ดู: 8425|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้ดั้งครั้งใหม่ ทรงสวยถูกใจใช่เลย (แก้จมูกที่เมดเมติก บาย เมโกะ)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nidnoi.sinanya เมื่อ 2016-11-9 15:23

สวัสดีค่ะ ชื่อนิดหน่อยนะคะ อยากจะมารีวิวที่ไปแก้จมูกที่เมดเมติกในดั้งโด่งค่ะ เพราะว่าชอบทรงที่ไปแก้มาใหม่มากๆ จนต้องมาบอกต่อความดีงาม

บอกก่อนว่าที่แก้จมูกครั้งนี้เลยอยากจะแก้จมูกที่เมดเมติกค่ะ เพราะดูรีวิวทรงจมูกของที่นี่แล้วชอบ แล้วก็อยากได้จมูกที่เข้ากับหน้าค่ะ ไม่โด่งมาก โด่งพอประมาณ อยากทำออกมาแล้วน่าหวานๆ เพราะว่าก่อนหน้านี้เคยทำจมูกมา 2 ครั้งค่ะ ครั้งแรกทำมาไม่ค่อยโด่งแล้วก็เบี้ยว พอไปแก้ครั้งที่ 2 ทีนี้มาโด่งมาเลยค่ะ แต่ก็เบี้ยวเหมือนเดิม แถมยังโด่งมากเกินไปอีกต่างหาก

ก่อนมาแก้ที่เมดเมติกค่ะ ทรงไม่ถูกใจเลยโด่งเวอร์ไปจนแอบกลัวว่าจะทะลุ แอบเบี้ยวด้วย

และนี่ จมูกใหม่หลังแก้ ที่ดูสวยเป็นธรรมชาติกว่าเดิมมากๆๆๆๆๆ

แก้ครั้งนี้ตอนแรกคิดว่าจะเจ็บ เพราะต้องขูดพังผืดจากการทำเป็นครั้งที่ 3 แล้ว ก็เลยบอกคุณหมอว่ากลัวเจ็บ คุณหมอก็เลยมือเบากับเรารมากๆ ระหว่างผ่าตัดไม่ค่อยเจ็บเลยค่ะ เจ็บนิดเดียวตอนฉีดยาชา รู้ทุกอย่างเลยว่าหมอทำอะไรบ้าง แต่ไม่เจ็บเลยหมอเติมยาชาให้ตลอดค่ะ

หลังทำ หน้าบวมนิดหน่อยค่ะ ไม่ช้ำเลย 1 อาทิตย์แผลก็หายแล้วค่ะ หมอให้ล้างแผลทายาทุกวัน แผลจะหายไวค่ะ

จมูกปัจจุบัน ทรงสวยมากค่ะ ชอบมากๆ ดูสโลป เป็นธรรมชาติกว่าเดิมเยอะมากๆ

ทรงสวยขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลย มันเปนธรรมชาติขึ้นอ่าค่ะ ทรงเดิมมันสูงๆแข็งๆ พอแก้แล้วสวยมาก
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-7 15:25:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สวัสดีค่ะ วันนี้มาอัพเดตรูปจมูกพร้อมรูปที่เปลี่ยนลุคใหม่ สีผมใหม่
เพื่อนชมว่า พอเข้ากับดั้งใหม่แล้วเหมือนฝรั่งเลย เขิลลล

แล้วเพื่อนๆดั้งโด่งว่ายังไงบ้างคะ

มาคุยกันได้น๊า เรื่องจมูก เรายินดีให้คำปรึกษาทุกคนน๊า
ของเราไปเสริมที่เมดเมติกมาเหมือนกันตอนนี้เอียงค่ะ จิตตกมาก ผิดหวังมากๆทำมาได้จะครบ 1 เดือนแล้ว
สวยดี เข้ากับหน้าเลย
สวยมากๆเลยคับ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-9 16:06:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อัพเดตรูปดั้งใหม่รับปีใหม่จ้า

ช่วงนี้มีคนไปอัพดั้ง อัพสวยกันเยอะมั่กๆ เราจะยอมไม่ด๊ายยย

19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-9 13:45:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อัพเดตค่ะ

จมูกทรงยังสวยเหมือนเดิม ปลื้มปริ่ม รักมาก แนะนำเมดเมติกหมดใจเลยค่ะ

แก้เหรอคะ สวยจัง้ลย
สวยจริงๆเลยคนเนี่๊ย 5555
สาวฮอตจริงๆคนนี้ สวยปังมากๆ
สวยเริ่ด งานดี
แก้แล้วหน้าหวานเป็นธรรมชาติกว่าเดิม สวยๆเริ่ดๆ
โอ๊ยยย สวยปังสุด
เทอเปงอีก 1 คล ที่ชั้ลมองแต่นมไม่มองดั้ง 55
จำหน้าได้ๆ เราไปทำมาวันเดียวกัน หมอธาราเหมือนกันด้วย เราออกจากห้องผ่าตัดปุ๊ป เธอมาต่อเลย 555
ดูที่นี้ไว้เหมือนกันคะ ขอถามนอกเรื่องได้มั้ยคะ หน้าอกสวยมาก ทำที่ไหน หมออะไรคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-11 17:40:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aut_kyo ตอบกลับเมื่อ 2016-11-9 16:53
ทำซิลิโคนแบบไหนคะ เราได้คิวหมอธาราปลายปีนี้ กำลังลังเลซิลิโคน

เราทำซิลิโคนธรรมดาค่ะ แต่แนะนำว่าอัพซิลิโคนเป็นแบบนิ่มก็น่าจะเก๋อยู่นา ลองปรึกษาคุณหมอดูก่อนก็ได้ค่ะ
Nidnoi.sinanya ตอบกลับเมื่อ 2016-11-9 16:49
เราทำกับคุณหมอธาราค่ะ
รวมค่าแก้ 2 ครั้ง ทั้งหมดเป็น 25000 ค่า

ทำซิลิโคนแบบไหนคะ เราได้คิวหมอธาราปลายปีนี้ กำลังลังเลซิลิโคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้