1เฟรม
ดู: 201|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครมีปัญหาขาหนีบดำ รักแร้ดำ หนังไก่ เหงื่อเยอะแบบมีกลิ่นอับ บ้างคะ??

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เราจะมาแนะนำเลยค่ะสำหรับสาวๆที่มีปัญหาแบบนี้

เชื่อว่าปัญหานี้ในผู้หญิงกว่า 85% มักจะเจอปัญหา เพราะบางคนอ้วนขาใหญ่เสียดสี หรือบางคนก็อาจจะเกิดจากการที่ไม่เคยขัดช่วงระหว่างรักแร้หรือขาหนีบเลย     วันนี้เราจะมาแนะนำ ไอเท็มที่ลองแล้วเรียกว่า ปังเว่อร์มากๆ ซึ่งรีวิวแน่นและเป็นกระแสมากในสังคมโซเชียลตอนนี้

แต่บางคนไม่เข้าถึงก็อาจจะไม่รู้จัก   "พีพีไวท์โทน"  หนึ่งในครีมวิเศษที่ช่วยสยบปัญหาเหมือนน้ำยาล้างจาน   ล้างคราบขี้ไคล้ คราบดำ ที่อยู่ตามขาหนีบของเราและก็รักแร้ของเรา ต่อให้ดำกรรมพันธุ์ ดำจากการไม่ดูแลตัวเอง  พวกรักแร้ข้อศอก หัวเข่า   ง่ามขาหนีบ  มีหนังไก่ มีกลิ่นตัว กลิ่นเหงื่อ  

รับรองว่าหายและเนียนขึ้นใน 2 อาทิตย์แต่เราแนะนำให้ใช้อย่างต่อเนื่อง  1 เดือนเพื่อให้เห็นผลลัพธ์ที่ชัดเจนยิ่งขึ้น   รักแร้ดำ ครีมทาแก้รักแร้ดำ ถ้ามองหาครีมทาแก้รักแร้ดำ หนังไก่   แก้ขาหนีบดำ แนะนำ PP white tone จ้าาา  ราคาเดียวเลย  150 บาท ใช้ได้นาน 1 เดือนจ่ะ
เจ้าของแบรนด์ใจดี บางทีก็จัดโปรโมชั่น และก็ใครที่อยากมีรายได้เสริมก็เป็นตัวแทนเขาได้ ^___^ ลองดูนะจ้าาา หาดูรีวิวซื้อมาลองดู ของแบบนี้ต้องพิสูจน์ด้วยตัวเอง   ถ้ามีปัญหาอะไรก็ถามเจ้าของแบรนด์ได้เลยดำตรงไหนเขาจะแนะนำเราเอง ว่าต้องใช้อะไรบ้าง ต้องดูแลยังไงจ้าาาา ไม่ใช่ครีมกระแสแน่นอน  ลองเลยๆ  นอกจากรักแร้แล้วพีพียังสามารถทา ข้อศอก หัวเข่า รักแร้ ง่ามก้น ง่ามขาหนีบได้ด้วยเวลาใส่สายเดี่ยวกางเกงขาสั้น บิกินนี่ ชุดว่ายน้ำ ชุดเซ็กซี่ๆรับรองว่าเลิกอายแฟน หรืออายไม่กล้าใส่หมดความมั่นใจได้เลยละ  

ส่วนช่องทางการติดต่อ :  ถ้าแฟนเพจก็ติดต่อได้ที่ PPbeauty  พิมในช่องค้นหาได้เลย   ถ้าทางเฟสบุ๊คส่วนตัวเจ้าของแบรนด์ก็พิมว่า   พีพีบิวตี้   พิมในช่องค้นหาได้เลย   ถ้าทางไลน์ก็ที่ pearlukpee จ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้