ดู: 5840|ตอบกลับ: 39
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวยครบเซต ปากกับจมูกแนนทำที่ รพ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mmoomaynika เมื่อ 2016-1-12 10:41

สวัสดีค่ะ แนนนะค่ะ วันนี้แนนจะมาเขียนรีวิว แชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมของแนนค่ะ แนนอยากปากบาง ปากสวย ปากได้รูป จะได้จูบหอมๆ ฮ่าๆ เกี่ยวไหมเนอะ !! อยากดังโด่งๆด้วยอะ เลยเก็บตังค์ไว้เพื่อสิ่งนี้เลยค่ะ ศัลยกรรมยกเซตไปเลย 5555+

เริ่มจากการศึกษาข้อมูลว่าเค้าทำทรงไหนสวย ตัวแนนเลือกทำที่ รพ เลอลักษณ์เลยค่ะ มั่นใจ ในการบริการและมาตรฐานของเค้า เพื่อนแนนทำที่นี้เยอะมาก ไม่ได้ถามเพื่อนนะว่าทำที่ไหนดี ถามไปมันก็บอกที่ รพ เลอลักษณ์อยู่ดีอะค่ะ อิอิ เอางี้ !!! โทรจองและนัดวันทำเลยคร้าาา

วันที่ไปทำ เจ้าหน้าให้การบริการดีนะ เร็วดี หรือเพราะจองและนัดเอาไว้ด้วยก็ไม่รู้ แล้วนี้มีอะไรจะบอก   วันนี้เรานัดทำ 2 หมอเลย ปากบน-ล่าง หรือที่เค้าเรียกกันว่า ปากกระจับ-ปากบาง ส่วนปากนี้แนนทำกับคุณหมอสิทธิชัยนะ ส่วนจมูกเค้าทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์จ้า ซิลิโคน USA นะค่ะ เพื่อเพื่อนๆคนไหนอยากรู้

ความรู้สึกก่อนทำ ไม่กลัวค่ะ ตั้งใจไว้แล้วอะ ว่าจะทำ ยังไงมันก็คือต้องเจ็บอะเนอะ เคยดูรีวิวปากมานะค่ะ ภาพบางคนน่ากลัวอะ ถ้าจะเจ็บแน่นอนอะที่เราดู เลยทำใจเจ็บมาก่อนเลย เพื่อนความสวยที่กำลังจะมาถึง ส่วนเรื่องของโรงพยาบาลสะอาด และดูมีมาตรฐานดีน้า ความปลอดภัยเราให้เต็มร้อยเลยแหละ

มาดูภาพก่อนแปลงโฉมกันนะค่ะ แนนบอกไปหรือยังค่ะ ว่าแนนมีดั้งอยู่แล้ว แต่ดั้งแนนไม่สวยถึงอยากเสริมจมูกอะค่ะ

แล้วตามด้วยภาพหลังทำ สดร้อนๆ เบิ้นทั้งปากและจมูกเลย   แต่กินข้าวได้อยู่นะค่ะ

แนนเพิ่มทำมาเมื่อต้นเดือน ธันวาคม นี้เอง นี้ก็ครบ 1 เดือนพอดีนะค่ะ ภาพโชว์ ซ้าย ขวา และด้านหน้าจ้า

ขอโชว์ภาพสวยๆ หน่อยนะค่ะ ทำออกมาแล้วมั่นใจมากค่ะ ว่าสวยกว่าเดิม แน่นอน อิอิ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากเลย  ปากกับจมูก ทำอันไหนก่อนคะ อยากทราบข้องมูล ราคาด้วยคะ บอกหน่อยนะคะ
สวยจัง อยากทำบ้างเลยค่ะ
เปลี่ยนลุคแล้วน่ารักขึ้นเยอะเลย
สวยมากอ่ะ น่ารักใสๆ
สวยอ่ะ ตัวเล็กหน้ารัก กรุ๊บกริ๊บบบ
โครตหน้าเปลี่ยน น่ารัก
น่ารักขึ้นเยอะ
สวยมากเลย ธรรมชาติ
สวยดู ธรรมชาติค่ะ
สวยมากเลยจ้าาาา
เปลี่ยนไปเยอะมากเลยคุณน้อง
น่ารักฟุ้งฟิ้งมาก
น่ารักมากค่ะ
เก่งจังเดือนนึงยิ้มกว้างได้แล้ว จขกทได้นวดปากบ้างมั้ยคะ สวยน่ารักจังค่ะ
ปากสวยจมูกโด่งมากค่ะ
น่ารักจังเลยคร้า
เจ๋งมากเลยค่าาาา
สวยงามครบสูตรเลยค่าาาา
งามครบเครื่องเลยนะค่ะเนี่ย ^^
เป๊ะ ครบสูตรมากเลยค่าาาา
สวยมากอะ ทรงก็เป๊ะ หน้าก็ปัง ^^
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-22 09:34:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
suaycph ตอบกลับเมื่อ 2016-1-21 17:07
ทรงสวยมากเลย หน้าก็สวยด้วย ^^

ขอบคุณคร้าาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้