ดู: 7237|ตอบกลับ: 68
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเกรดซิลิโคน สวยขึ้นกว่าเดิมอีก จากคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
จากกระทู้แรกของเรานะคะ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1

ที่เราไปเสริมมาตอนแรก กับคุณหมอตุ๊ก เป็นซิลิโคนเกาหลี ออกมาก็ว่าโอเคแล้วละ ชอบมากอยู่แล้ว

แต่พอเห็นเพื่อนที่ตามไปทำ เค้าทำทรงอเมริกาแบบเหลาพิเศษมา เฮ้ยยย...สวยอะ เลยลองไปปรึกษาคุณหมอตุ๊กดู วันตัดไหม

คุยไปคุยมา ก็อยากทำ คุณหมอบอกว่า ทรงจะสวยขึ้นอีกมหาศาล แต่เราก็บอกว่า จริงๆแล้ว ทรงนี้ก็สวยอยู่แล้ว

คุณหมอ ตอบมาคำเดียว  สวยได้อีกค่ะ... จบข่าว 5555 แต่ก็กังวลเรื่องแพ้เทป ที่แปะล็อกหลังทำ เพราะรอบแรก แพ้เทป ผื่นขึ้นเยอะเลย

คณหมอ ตอบมาคำเดียว  ไม่ต้องใช้เทปล็อกค่ะ ล็อกในตัว ไม่ต้องมาดามเยอะแยะ เพราะวางซิลิโคนใต้ชั้นเยื่อหุ้มกระดูก และ เหลาซิลิโคนให้ล็อกไว้ด้วย แค่ระวังนิดนึง ที่แปะเทปไปในเคสอื่นๆ แค่กันนอยด์เวลาบวมเท่านั้นเอง  โอเคเลย จบข่าวที่สอง 5555

อะมาชมกัน หลังทำไป 4 วัน

แล้วก็ล่าสุดหลังทำไป 6 วันจ้า

เปรียบเทียบกับซิลิโคนเกาหลี ตอนแรกนะ

แล้วก็เทียบกับใครก็ไม่รู้จักเหมือนกัลลล อิอิ

จาก 16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-6 22:21:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวแวะมาทยอยตอบน้าาาาา

แวะมาโชว์งามก่อน อิอิ

20 วันแล้วจ้าาาาา หลังทำ

จาก 25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-14 23:52:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัพเดทกะเค้าบ้าง อิอิ  หลังเปลี่ยนซิลิโคนเป็นอเมริกา มาประมาณ 1 เดือนจ้าาาาาา

แถมวิวชายหาดให้นิสสสนึงงงง

อิอิ ไปละ สวยยยย  ชอบๆๆ
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-13 18:59:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แค่นีี้ก่อนนะ แฟนเรียกอะ
ทรงสวยมากๆเลยคะ
หน้าคมเลยอ่าา จมูกสวยมาก ชอบมากค่ะ^^
สวยขึ้นมากเลยค่ะ ดูแลอยากมัยค่ะ
พี่ว่าทรงจมูกของคุณน้องเนียนมากเลยนะ ทั้งตอนใส่ซิลิโคนเกาหลี และซิลิโคนอเมริกา ฝีมือคุณหมอสุดยอดจริงๆ
ซิลิโคนเป็นแบบสำเร็จรูปหรือคุณหมอเหลาเคสต่อเคสคะ
อยากทำค่ะ กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ค่ะ
สวยค่ะหน้าเปลี่ยนเลยทำนานมัยค่ะ
สวยค่ะเจ็บมัยค่ะตอนทำ
ดีจังคะ ไม่ต้องติดเทปบล็อคจมูก แล้วมันจะไม่ส่งผลอะไรกับทรงหรอคะเวลาขยับหน้า หันไปมาอ่ะ
อยากทราบว่าบวมนานไหมคะ มีประกันให้ไหมคะ
ทรงสวยทั้ง2ทรงนะคะเราว่า  แต่เคยสอบถามข้อมูล  ซิลิโคนอเมนิกาเกรดจะดีกว่า
สวยจังเลยค่ะ ดูจมูกเนียนมากราคาเสริมเท่าไหร่คะสนใจค่ะ
ทำไมถึงเปลี่ยนไปเสริมซิลิโคนอเมริกาละคะ เกาหลีกับอเมริกามันต่างกันยังไงคะ
ตอนเสริมซิลิโคนเกาหลี ทรงก็โอเคยุนะ. ทำไมถึงเปลี่ยนเป็นซิลิโคนอเมริกาละ
เราเลือกทรงเองหรือคุณหมอต้องเป็นคนประเมินก่อน กลัวแบบทำออกมาแล้วไม่ถูกใจ
(อยากได้ทรงนี้เลยยยย)ถ้าอยากได้ช่วงปลายจมูกแบบพุ่งหน่อยๆ แต่ว่าเราเป็นคนเนื้อน้อย ทำไปอนาคตเสี่ยงทะลุมัยอ่ะ
สวยมาก  เนี้ยแหละที่อยากได้เลย  ปังมากค่ะเจ้าของกระทู้
สวย เป๊ะปังขึ้นมาเลยค่า
หูยยยย ถ้าทรงจมูกจะสวยมากขนาดนี้นะ เอาใจไปเลยยค๊าาเนียนกริ๊บบเป็นธรรมชาติมาก คือทั้งสวยทั้งเนียนน
ทรงสวยดีนะ ชอบตรงปลายจมูก พุ่งเป๊ะปังแบบนี้จัง
คุณหมอใช้เทคนิคพิเศษอะไรน้อ  ทำไมทำออกมาแล้ว มันเนียนเปนธรรมชาติดี  ไม่หลอกตาด้วย ชอบบทรงมากๆอ่า
อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเลยคร้าาา อัพมาให้ดูหน่อยสิคะ
มีรูปอัพเดตมั้ยคร้าา ทรงนี้สวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้