ดู: 1112|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] (รีวิว) เมื่อ .. ผู้ชายอย่างผม เสริมจมูกทรง Princess Nose ที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eak_p เมื่อ 2016-8-23 17:01

สวัสดีค้าบ ผมชื่อเอกนะครับ เอกเพิ่งไปทำจมูกมาครับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ จ.นนทบุรีครับผม เอกตัดสินใจจะมารีวิวให้เพื่อนๆดั้งโด่งดู เนื่องจากคนรอบตัวผม ไม่ว่าจะเพื่อนๆ ญาติๆ ถามกันมาเยอะมากๆ ว่าเอกไปทำจมูกที่ไหนมา หน้าเปลี่ยนไปจากเดิมมากครับ ยิ่งตอนเด็กๆนี่จำแทบไม่ได้เลย จมูกทรงอะไร เอกจะมาตอบ รวมถึงเล่ารายละเอียดคร่าวๆให้ฟังกันนะครับ

เอกเข้าไปทำจมูกกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เป็นทรง Princess Nose แบบพรีเมี่ยมครับ ตามความเข้าใจของเอกนะ แบบพรีเมี่ยมจะมีความนิ่มของซิลิโคนมากกว่าแบบธรรมดาครับ ส่วนเรื่องทำไมต้องทรง Princess Nose มันเฉพาะผู้หญิงไม่ใช่อ่อ อันนี้ไม่ใช่นะครับ Princess Nose เป็นชื่อทรงเฉยๆ ซึ่งทำได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชาย ที่เอกเลือกทรงนี้เพราะว่าเอกอยากให้จมูกของเอกพุ่งๆ ปลายสวย เน้น Slope เนียนๆ ซึ่งเป็นจุดเด่นของทรง Princess Nose คับ

การเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ไม่เจ็บเลยครับ เพราะคุณหมอมือเบามาก อีกทั้งยังมียาสลบฉีดก่อนทำการผ่าตัดเพื่อให้คนไข้นอนหลับโดยไม่รู้สึกเจ็บตอนฉีดยาชาครับ เอกรู้สึกตัวอีกทีตอนที่คุณหมอกำลังทำจมูกอยู่ แต่ไม่น่าใจว่าทำอะไรนะครับ แต่ไม่เจ็บเลย เพื่อนบางคนไปทำที่อื่นแล้วรู้สึกเสียวที่จมูกหรืออาการเลือดลงคอ แต่ของเอกไม่มีนะครับ คุณหมอทำดีมากครับ ละเอียดมากทุกขั้นตอน เราไม่รู้สึกอะไรเลย เสร็จขั้นตอนก็กลับบ้านได้ ใช้เวลาไม่ถึงชั่วโมงครับ

หลังทำทันที

กลับมาถึงบ้าน วิธีดูแลตัวเองของผมนะ คือการพักผ่อน ทานใบบัวบก และงดอาหารหมักดอง/สแลง แอลกอฮอล์และงดบุหรี่ครับ ประมาณ 3 วันก็หายบวมแล้วครับ ในเคสของเอกนะคือไม่ช้ำเลยครับ ตอนนี้จมูกก็เข้าที่แล้ว ชอบมากๆ เพราะโด่งเน้นปลายพุ่ง และเห็นแกนจมูกชัดมากเลยครับ ตอนแรกกังวลนะว่าจะออกมาเหมือนผู้หญิง จะดูสาวหรือเปล่า แต่ปรากฏว่าถูกใจมากเลย ดูมีความคมขึ้นชัดเจนครับ

สวยมาก เข้ากับหน้ามากครับ อยากเห็นรูปจมูกก่อนทำครับคุณเอก
ทรงพุ่งมากเลยค่ะ สวยมาก
หล่อขึ้นเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้