ดู: 6634|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รีวิวตัดปีกจมูก กับหมอกลวัชร์ DRK

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เอื้อม123 เมื่อ 2015-8-15 19:41

รีวิวตัดปีกจมูก

ชื่อเอื้อมค่ะ ก่อนหน้านี้จมูกบานมาก เด็กๆเพื่อนก็ชอบล้อ
เลยตัดสินใจอยากตัดปีกจมูกค่ะ เริ่มต้นเลยความคิดแรก ก็หารีวิวหมอที่ทำจมูกเก่งๆ เพราะคิดว่าถ้าทำจมูกเก่ง ก็ต้องตัดปีกเลิศแน่นอน
สุดท้ายเลือก หมอกลวัชร์ DRK ค่ะ เพราะรู้สึกว่า หมอมีชื่อเสียงด้านเสริมจมูก

ยิ่งมั่นใจว่าทำแล้วต้องปังแน่ๆ จากการที่เฝ้าติดตามเฟสบุคหมอกลวัชร์มาครึ่งปีเต็ม
ศัลยกรรมครั้งแรก เอื้อมขอทำในรพ. คุณหมอก็จัดให้ เราเลยได้ทำในรพ.ค่ะ

อันนี้เป็นรูปก่อนทำ และหลังทำทันทีค่ะ เดี๋ยวปีกจมูกเข้าที่แล้วจะมาอัพเดทเพิ่มเติมนะคะ

ก่อนตัดปีกจมูกกับหมอกลวัชร์

หลังตัดปีกจมูกกับหมอกลวัชร์ทันที

เท่าไหร่หรอคะ ดูจากรูปแล้วคุณหมอเย็บแผลดีใช่มั้ยคะ
คุณหมออยู่ รพ อะไรเหรอคะ
รอดูด้วยคนค่ะ ราคาตัดปีกเท่าไหร่ค่ะ
เท่าไรคะ รอรีวิว ^^
แตก็ทำกับคุณหมอกลวัชร์ ที่นี่เริ่ดมากชอบบบบบมากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้