ดู: 6045|ตอบกลับ: 65
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] สวยจนแผ่นดินแยก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fah.rapunzel เมื่อ 2016-4-20 18:02

สวัสดีคร่า ฟ้านะคะ..วันนี้ฤกษ์ดีพอมีเวลาว่างมารีวิวตัวเองบ้างอิอิ  หลังจากได้ทำตา2ชั้นแบบกรีดเอาไขมันออกและตัดหนังตาส่วนเกินออกด้วยพร้อมกับตัดปากล่างที่มันเกินปากบนมาไม่สมส่วนกันเลยจึงตัดสินใจจัดความสวยเข้าไปกับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ที่ดีมอร์คลินิกค่ะ บางคนอาจคุ้นหน้าคุ้นตาไม่ต้องตกใจไปฟ้าเป็นเลขาคุณหมอค่ะ..555+เห็นลูกค้าทำไปทำมาอยากสวยเหมือนลูกค้า#เดิมทีเป็นคนตาชั้นเดียวแล้วมีไขมันเยอะมากด้วยทำให้หนังตาตกมาทับชั้นตากรีดอายไลเนอร์ไม่เคยเห็นเลยบางทีวาดตีขึ้นแทบจะถึงคิ้วแต่พอลืมตาก็ไม่เห็นเหมือนเดิม โธว่ชีวิตบางทีต้องพึ่งสติ๊กเกอร์ตาสองชั้นเหนียวแล้วก็แพ้กาวด้วยอ่า แถมเวลาแกะออกเจ็บมากเลยตัดสินว่าควรทำได้แล้วเวลาแต่งตาแต่งลำบากมากเลยค่ะมาดูรุปก่อนทำกัน

มาถึงเวลาทำตื่นเต้นมากแต่เพื่อความสวย...ยอมมม ขึ้นเขียงทำความสะอาดหน้าฆ่าเชื้อคุณหมอก็เข้ามาวัดตาสร้างแลนด์มาร์คนานพอดูเรียกได้ว่าละเอียดยิบเลยค่ะ..ใจเต้นแรงแทบออกมาเต้นข้างนอกเกร็งจนกลั้นหายใจได้ยินแต่เสียงแอร์55+เฮ้ยพอเป็นตัวเองนี่ระทึกมากกลัวยาชาแต่พอฉีดไปแรกๆก้เจ็บนะแต่พอยาชาออกฤทธิ์ก้ไม่รุ้สึกอะไรละนอนตัวแข็งเลยพอชาก็ค่อยผ่อนคลายฟังเพลงเบาๆส่วนทรงเอาตามใจคุณหมอเลยค่ะให้คุณหมอประทานให้ค่ะ สักพักก็เสร็จออกมาส่องกระจกโห้ยยยน่ากลัว55+ มาดูกัน  
เป็นไงลืมตาไม่ขึ้นกันเลยทีเดียว รอดูกันนะค่ะอัพเดทเรื่อยๆค่ะแต่คงต้องรอว่างๆด้วยน้าช่วงนี้ลูกค้าเยอะมากค่ะ

หลังทำวันแรก

วันที่2

แถม1รูปก็มานะไปกินข้าวเนอะ55+สั่งมามากมายกินได้แต่ซุป

วันที่3 ตาเจ็บนิดๆแต่ปากนี่แสบมาก

วันที่4 แอบปิดหน้ากากน้ำลายจะไหลตลอดเบย

วันที่7 ครบ1อาทิตปากหายเร้วแอบทาปากสักหน่อยเนอะ55
ตัวอย่างไม่ดีห้ามลอกเลียนแบบนะค่ะ

วันที่10อั้ยยะหน้าเปลี่ยนไปไหนคนก็ชมสวยไปไหนหน้าหวานไปอีกชอบจัง

14วันล้าวววววแบ๋วละมุนเนียนธรรมชาติมากเลยค่ะ

18วันไม่กรีดอายไลน์เนอร์ยังสวยเลย

และแล้วก็มาถึงปัจจุบันคร้า ปลื้มมากดูหวานขึ้นแต่งตาง่ายขึ้นคร้า

เป็นไงบ้างค่ะไว้จะมาอัพเดทบ่อยๆน้าาลูกค้าเยอะมากเลยคิวแน่นเอี๊ยดทุกวัน..กว่าจะหาคิวทำได้ต้องขอคุณหมอทำตอนกลางคืนกันเลยทีเดียวค่ะสนใจสามารถสอบถามรึปรึกษาฟ้าได้นะค่เดี่ยวทิ้งไอดีไว้ให้ด้านล่างนะค่ะ

ID LINE Dmorassist1 ค่ะ

ทำแล้วน่าเปลี่ยนเรยคับ.

