ดู: 23259|ตอบกลับ: 59
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบาง Design By หมอ ธีร์ บางกอกศัลยกรรมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากเกิดอาการคันเนิ่นนาน  ก้ได้เวลาอันสมควรในการทำปากบาง  เลยไม่รอช้าไปหาคุณหมอเจ้าเดิม (ของเพื่อนๆ)  
ตัดสินใจไม่นานในการทำปากบางบนล่างคะ  11000 บาท คะ  
[img][/img]

1.jpg (31.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

หนาอย่างชนิดที่ไม่น่ารอรี

หนาอย่างชนิดที่ไม่น่ารอรี

2.jpg (28.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ขนาดยิ้มแล้ว

ขนาดยิ้มแล้ว

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

แล้วเวลาพูด หรือทานอะไรเนี่ยมันตึงมากมั้ยคะ น่ากัวจัง
นั่งหารีวิวมานานสำหรับ ผลงานคุณหมอธีร์ พระราม2 ในที่สุดก็เจอ ทรงสวยมากๆ แต่อยากดูทรงผู้ชายด้วยอ่ะ ใครมีรีวิวหน่อยครับ ตอนนี้กำลังเก็บเงินไปทำอยู่
หมอตัดเนียนมากอะไม่เห้นไหมเลยอะ เข้าซ่อนไว้ข้างในเหรอตัวเองเวลากินไรไม่เจ็บเหรอไหมมันอยู่ในปากอะ
มีเบอร์คุณหมอมัยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-9-20 12:45
เบอร์คลีนิคค่ะ 0819255525  โพสต์ 2012-9-20 12:23
ปากสวยมากเลยคะไม่ค่อยบวมเลยแถทไม่ค่อยเห็นไหมที่แผลด้วย ขอเบอร์ และสถานที่คลินิคคุณหมอหน่อยได้ไหมคะ ปล.หายไสๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น

คลีนิคอยู่ซอยข้างเซ็นทรัลพระราม 2 เบอร์โทรอยู่ข้างล่างค่ะ  โพสต์ 2012-9-20 12:25

อัพรูปปัจจุบันหน่อยนะค่ะ...
คลีนิคอยู่แถวไหนคะ ราคาเท่าไหร่
ทรงสวยมากเลยค่ะ ไม่เห็นรอยเย็บเลย รอดูรูปตอนหายบวมนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ohmc เมื่อ 2011-10-20 20:07
อยากรู้เบอติดต่อหมออะครับ

สนใจ อยากทำบ้าง จัง ขอลายละเอียดหน่อยคร่ะ  หายไวๆน๊า สวยๆมาก คร่ะ รอดูรูป คร่ะ
อยากรู้เบอติดต่อหมออะครับ
เยี่ยมครับ  ไม่เห็นแผลเลย เป็นทางเลือกที่น่าสนใจ
สำหรับคนคิดจะทำปากบางครับ
อัพรูปปัจจุบันหน่อยนะค่ะ...น่ะๆๆๆๆๆ
โหยยย เย็บแผลด้านในด้วยๆๆ

แบบไม่เหงไหมเลยอ่ะ

สวยๆๆๆ
หายไวไว นะคะ รอชมรูปอัพ คะ ^^
หาย บวม ยัง ค่ะ  หาย ไวไว นะค่ะ รอ ดู
ตอนนี้เป็นไงบ้างแล้วคะ
มีเขี้ยวด้วยอะเป็นแวมไพเปล่าครับล้อเล่นนะปากสวยธรรมชาติดีครับ
คลีนิคอยู่แถวไหนคะ ราคาเท่าไหร่
เงียบไปเลยอ่ะครับ
สนใจที่นี่มากครับ เนื่องจากปผลข้างในทำให้ไม่ดูน่ากลัว อย่างน้อยก็พอออกสื่อได้บ้าง อีกอย่างดูแล้วบวมไม่ค่อยมากด้วย ว่าแต่จะเดินทางไปคลินิกหมอยังไงหรอครับ
สวยจังเลยอยากทำจังเลยไม่มีวันหยุดแล้ว ไกลจากที่พักด้วย  รออัพรูปนะค่ะ
ขนาดบวมยังน่ารักเลยอ่ะ หายเร็วๆนะค่ะรอดูรูปหลังบวมอยู่ อย่าลืมมาลงรูปนะจะรอๆๆๆๆจ้า
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-7-10 21:35:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช้มีดอย่างเดียวเลยคะ
เดี๋ยวไปพบหมอแล้วจะรีบอัพรูปให้ดูนะคะ  เริ่มหายบวมแล้ว
แอบทาลิปสติก ลิปกรอสตรอด  อิอิ
สวยดีจังค่ะ หายแล้วคงบางได้อีก สวยไวๆน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้