ดู: 606|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาวบ้านๆ อยากมีจมูกสวยโด่งธรรมชาติ ที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Duangdrow เมื่อ 2016-2-1 14:29

สวัสดีค่ะ ดวงเป็นคนธรรมดาไม่ได้สวยอะไร ไม่ได้ดัง 555555+ ก็แค่อยากทำจมูก อยากสวยตามประสาผู้หญิงทั่วๆ ไป
        ในเมื่ออยากทำจมูกก็ต้องหาข้อมูลกันหน่อย จากเพื่อนๆ บ้าง จากกลุ่มเฟสบ้าง ดูคนที่มารีวิวให้ดู อ่านประสบการณ์ของเขา ว่าทำไมเพราะอะไรถึงเลือกทำที่นั้น เหตุผลหลักๆ ที่อ่านมาก็ฝีมือคุณหมอที่มีความเชี่ยวชาญและประเภทซิลิโคน อ้อ !!! ราคาก็เป็นอีกปัจจัยหนึ่งของดวงนะ ดวงไม่ได้ร่ำรวยอะไร ก็คำนึงถึงเรื่องนี้เหมือนกัน ... อิอิ
        ให้ดูสภาพความสวยก่อนและหลังทำกัน บอกก่อนน้าหลังทำ กลัวววว เลยแต่งหน้าบางๆ 55555+ อาจจะดูน่ากลัวไปหน่อย

สถานที่ ที่ดวงเลือกทำเพราะ หมอที่นี้ทำสวยดูจากที่เพื่อนๆรีวิวให้ดูนะค่ะ แล้วเปรียบเทียบอะไรหลายๆอย่างๆ ดวงเลือกทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ สถานทีสวยเกิ้นรีสอร์ท เจ้าหน้าทีใจดี แนะนำหลายอย่างเลย ราคาพอสู้ได้นะ .... อิอิ เครื่องมือมาตรฐานดีและดูปลอดเชื้อดีค่ะ  แล้วที่เลือกเพราะว่าขึ้นชื่อว่าโรงพยาบาลเนี้ยแหละ สะอาดและมาตรฐานที่ได้รับการรับรอง เลยทำให้ดวงมั่นใจในที่นี้ แล้วก็ผิดหวังค่ะ คุณหมอน่ารัก มีอาการบวมนิดหน่อย มีรอยเขียวน้อยๆ เพราะดวงเป็นซ้ำง่ายนะ มาดูหลังทำกันค่ะ

3 วันแรก บวมหน่อยแต่โอเครนะค่ะ รับได้อยู่

5 วันมีรอยเขียวหน่อย ตอนแรกนึกว่าจะเขียวเยอะกว่านี้ซะอีก

7 วัน ลดลงมาแล้ววว เย้ๆ

15 วัน บวมหาย เขียวหาย สวยสบายๆ

1 เดือนแล้วน้าาาาา แต่ดวงยังไม่แต่งหน้าเยอะนะค่ะ ของเบาๆก่อน เป็นคนขี้กลัว

ขอลงอีกภาพนะค่ะ อิอิ ชอบมากค่ะ ถูกใจมากเลยคร้าาาาาา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากเลยค่ะคุณน้อง
สวยแล้วจ้าาาาา

ชมๆ จ้า จมูกสวยมากค่ะ เข้ากับรูปหน้าดีค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้