ดู: 2146|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมันก็มาเตรียมตัวบอกลา...น้องเหนียง(รูปเยอะมากกกก)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panghomemade เมื่อ 2017-2-16 17:05

ทักทายค่ะทุกคนนนนน เราชื่อปัดแป้งน๊า แต่จะเรียกสั้นๆ ว่าแป้งก็ได้ เราไม่ถือ เราเป็นคนหนึ่งที่สนใจการลดเหนียงมาก เพราะเราเป็นคนหน้ากลม คางสั้นเลยเห็นเหนียงชัด แต่ว่าเราก็มีมุมถ่ายรูปของเรา เชื่อว่าหลายๆคนก็มีมุมบังเหนียงเป็นของตัวเองใช่มั้ยล๊า ก็นั้นแหละมันช่วยทำให้หน้าเราเรียวขึ้นเยอะเลย แต่ก็มีรูปหลุดบางเพราะเราแอ็บท่าเดียวทุกรูปก็ไม่ได้เหมือนกัน 55

เมื่อก่อนเหนียงเรามันก็ไม่ได้ออกเยอะขนาดนี้นะ แต่มีช่วงหนึ่งเราติดกินมาก เพื่อนชวนกินบ้าง เรากินเองบ้าง ปรากฏว่าหน้านี้บวมฉึ่งเลย มุมกล้องก็ไม่ค่อยช่วยอะไรด้วยเลยตัดสินใจดูดเหนียงดีกว่า

ก่อนดูดเหนียงก็หาข้อมูลเยอะมากกก ลองหลายอย่างเลยทั้งนวดหน้า ทั้งโยคะหน้า แต่มันไม่ค่อยได้ผลเท่าไหร่ เราว่าหน้าเราก็ดูบวมอยู่ดี ก็เลยนั่งเสิร์จหาข้อมูลไปเรื่อย ก็มาเจอที่มาสเตอร์พีซคลินิกนี่ล่ะจ้าที่เค้ามีดูดไขมันที่หน้า คือแบบนาทีนั้นอ่ะเราทำมาทุกอย่างแล้วไง เลยตัดสินใจลองดูดไขมันดู

ก็มาคุยกับคุณหมอก่อนที่คลินิก ก็ต้องบอกเลยว่าคุณหมอดูเชี่ยวชาญมาก ดูอบอุ่น ใจดี เราชอบหมอแบบนี้ ไม่ค่อยชอบหมอที่พูดแรงเท่าไหร่ ประทับใจค่ะ คุณหมอแนะนำให้ดูดไขมันช่วงเหนียงแล้วก็กรอบหน้าด้วย เพราะหน้าเราไม่เท่ากัน หน้าข้างหนึ่งใหญ่กว่าอีกข้างหนึ่ง

ตัดสินใจทำกับที่เลยละกันเพราะพอใจอยู่พอสมควรทั้งการบริการและคุณหมอ ปกติอยากบอกว่าเราป็นคนกลัวเข็มมากแต่คุณหมอบอกจะมีการฉีดยาให้เรารู้สึกผ่อนคลาย เราก็โอเคน๊า เราอยากทำน๊ารู้สึกปลอดภัย

ระหว่างทำเราบอกเลยว่าไม่เจ็บเลย เพราะก่อนทำคุณหมอจะมาฉีดยาให้เรารู้สึกผ่อนคลาย พอฉีดปุปเราก็รู้สึกเบลอๆ ค่ะ มันเป็นความรู้สึกมึนๆ แปลกๆ คุณหมอทำอะไรมันไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ แต่พอคุณหมอกำลังเอาเข็มดูดไขมันมาจ้วงจ้า ขอเป็นลมจะได้มั้ยยยยยยย เรานอนหลับตาปี๋เลยค่ะ ไม่กล้ามอง แต่พอตั้งสติได้ก็แบบ เห้ย ไม่เจ็บเลย คือดีอ่า

กลับมาเราพันผ้ารัดหน้าไว้ตลอดเลยจ้า ถอดเฉพาะตอนทำความสะอาดหน้า หน้าเราบวมมากบวมไม่เท่ากันด้วยเพราะคุณหมอเอาไขมันออกให้เยอะไม่เท่ากัน คุณหมอบอกว่าหน้าเรามันไม่เท่ากันด้วย

เรารัดผ้าจนถึงวันที่ 10 เลย พอหลังจากนั้นเรารัดผ้าแค่ตอนกลางคืนค่ะ รัดจนครบเดือนเลย
(พอดีเรายุ่งจนไม่มีเวลาถ่ายรูปเลย ได้มาถ่ายอีกทีตอนครบเดือน ฮือๆ)

ตอนนี้บอกเลยว่าหน้าเราเรียวขึ้นเยอะ ไม่ต้องคอยหามุมกล้องแล้ว ปลื้มสุดๆ มีแต่คนเข้ามาถามว่า ทำยังไงหน้าถึงเรียวลง ต้องขอบคุณคุณหมอจริงๆ ที่ทำให้เรา สวยขึ้น มั่นใจขึ้นค่ะ ใครสนใจก็ลองมาที่นี่นะคะ มาสเตอร์พีซคลินิก บอกเลยว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

น่าเล็กน่ารัก อิอิ
ของเราแค่เหนียงคงไม่พอต้องดูดทั้งตัว
สวยมากค่ะ ราคา 20000 รวมทุกอย่างแล้วใช่ไหมคะ มีค่าอะไรเพิ่มเติมไหมคะ
สวยมากค่ะ ราคา 20000 รวมทุกอย่างแล้วใช่ไหมคะ มีค่าอะไรเพิ่มเติมไหมคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-7 02:54:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
cheeta ตอบกลับเมื่อ 2017-2-16 23:42
ราคาเท่าไรคะ พอดีสนใจอยากทำบ้างค่ะ เหนียงเยอะ

20,000 ค่ะ
ราคาเท่าไรคะ พอดีสนใจอยากทำบ้างค่ะ เหนียงเยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้