ดู: 584|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคน ขอรีวิวเสริมหน้าอกที่ไปทำมาที่เดอะซิป คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคน ขอรีวิวเสริมหน้าอกที่ไปทำมา
ทรงกลม ขนาด 350 cc ค่ะ
ผ่าใต้ราวนม ใส่ใต้กล้ามเนื้อค่ะ เราไปทำ ที่ The sib clinic
เราแอบแฟนตัวเอง ไม่บอกให้รู้ว่ามาเสริมอกค่ะ เพราะแฟนเรา
กลัวอันตราย พอจังหวะดีแฟนไปทำงานต่างจังหวัด ได้โอกาศ
เหมาะเลย ก็ได้เวลาเสริมอึ๋มอิอิ
รูปหลังเสริมอก

เราเทำกับหมอแอนค่ะ คุณหมอใจดีมากเลย หลังผ่าตัดเราพักฟื้นแค่ 3 วัน เราก็ไปทำงานได้ปกติแล้ว ไม่เจ็บมากอย่างที่ใครๆ บอกกันเลย ตอนแรกที่แฟนเรากลับมาแล้วรู้ว่าเราไปเสริมหน้าอก เขาตกใจมาก55555 แต่เห็นแล้วหน้าอกสวย เขาก็บอกว่าทำมาก็โอเคนะสวยดี เราแอบตกใจกลัวแฟนจะว่า แต่กลับไม่ว่าเราสักคำ แถมชมเราอีกต่างหาก5555
ตอนนี้มาทำมาได้เกือบ 3 เดือนแล้วค่ะ
หน้าอกนิ่มปกติค่ะ เพราะ หลังทำเราพยายามนวดอกตัวเองทุกวันเลยค่ะ
เพื่อนๆ ว่าเป็นไงบ้างค่ะ แนะนำได้น่ะค่ะ สวยมั้ยเอย
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-15 10:49:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

8หมึ่นค่ะ สนใจลองโทรไปได้นะ 088-2228660
เท่าไหร่ค่ะ : )
สวยดีค่ะ ดูไม่ใหญ่มาก พอดีตัวดี  ดูเป็นธรรมชาติดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้