมาก กลัวเจ็บก็กลัว แต่พอถึงเวลาต้องทำจริงๆกลับไม่น่ากลัวอย่างที่คิดแฮะ
คุณหมอตุ๊กมือเบามาก ที่เรากลัวว่าจะเจ็บตอนฉีดยาชากลับแทบไม่รู้สึกเจ็บเลย ถือว่าเป็นประสบการณ์ที่ดีมากในการทำศัลยกรรม

ไม่พูดพร่ำทำเพลง มาดูรูปก่อนและหลังทำเลยดีกว่าค่ะ

IMG_0558.JPG (1.7 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 110)

IMG_0159.JPG (469.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 101)

309850C8-7D09-4242-ADCC-06642B3405E8.JPG (768.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 102)

สวยเนียนมากเลย มีวิธีการดูแลรักษาไหมคะ
เสริมมาแล้วดูดีมากไปเลย ได้ทำปากมาด้วยไหมค่ะ
อุต๊ะ ก่อนและหลังต่างกันมาก ฝีมือคุณหมอสุดยอดเลยค่ะ
สวยมากเลย มีราคาไหมคร้า
ชอบการใช้เทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูกของที่นี่จังเลย
สอบถามหน่อยคร้า เห็นที่นี้รับประกันตั้ง3ปี ทำไมรับประกันเยอะจังคร้า
อ่านเเล้วรู้สึกอยากไปทำจังเลย
ทรงเป็นธรรมชาติมากคะ ชอบมากกกกก
ขออนุญาติถามนิดนึงนะคะ ว่าเราสามารถทำศัลยกรรมตอนมีปจด.ได้ไหมคะ
ทรงสวยมากกกกกก
ราคาค่อนข้างสูง เเต่การรับประกันนานมากอ่ะ เราว่าคุ้มอยู่นะ
ชอบทรงจมูกมากคะ
เจ็บไหมค่ะ เราอยากทำมากกกกก เเต่กลัวเจ็บอ่าาาา
ดูรีวิวมาหลายที่ ชอบดีมอร์ที่สุดเลยค่ะ
สวยค่ะ หน้าออกไปทางฝรั่งเลยค่ะ
อยากไปทำเหมือนกันค่ะ ลางานกี่วันค่ะ
น่ารักมากค่ะ สวยเเบบเป็นธรรมชาติ
จมุกสวยมากเลยค่ะ หน้าก็ใสๆ
เพื่อนเราไปมาเเล้ว บอกว่าที่นี่คุณหมอทำดีมากๆจริงๆค่ะ
ระยะเวลาบวมนานไหมคะ
คิวแน่นไหมคะอยากทำเดือนนี้เลย
ดูดีมากเลย ราคาเท่าไหร่คะ
จองคิวก่อนเท่าไรค่ะ เเล้วคิวนานไหมค่ะ
ราคาทั้งหมดเท่าไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้