ดู: 639|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกกับหมอท่านไหนดีค่ะ ระหว่างหมอชาติชาย(สมิติเวช) หมอนพรัตน์(เวชธานี) และหมอสมบูรณ์(ยันฮี)

[คัดลอกลิงก์]
ขอโทษนะค่ะ รู้ว่ากระทู้แบบนี้มีเยอะมากแล้ว แล้วตัวเองก็อ่านมาเยอะพอสมควรคะ แต่ก็ยังสงสัยอยู่เลยนะคะ

คือตัวเราเองอยากที่จะทำจมูก ก็ปรึกษามาหลายที่แล้ว ทั้งหมอชาติชายที่สมิติเวช หมอนพรัตน์ที่เวชธานี และหมอสมบูรณ์ที่ยันฮี
แต่ก็ยังสรุปไม่ได้ว่าจะทำกับท่านไหนดีเลยนะคะ เพราะแต่ละท่านก็พูดและแนะนำกันคนละแบบ
แล้วนี้กำลังคิดว่าจะไปคุยกับคุณหมอปรีชาที่ PAI อีกนะคะ

เพื่อนๆช่วยออกความคิดเห็นหน่อยได้ไหมคะ ว่าท่านไหนทำดีนะคะ
(ขอไม่เอาโฆษณานะคะ)

ขอบคุณนะค่ะ
หมอเฉลิม พอดูคลินิค หมอศรับ หมอไพศาลค่ะ
นั้นนะสิค่ะ เหมือนกันเลย ไม่รู้จะทำที่ไหนดี ท่านใดที่เคยทำ กรุณาแนะนำด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้