ดู: 1266|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามหน่อย..อยากทำจมูกตอนสิ้นเดือนนี้มีคิวมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
อยากรู้มากเลยค่ะ

อยากทำช่วยสิ้นเดือนอะคะ

คถณหมอจะมีคิวว่างๆมั้ยอะคะ

แล้วทำปากบางราคาเท่าไหร่ค่ะคุณหมอเฉลิม

ใครรู้บอกด้วยน่ะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 06:57:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำง่า

แบบ 18000

นิ่มมากแค่ไหนอะคะพี่ทาเคชิ

บีบได้มั้ย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 06:55:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนค่ะทุกๆๆคน

สงสัยต้องไปนั่งรอที่คลีนิคทุกๆๆวันเลย

ตั้งแต่สิ้นเดือน

เป็นกำลังใจให้ด้วยน่ะค่ะ

บ้าไปแล้วเด็กสมัยนี้

หนูอายุ  19 ปีเองอะคะ

ไวไปมั้ยที่จะเสริมอะ

เหอะๆๆ

แนะนำด้วยน่ะค่ะ
ตอนนี้ไปต้น พย แล้วนะคร้าบบบบคิว

ส่วนปากบาง

รู้สึกว่าจะ ข้างละ 12000 ครับ
สงสัยจะไม่ทันอ่ะครับ คิว หมอเฉลิม
ตอนนี้คิววิ่งไปเดือน ตุลา แล้วมั้งครับ

มีอีกทางหนึ่งแลกคิวกะคนอื่น หรือว่า ไปนั่งเฝ้า คลีนิค (ประมาณว่า ถ้าคิวนั้นว่างก็เสียบ แต่ไม่รู้ว่าโอกาสมากแค่ไหน)

โชคดีนะครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 05:19:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำจมุกก่อนอะ

คิวจะมัมั้ยเนี่ย

เซ็งๆๆๆ

รีบด้วยดิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้