ดู: 50434|ตอบกลับ: 91
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว หลังทำหมอพัฒนา โรงพยาบาลครบุรี โคราชคับ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำคับ

หลังทำเดี๊ยวอัพมาลงหั้ยดูกานน่ะคับ

*----*

ทำมาเมื่อวันที่ 3 กันยายน  53
อยากทำแต่ไปไม่ถูก ถ้าไปรุประจำทาง จากบุรีรัมย์ จะต้องไปยังต่อยังไง ??
อยากได้ข้อมูลจัง
หมอพัฒนาหมอคิวทองแห่งโคราช คนไปทำเยอะมาก
เลือกแบบทรงจมูกไปให้หมอได้ไม๊คะ รึว่าต้องแบบธรรมชาติตามใจหมอ?
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-16 12:18:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สู้ๆๆคับ
แอบส่องมานาน ตัดสินใจแล้วว่าจะไปหมอพัฒนานี่แหล่ะ
อยู่ลำปางค่ะ อยากแก้จมูกเหมือนกันเพราะมันเบี้ยวขวาค่ะ โด่งเกินไปเข้ากับหน้า ว่าจะแก้ที่หมอพัฒนา เหมือนกัน แต่เห็นคนโพสดีบ้างไม่ดีบ้างลังเลง่ะ ทำไงดีช่วยแนะนะหน่อยค่ะ
อยากทำมากๆเรยกับหมอพัฒนาเนี่ยแหล่ะ ดังในโคราชสุดๆ รอเพื่อนก่อน กลัวเจ็บจัง
เจ็บไหมคะ   ....................
ทำสวยนะ เท่าที่เห็น โด่งธรรมชาติ แล้วหน้าเขาเรียวสวยด้วยไง

มันอยู่ที่หน้าของคนด้วย
ตอบกระทู้ nicnew ตั้งกระทู้

หมอบอกว่าถ้าทำโด่งปัยมันจะดูหลอกตา  อันนี้หมอจัดหั้ยเองเลยค่ะ
บอกหมอว่าทำโ่ด่ง หรือ ธรรมชาติค่ะ

แสดงความคิดเห็น

อยากมีคิ้วดกๆจัง ใครมีวิธีบอกหน่อยคร้า นอกจากวิธีสักคิ้ว  โพสต์ 2011-10-1 23:19

ภาพนี้ก่อนทำจ้า  โพสต์ 2011-10-1 22:56

ปลายจมูกยังบวมอยู่เลยอ่า  โพสต์ 2011-10-1 22:58
ภาพนี้ทำได้ประมาณ15วันจ้า  โพสต์ 2011-10-1 22:51
แล้วนานมั้ยกว่าจะเข้าที่เพราะปลายจมูกมันใหญ่อ่ะค่ะ     ใครรู้ช่วยบอกที่จร้า
เราทำกะหมอพัฒนาเหมือนกัน  ภาพนี้เข้าวันที่7ของการทำมันยังงัยมั่ยรู้ปลายยังบวมอยู่เลย  จากเดิมที่มั่ยมีสันเลยอ่ะ  เรียกว่าแบนสุดๆ(หมอจัยดีมาก   บวมนิดเดียวเองใต้ตามั่ยดำด้วยจร้า)
ตอนนี้ศึกาาข้อมูล ยุว อยากทราบข้อมูล ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ  ทำกะหมอไหนดี
เราบอกหมอได้ป่ะค่ะว่าจะเอาสูง เท่าไร
ดูดีขึ้นเยอะเลยคับ  เราจะไแทำที่ครบุรี ศุกร์นี้  ตื่นเต้นๆ  อยากให้ออกมาสวยๆคับ
ไปยังไงอ่ะน๊อ
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 15:10:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คับๆๆ  หมอจัยดีเวอร์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้