ดู: 936|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เบี้ยวใช่ไหมคับ (มีรูป)

[คัดลอกลิงก์]
รู้ตัวว่ามันเบี้ยวคับ เพราะว่านอนตะแคง ตอนไปทำหมอเลือกแบบธรรมชาติที่ บีบียู
อยากรู้ว่า เบี้ยวขนาดนี้มันเบี้ยวมากมั้ย รูป3คือปัจจุบันปลายจมูกเริ่มแดงๆแล้วด้วย
สมควรแก้เลยไหม ทำมา4เดือนแล้วคับ ถ้าแก้หน้าผมเหมาะกับทรงไหน ต้องตัดปีกด้วยมั้ย

ใจเย็นๆ ค่อยๆดัด ดันแกน ค่ะ อาจช่วยได้
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-2 00:11:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
NeoNang ตอบกลับเมื่อ 2015-9-1 23:16
เบี้ยวนิดหน่อยนะคะ แต่ว่าปีกไม่ใหญ่ไม่น่าจะต้องตัด ...

ใช่คับ บีบีคลินิกสาขารังสิต
เบี้ยวนิดหน่อยนะคะ แต่ว่าปีกไม่ใหญ่ไม่น่าจะต้องตัดค่ะ อ้อ ขอนอกเรื่องหน่อยนะคะ บีบียู นี่ใช่ บีบีคลีนิค ของคุณธัณญาเรศหรือเปล่าคะ
เบี้ยวนิดหน่อยนะคะ แต่ว่าปีกไม่ใหญ่ไม่น่าจะต้องตัดค่ะ อ้อ ขอนอกเรื่องหน่อยนะคะ บีบียู นี่ใช่ บีบีคลีนิค ของคุณธัณญาเรศหรือเปล่าคะ
เอียงด้านขวา ครับ แต่ถ้ามีปลายหยดน้ำ บวกกับภาพรวมขอหน้าปัจจุบัน หน้าจะมีเสน่ห์ ขึ้นมาก แต่อยากบอกว่าเห็นหน้าน้องแล้วหน้าเด็กมากๆ

แสดงความคิดเห็น

มีรูปตัวอย่างมั้ยคับ ทรงปลายหยดน้ำ รบกวนแปะรูปทีคับ ขอบคุณคับ ^^  โพสต์ 2015-9-2 00:12
ถาม เบี้ยวไหม?
  ตอบ เบี้ยวจ้า
ถาม ควรแก้ไหม?
  ตอบ สมควรแก้นะ แต่ต้องดูด้วยว่าน้องพร้อมรึป่าว
ถาม ปลายแดง?
  ตอบ ปลายแดงเพราะอะไร อาการเป็นเช่นไรครับน้อง ควรกับไปหาหมอที่ทำมาเพื่อปรึกษาดูนะครับ

พอทราบคลินิกไหนมีทำจมูกผู้ชายแล้วดูดีมั่งมั้ยคับ ขอบคุณคับ ^^  โพสต์ 2015-9-2 00:13
เบี้ยวเอียงนะคะ ควรแก้เถอะนะคะ เพราะปลายจมูกแดง ไว้นานจะอันตราย อักเสบทะลุนะคะ
กลับไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ สู้ๆค่ะ

ขอบคุณคับ ถ้าแก้แล้วเดี๋ยวมารีวิวอีกทีนะคับ :D  โพสต์ 2015-9-2 00:13
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้