ดู: 3640|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผมควรจะทำจมูกมั๊ยครับ ! มีรูปประกอบ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุดโดย Gonezpk เมื่อ 2010-7-16 12:50

อยากทำมากๆๆเลยครับ ตรงปุ่มที่มันนูนๆๆ หรือ ฮัม ไรนี่อ่ะ หมอต้อง เจียออกไหมครับ
แล้วผมควรจะทำไหมครับขอความเห็นหน่อย สังเกตุดีๆๆ จมูกมันเหมือนหักลงอ่ะครับ

ตกลงตัดสินใจยังไงดีคับ 55
หล่อมากกกกกก ก  ก ก ก

ทำเถอะค่ะ ถ้า ทำมาแล้วมั่นใจ ก้ทำเลยค่ะ

.....................................

น่ารักจังเลยนะค๊ะ เจ้าของกระทู้!!!
ตอบกลับ 14# hazard

มัวแต่เล่นเอ็มอ่ะิจิ บลา บลา บลา
ตอบกลับ 8# doremefa

เหอๆๆๆ ถึงกะแนะนำม่ะถูกเลยหยอ
ตอบกลับ 4# POST-IT

ออกแนว...เหอๆๆๆ...จาเห็นอารายก็ม่ะรู้เนอะ
แมน และหล่อดีแล้วครับ ดูเป็นเอกลักษณ์ ไม่น่าเกลียดเลย

ดูดีอยู่มากๆแล้ว
แค่นี้ ก็หล่อ เทพ แล้ว คร๊าบบบบ
ลองปรึกษาหมอดูคับ เพราะฮัมม์สูงพอสมควร
ถ้าไม่ชอบ หมออาจมีวิธีในการเหลาฮัมม์ให้ต่ำกว่านี้ได้
ตอนนี้ดูดีอยู่แล้ว เสริมให้สูงอีกนิด และเพิ่มความยาว
รับรองแหล่ม
จมูกนาย มีฮัมตรงกลางเลยอะ เราว่าเหลาออกดีกว่านะครับ  มันเหมือนกะไปโดนไรกระเเทกมาเลย
เสริมชิดหัวตาไปเลยครับเเจ่มเลย
โด่งอยู่แล้วหนิครับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-7-16 22:04:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆๆๆ ความคิดเห็นนะครับ
ผมรู้สึกว่ามันแปลก บางคนก็มาถามว่า จมูกเคยไปชนไรมารึป่าว ไปโดนไรมารึป่าว
ขอผมตัดสินใจอีกทีครับ
ยังหล่อได้อีก แต่เลือกหมอดีๆนะ
ให้ระหว่างตาเพิ่มขึ้นหน่อย
โครงหน้าหล่อมาก !
ตาม รี ข้างบน นี้เลย คร้า............บ เข้ามาช้าไป เค้าตอบกานไปหมด แหละ อิๆๆๆๆๆๆ
ไม่ต้องทำหรอก หล่อใสแล้ว
จมูกสวยมากกก อิจฉาอ่ะ อย่าทำเลยครับ

เอาไปทำตาดีกว่า จะได้หล่อขึ้นๆ
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ...
ต้นฉบับโพสต์โดย POST-IT เมื่อ 2010-7-16 13:28

เป็นไรมากมั้ยเนี่ย
-------------------------
ตอบจขกท, ฮัมสวยอยู่แล้วนะ ไม่น่าเอาออก แต่ถ้าไม่ชอบก็บอกหมอได้
แบบนี้ก็หล่อดีแล้วนะคะ..แต่ถ้าอยากทำจริงๆ..ก็ให้หมอเกลาฮัมพ์ออกแล้วก็ใส่ดั้งเข้าไปหน่อยก็โอละค่ะ..เอาให้เรียว...
เหลาหรือกรอฮัมพ์ออก
ดีดหว่างตาขึ้นนิด
แหล่ม!!!!!
เอ่อ เห็นท่านนั้นกรี๊ดดด แล้วแนะนำไม่ถูก
ไม่ต้องทำก้หล่อแล้วค้าบบบบบบบบบบ

แต่ก้เข้าใจครับสาเหตุที่อยากทำเพราะไม่ชอบฮั้มแน่ๆ
ฮัมพ์ ที่ได้มาจากธรรมชาติแบบนี้ มันสวย และเป็นที่ต้องการของคนที่อยากทำจมูกนะครับ

ผมว่า จมูกคุณสวยมากๆแล้ว ทรงสวยอ่ะ ยกเว่้นแต่ว่าคุณไม่ชอบฮัมพ์

ผมว่า หัวตาคุณ มันจมนิดนึง เพราะว่าหัวคิ้วมานสูงไง แต่ดูแล้ว slope จากหัวตามายังปลายก็สวยดีอีก

อย่าทำเลยครับ ดีมากอยู่แล้ว เสียดายๆ
หล่อแล้วคับ

ถ้าไม่ชอบฮัมพ์นี้ลองไปปรึกษาคุณหมอก่อนก้อได้คับ
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กร๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ไอ้โค้งนี่แหละคนเค้าอยากมีกันอย่าไปทำอะไรเลยแบบนี้ก็น่ารักเทพแร้วอะ   เทพมากกกกกกกกทำไปอาจดูไม่ดีนะน้อง

ขอ กรี๊ดอีกที  กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด หล่อโคตรรพ่อแม่เรยวะ

ปล. ถ่ายต่ำลงอีกนิ๊ดสนึงนะ.........ขอแบบเต็มตัวจะได้ช่วยดูจมูกให้ชัดๆๆๆๆ เกี่ยวกันไหมอะ งง  ฮา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้