ดู: 6672|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มาแชร์แอร์แบ็คใหม่สวยๆ จากหมอสมบูรณ์ มาสเตอร์พีซ คลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้แวร์ซายอยากมาอวดแอร์แบ็คใหม่ค่ะ เราเสริมกับหมอสมบูรณ์ ที่มาสเตอร์พีซ คลินิก ตรงสยามค่ะ ตอนแรกว่าจะเสริมที่หาดใหญ่ เพราะได้ข่าวว่ามีสาขามาเปิดที่หาดใหญ่ แต่พอไปถามเค้าบอกว่าถ้าเป็นการผ่าตัดใหญ่ต้องมาทำที่กรุงเทพค่ะ เพื่อความดูมต้องยอมค่ะ เพราะอยากทำที่นี่มานานแล้ว เราเสริมขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไปค่ะ ขนาดแอร์แบ็คเบาๆ ค่ะ 225cc(หมอบอกว่าเราพอมีหน้าอกอยู่แล้วค่ะเสริมอีกนิดก็ดูมๆ แล้ว)  ส่วนยี่ห้อก็เป็น Mentor เนื้อทรายทรงกลม(ที่เอาทรงกลมเพราะคุณหมอแนะนำว่าทรงกลมพอผ่านไปซักพักทรงจะสวยเป็นธรรมชาติกว่า) แล้วผ่าแบบเหนือกล้ามเนื้อค่ะ เรากลัวเจ็บ 555  ส่วนแผลก็เป็นแบบใต้ราวนมค่ะ บางคนถามว่าทำไมไม่ทำแผลที่รักแร้จะได้ไม่เห็นแผลเป็น เราบอกเลยค่ะว่าที่นี่เค้าแถมโปรแกรมลดรอยแผลเป็นหลังทำนม เราเลยไม่กังวลเรื่องแผลเป็นค่ะ ตอนนี้เราทำมาได้เดือนกว่าๆ แล้วค่ะ เพื่อนๆว่าของเรานมจะยุบอีกมั้ยคะ เห็นหลายคนเสริมไปซักพักนมจะยุบ คือเราชอบนมแบบดูมๆ แบบตอนนี้อยู่แล้วอ่ะค่ะ

ก่อนเสริมนม

ก่อนเสริมนม

ก่อนเสริมนม

หลังเสริมนม

หลังเสริมนม

หลังเสริมนม

หลังเสริมนม

แนะนำทั้งถูกและดี ไปมาหลายปีแล้ว กลับมาจากต่างประเทศก็ไปแต่ที่นี้ ไม่ไปที่ไหนเลย  
แต่ร้านนี้ดังมากเรื่องนวดนมซิลิโคน ถ้าจะไปใช้บริการต้องจองล่วงหน้า1 วัน
เป็นร้านนวดแผนไทยที่สะอาดและบริการดีมากที่เคยนวดมาเลย
แนะนำเพจ   นวดนมซิลิโคน https://www.facebook.com/siriyakon2/?ref=bookmarks#
และเพจ   สปาคุณหญิง1          https://www.facebook.com/siriyakon3/?ref=bookmarks#
เว็บเค้าก็มี         https://siriyakon1.lnwshop.com/
  อยากจับเส้น ตอกเส้น แก้อาการ จี๊ดสุดๆๆ ปวดหลัง ไมเกรน สาระพัดอย่าง ชะงักหมดอะ คนแก่ชราควรไปนวดที่นี้
เค้าจะระวังเป็นพิเศษ แนะนำๆๆ
หมอเค้าฝีมือดีจิง แก้ทุกจุด นั่งเครื่องมาเมื่อยๆละก็ไปหาเค้าเลย
ร้านจะอนู่ที่ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
เเซ่บในเเซ่บค่ะ เเวร์ซาย
เสริมเเล้ว เซ๊กซี่มากอ่าาา
หุ่นแบบ อวบ สวยมาก
เจ้าของกะทู้ อวบอั๋นกำลังดีเลยยย

ฟินนนน
ตอนปรึกษาทำ อันนี้ทรงอะไรอะ
คึือไม่ต้องแต่งตัวโป้ก็ดู ดูมๆๆ
ใหญ่มากกกกก ♥♥
อย่างนี้เสื้อผ้าต้องซื้อใหม่ดิ หน้าอกใหญ่ขึ้น ปะ
เวลานอนอึดอัดไหม
อึดอัดบ้างไหม เสื่้อผ้าต้องเปลี่ยนไหม
ตอนนี้มีความรู้สึกยังไง เวลานอนอึดอัดไหม
อกสวย สวยมาก
ตอนทำเป็นไงบ้างค่ะ แต่ดูแล่วอกสวยนะ
นัดปรึกษา หมอวันศุกร์ หน้าละ ตื่นเต้นนน

11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-28 12:39:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
patchavee ตอบกลับเมื่อ 2016-7-25 10:02
อกสวยงามมากเลย

ขอบคุณค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-28 12:38:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
bumbleben_ ตอบกลับเมื่อ 2016-7-28 12:15
พอทำหน้าอกมาแล้วดูอวบๆขึ้นรึป่าวครับไม่ผอมเพรียวเหมือนเดิม หรือทานเยอะขึ้นครับ

ทานเยอะขึ้นค่ะ เดี๋ยวรีบเข้าฟิตเนสนะ ฮิฮิ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-28 12:38:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aummy2834 ตอบกลับเมื่อ 2016-7-25 16:17
สวยแบบ ดูมีอะไร

ขอบคุณค่ะ มีอะไรที่ว่านี่คือดีใช่มั้ยคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-28 12:38:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
popsi ตอบกลับเมื่อ 2016-7-22 09:33
ทำทรงอะไรมาจ้ะ สวยมากๆๆๆ ราคาเท่าไหร่จ้ะ

75,000 ค่ะ มีค่ายานิดหน่อย ทรงกลมค่ะ mentor
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-28 12:20:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
พอทำหน้าอกมาแล้วดูอวบๆขึ้นรึป่าวครับไม่ผอมเพรียวเหมือนเดิม หรือทานเยอะขึ้นครับ
สวยแบบ ดูมีอะไร
อกสวยงามมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้