ดู: 1393|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รูปปากกระจับสวย ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์ปากกระจับที่เราไปทำมานะค่ะ เหตุผลเราไม่มีอะไรมาก ก็เคยอยากสวย อยากปากเล็กๆ  
ภาพหลังทำแล้วนะค่ะ ส่นตัวเราแล้วเราชอบอะ

เคยได้ยินไหมค่ะ ปากนิด จมูกหน่อย  แต่เราก็ไม่อยากจมูกหน่อยๆ เหมือนกันน้า ขอโด่งๆแล้วกัน ฮ่าๆ มาเข้าเรื่องปากกันต่อค่ะ เราก็ศึกษาตามเว็ป ตามกลุ่มต่างๆ ใครทำที่ไหนมาแล้วเป็นยังไงสวยไหม หมอคนไหน อ่านรีวิวมาเยอะน้า
จนเริ่มตัดสินใจ ก่อนอื่นเลย ดูเรื่องราคาค่ะ ก็เราไม่ใช่คนร่ำรวยอารายยยยย หาเช้ากินค่ำเหมือนกัน ฮ่าๆ  สิ่งที่เราเปรียบเทียบคือ 1 เลยราคา 2 รีวิวเคสรูปปากของคนที่เคยทำมา 3 คุณหมอคนไหนทำออกมาแล้วเป็นยังไง 4 ขอมาตรฐานหน่อยแล้วกันความน่าเชื่อถือ 5 สะอาดปลอดภัยใครๆ ก็ต้องการทั้งนั้น
ตกลงปลงใจ เลือก รพ เลอลักษณ์ ทำกับคุณกิตติศักดิ์ นะค่ะ ก็ตามที่บอกเราก็ดูข้อมูลมาเปรียบเทียบก็สรุปแล้วค่ะที่นี้เลย โทรสอบถาม นั้นนี้โน่น ได้วันนัดเรียบร้อย ฮ่าๆ ตื่นเต้นอะดิทีงี้  พอไปถึงเจ้าหน้าที่ก็อธิบายรายละเอียดต่างๆ ก็โอเคนะประทับในการบริการ (แอบชมหน่อย โรงพยาบาลอะไรสวยอย่างกะวังเก่า ดูดีมีระดับมากอะ)
ว่าแล้วมาดูภาพก่อนกันมั้งเนอะ

ภาพหลังจากทำ 15 วัน เห็นไหมค่ะ ว่าเริ่มสวยล่ะ ออกไปไหนมาใครๆก็ทักว่าปากสวยจัง

เราก็ขอฝากรีวิวเราไว้ด้วยนะค่ะ อยากให้ทุกคนลองศึกษาหาข้อมูลให้ดีก่อนตัดสินใจทำน้า พอตอนหลังทำจะได้รู้สึกว่าคิดถูกแล้วที่ลือกที่นี้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทรงปากสวยสุดๆ
ปากสวยจุง .... เริ่มจะสนใจอยากอีกล่ะค่ะ
ปากสวยมากจ๊ะ เราก็ทำมาจากที่นี้เหมือนกัน
ปากบาง ดูเซกซี่เหมือนดาราเลยค่ะ
ปากสวยมากค่ะ  น่ารักเลย
ปากสวยจังค่ะ แต่อยากทำจมูกก่อน จมูกพี่ก็สวยนะค่ะ
เจ๋งมากเลยค่าาาา
รูปปากสวยมากกกกก
รูปทรงปากสวยดีนะคะ
ทรงปากสวยมากๆเลยอะค่าาาา
ทรงปากสวยมากค่ะ
ปากเป๊ะ สวยอ่าาา
ปากสวยจังเลยค่ะ เริ่มสนใจยังทำจังเลยค่ะ
ปากสวยมากค่ะ สนใจๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-20 14:01:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
suaycph ตอบกลับเมื่อ 2016-1-7 09:50
ทรงปากสวยคะ เจ็บไหมเอ่ยหลังทำเสร็จ

ขอบคุณร้าาาาาาา
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-20 14:00:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
taddaow.star01 ตอบกลับเมื่อ 2016-1-6 16:39
ปากสวยจังค่ะ ได้รูปมากอะ สนใจๆ เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ทรงปากสวยคะ เจ็บไหมเอ่ยหลังทำเสร็จ
ปากสวยจังค่ะ ได้รูปมากอะ สนใจๆ เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้