ดู: 4339|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โดนใจจังเลย ปากทรงนี้ ทำที่ดีมอร์คลินิกมาอะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีๆเพื่อนๆ พอดีวันนี้ว่างเลยจะมารีวิวปากกระจับเราทำทั้งบนและล่างเลย บอกเลยปลื้มมากตอนนี้ โดนใจวัยรุ่นสุดๆ เอาเป็นว่าสวยไม่สวยยังงัย มาดูกันเลยดีกว่า

เรารู้จัก Dmor Clinic มาจากเพื่อนเรา พอดีนางก็มาทำปากกระจับที่นี้เหมือนกัน คือเพื่อนเราทำออกมาสวยดี แบบว่าดูดีขึ้นกว่าแต่ก่อนเยอะม๊วากกก ที่นี้ก็เลยเกิดกิเลสขึ้นมาในทันที แต่ก่อนจะตกลงปลงใจทำก็แอบๆไปดูรีวิวอื่นๆมาเหมือนกันนะ เพื่อความมั่นใจ จากนั้นก็วางมัดจำจองคิวเลย ของเราได้วันที่ 20/6/58 ตอน9โมงเช้า คือบั๊บบเช้ามากกก แต่ก็โอเคเพื่อความสวย อีกอย่างก่อนทำต้องงดวิตามินและอาหารเสริมด้วยนะ1-2อาทิตย์เลยนะจ๊ะสาวๆเพื่อตอนทำเลือดจะได้ไม่ออกเยอะ ถึงวันทำก็ไม่มีรัยมาก ไม่ค่อยตื่นเต้นเท่ารัย เพราะว่ามีคุณยายสุดที่รักมาให้กำลังใจด้วย อิอิ

แต่เวลาคุณหมอมาเท่านั้นแหละใจพี่นี้ล่วงลงไปอยุ่ที่ตาตุ่มเลยครับท่านผู้โช๊มมมม!!! นิ่งไว้ๆ สู้ๆ  ก่อนทำจะได้ปร฿กษากับคุณหมอเรื่องรูปทรง ว่าบเราอยากได้แบบไหนต้องการยังงัยก็บอกคุณหมอไดเลยของเราอยากได้แบบของไอซ์ ATM อ่ะ เราว่ามันสวยดี หน้าไม่ให้แต่ใจรักอ่ะนะ แฮ่ๆ แต่สุดท้ายก้ต้องดูพื้นฐานเดิมเราด้วยนะ ง่ายๆเลยคือตามเบ้าหน้าเลยค่ะ

ถึงคิวทำเจ้าหน้าที่จะให้เปลี่ยนเสื้อและก็รองเท้าก่อนเข้าห้องผ่าตัด ใช้เวลาทำปะมาณ40นาทีนะ ตอนทำไม่เจ็บเลย เจ็บก้ไอ้ตอนที่ฉีดยาฉานั้นแหละ พี่อยากไต!!! รัยจะเจ็บปานนั้น ทำเสร็จออกมาก็เละเทะตามสภาพ แต่มันก็เป็นปกติของการทำศัลยกรรมอ่ะเนอะ ทำใจ กลับบ้านไปอีกวันนึงบวมมากกก แถมมีคราบเลือดเกาะติดเต็มเลยต้องค่อยๆเอาออก ตัดไหม2อาทิตย์ เวลาหายบวมแล้ว มันก้สวยดีนะ ส่วนตัวเราชอบมาก เอาเป็นว่ามาดูรูปกันเลยดีกว่า *เอาไปเป็นตัวอย่างในการทำปากกันได้นะจ๊ะหนุ่มๆสาวๆ*

ไว้มาแวะเรื่อยๆจ้า

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
น่ารักขึ้นเลย ทำมาเท่าไหร่
ตอนแรกดูน่ากลัวเนอะ แต่พอแผลแห้งสวยเลยอ่ะ
ปากเป็นทรงสวยมาก
น่าจุฟ มากอ่ะปากสวยจัง
ตอนแรกดูน่ากลัวเหมือนกันนะค่ะ
สวยๆ น่ารักมาก
สวยมากเรยคะ. หน้าเปลี่ยนเรย
ชอบปากมากค่ะ สวยจริงๆ
ปากสวยค่ะ อยากเห็นตอนนี้เหมือนกันค่ะ อัพมาให้ดูบ้างนะคะ
สวยมากค่ะ  ปากตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ
ปากกาเป็นทรงสวยดีค่ะ ช่วงนี้มีโปรทำปากมั้ยคะ
อยากได้ทรงนี้ๆ สวย
ทำแล้วดูสวยหวานไปเลยคะ ว่าแต่ทำแล้วดูแลยากไหมคะ
ช่วงนี้มีโปรโมชั่นมั้ยคะ อยากทำค่ะ
เตงทำหมอไหนค่ะ ?
ปากน่ารัก หน้าตาก็น่ารักค่าา
ปากเป็นทรงสวย ทำแล้วดูน่ารักขึ้นเลยอ่ะค่ะ
ตอนนี้เข้าที่ยังค่ะ อยากเห็นๆ ชอบทรางนี้มาก
มุ้งมิ้งมากอ่ะ ยังกะบาร์บี้ ^^
ตอนนี้มีโปรอะไรบ้างคะ อยากทำค่ะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นมั้ยคะ
สวยๆ ตอนนี้ทรงเป็นงัยบ้างค่ะ
ปากน่าจุ๊บม๊วก
ทำแล้วน่ารักมากเลยค่าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้