ดู: 1041|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ absolute clinic สวยปัง รับทรัพย์!2

[คัดลอกลิงก์]

กลับมาพบกันอีกแล้วววนะคะ คราวนี้ตั้้งกระทู้ชื่อเดิมเพิ่มเติมคือใส่เลขสองลงไปให้ทราบกันว่า กระทู้ที่สองแล้วจ้า

คราวนี้กลับมาอัพเดทจมูกที่ทำกับ Absolute ไปเมื่อประมาน 5 - 6 เดือนได้แล้ว

.

ใครอยากชมกระทู้จมูกอันก่อนติดตามชมได้ที่กระทู้นี้นะคะ ทำจมูกที่ absolute clinic สวยปัง รับทรัพย์!

สำหรับใครที่ไม่อยากย้อนไปดู งั้นขอลงภาพก่อนทำไว้อีกครั้งนึงนะคะ ไม่ยาวมากนะคะ

ไปชมกันเลย

อันนี้จะเป็นภาพก่อนทำคะ

.
และหลังทำเสร็จทันที

.

อื้อหืออ แทบจะไม่มีรอยช้ำเลยค่ะ คุณหมอฝีมือโอเคมากๆ

อันนี้จะเป็นช่วงสุดท้ายที่ลงในกระทู้ก่อนหน้านี้นะคะ ช่วง 2-3 เดือนได้

กระทู้ก่อนหน้านี้มีรูปเยอะมากกกกกก ไปติดตามกันได้นะคะ ไม่ลงซ้ำแล้วเน้อะ

ใครอยากชมกระทู้จมูกอันก่อนติดตามชมได้ที่กระทู้นี้นะคะ ทำจมูกที่ absolute clinic สวยปัง รับทรัพย์!

.
และวันนี้กับกระทู้นี้คือช่วง 6 เดือนหลังค่า

อยากสวยต้องใจเย็น

มาชมจมูก หลังจากรออย่างอดทน และทำตามที่คุณหมอบอกไม่งอแง ไม่ดื้อกันนะคะ

ทะด๊าาา
.
.

ช่วงเข้าที่ 2-3 เดือนก่อนก็ค่อนข้างพอใจมากอยู่แล้วนะคะ มาช่วง 5-6 เดือนยุบลงไปบ้าง แต่ไม่น้อยเท่าไหร่กำลังดี คิดว่าจมูกสวยเหมือนเดิม หรือมากกว่าเดิมด้วยซ้ำ ถ้าใครที่ทำมาแล้วแต่เวลามันยังไม่นาน ก็ให้รอกันอย่างใจเย็นนะคะ
พอเข้าที่ดีแล้ว ผลออกมาจะสมกับที่รอคอยมากๆค่ะ ไม่ต้องคอยกังวลกับอาการแปลกๆด้วย

ชีวิตเรา หน้าเรา ร่างกายเรามีค่ามากกว่าอยากสนุกกับเพื่อน ชั่วครั้งชั่วคราวนะคะ ท่องให้ขึ้นใจเลย หลังแผลหายดีแล้วค่อยกลับมาซ่ากันเหมือนเดิมเน่อะ

สำหรับหน้าอกที่มีหลังไมค์กันมา ก็เป็นที่เดียวกันกับจมูกเลยนะคะ
ที่ Absolute clinic คุณหมอชาติชายเลย
แต่เรื่องรีวิวน้องนมจะลองเก็บไปคิดอีกทีนะค้า เพราะค่อนข้าง private นิดนึง

แต่ติดต่อกับทางคลินิกจะสะดวกที่สุดแนะนำเลยนะคะ
มีหลายสาขาด้วยเลือกที่ใกล้บ้านได้เลย

absoluteclinic

ฺัbyebye
เป็นงานแก้จมูกไหมค่ะ ไม่ทราบว่าทำราคาเท่าไหร่่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้