ทำสองอย่างนี่คงเจ้บมากกกก
ธรรมชาติดีค่ะ  ดูตาไม่ปรือดี
กี่เดือนเข้าที่คับ
สวยมากเลยคับ หน้าจากหมวยดุเป็นหวานขึ้นเลย
ดูหน้าเปลี่ยนไปเลยนะ สวยๆ  นานไหมคะรอยแผลจะหาย
กรีดเอาไขมันส่วนเกินออก ก็ต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่มรึป่าว
ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์ สวยขึ้นเยอะครับ
ชอบชั้นตาแบบนี้  ถ้าชั้นตา 2 ข้างไม่เท่ากัน(คือข้างหนึ่งมีชั้น อีกข้างไม่มี หมอรับทำไหมคะ)
ชั้นตาสวยอ่ะ เปลี้ยนไปเยอะเลย....แอดไลน์ไปแล้วนะคะอยากทราบรายละเอียดคะ
ทำตา2ชั้น+กรีดเอาไขมันออก ราคายังไงคะ รวมกันเลย หรือคิดค่าใช้จ่ายแยกต่างหาก
แยกหรอ โอเคได้!!! แยก!!! แค่นี้นะ
สวยได้โล่ห์เลยคะ เขียนรีวิวก็อ่านสนุกมาก  ทำตา2ชั้นคือเปลี้ยนไปเยอะอ่ะ  สวยคะสวย
สวยๆคะ สนใจอยากทำ ราคาเท่าไหร่คะ ทำชั้นแล้วเอาไขมันออกนี่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มไหม  หรือราคาเดียวเลยคะ
ชั้นเล็กแบบนี้ก็สวยดีนะคะ  แล้วถ้าทำตา2ชั้นแล้ว เอาไขมันออกด้วยมีค่าใช้จ่ายเพิ่มมัยคะ
กี่วันถึงจะแต่งตาได้คะแล้วเราตอนแต่งตาแล้วโดนตรงแผลจะเจ็บป่าว???
กรีดแบบยาวแน่เลย  เท่าที่ดูจากแผล  แล้วเย็บกี่จุดคะ ใช้เลเซอร์หรือมีดคะ???
คุณฟ้าคะ ตอนนี้มีโปรอะไรน่าสนใจบ้างคะ ถ้ามากับเพื่อน2คนมีส่วนลดบ้างมั้ยอ่ะคะ
คือสวยจริงๆเลยคะ  ทำตา 2 ชั้นหน้าก็เปลี่ยนไปด้วยนะ  ดูหวานขึ้นเยอะ คือไม่แต่งหน้ากรีดตา  ก็ยังสวยอ่ะ
หูยยยยย ชั้นตา คือสวยจังค่ะ ...... ตอนบวมๆนี่นานแค่ไหนค่ะ ถึงจะหายย หลังทำนี่ลืมตาได้ปกติป่าวค่ะ กลัวจุง
สวยจริงคะหน้าเปลี่ยนไปเลย ดูหวานขึ้นนะ ตอนบวมยุก็สวยดีนะ ชอบชั้นตาแบบน๊านนเลย
ทำตา กับทำปากพร้อมกัน เจ็บไหมดูแลยากรึป่าว ต้องพักกี่วัน
กว่าจะเข้าที่นานมั้ยค่ะ
สวยขึ้นเป็นกองภูเขา สวยจนแผ่นดินแยกจริงๆเลยนะคะ  อิอิ
ว้าว หลังทำตาสวยขึ้นกว่าเดิมเลยค่ะ ถ้าเสริมคางอีกจะเพอร์เพคเลยนะคะ
สวยมาก อัพเดตรูปบ้างนะคร้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้