ดู: 18073|ตอบกลับ: 49
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ใครรู้เกี่ยวกับ ศัลยกรรมยกมุมปาก

[คัดลอกลิงก์]
อยากไปยกมุมปากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ใครรู้บ้างคะ ว่าอะไรยังไงบ้าง

อยากได้ประมาณนี้อ่ะค่ะ

ตรงมุมปากมันยกขึ้นนิดนึง

เหมือนเคยเห็นคุณหมอเฉลิมมีศัลยกรรมยกมุมปาก มันใช้วิธีไหน ใครทราบไหมคะ?

ยังไม่ได้ไปคุยกะคุณหมอเลยแต่อยากท๊ำ อยากทำ

้{:13_921:}
ที่คุณหมอ สุรินทร์ ตรงพระรามสามคับ กับอีกที่ ในเชียงใหม่คับ
ผมเข้าไปปรึกษา มาเมื่อวาน คับ ที่พระรามสาม 20000 บาทคับ
หาวันหยุด อยู่ อยากทำมากกคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย mamell เมื่อ 2010-10-15 03:00
อยากทำมั่งจังเรยค่ะ โบท๊อก จะยกได้เหรอคะ ...

ยกได้ แต่จะยิ้มแข็งนะค่ะ
ร้อยไหมจ้า ช่วยได้ค่ะ แต่ถ้าเป็นโบทอค จะยิ้มแข็งค่ะ
สนใจยกอย่างแรงงงงงง
น่าสนใจนะ ยกมุมปากทำไงอะ
ทำหมอไหนคะเนี่ย..ยกมุมปาก อยากทำมว๊ากกกกกกกกกกกก
อยากทำมั่งจังเรยค่ะ โบท๊อก จะยกได้เหรอคะ
ทำมาแร้ววว
วิธีทำก็คือใช้ไหมเย็บตรงมุมปากโดยเย็บรั้งกับด้านข้างของจมูก  หลังจากทำแล้วหน้าหวานขึ้นและไ ...
ต้นฉบับโพสโดย jaejae เมื่อ 2010-3-27 16:29

Could you please let us know where you did it kha?  Thank you na ja
ทำมาแร้ววว
วิธีทำก็คือใช้ไหมเย็บตรงมุมปากโดยเย็บรั้งกับด้านข้างของจมูก  หลังจากทำแล้วหน้าหวานขึ้นและไม่มีแผลข้างนอกด้วย  แต่จะอ้าปากได้ไม่เต็มที่ประมาณ  เดือนกว่าๆค่ะ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-24 20:49:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อะแฮ้ ได้เลย
วันนี้เข้าไปพี่แดงบอกว่า น้ากั้งเพิ่งออกไป แต่แบทหมดเลยไม่ได้โทรหาเรยยยยยย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-24 20:29:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฟิ่วววววววววว เกือบจะไม่ได้ทำตามสัญญา ฮ่า ๆๆ เพราะไม่ว่างเลยยย

วันนี้แวะไปหาพี่แดงมาแล้วค่ะ ถามเรื่องยกมุมปาก

พี่แดงบอกว่า ไม่ควรค่ะ

มันมีสองแบบคือ ยกแบบ โบท็อกซ์ และ คอลลาเจน

พี่แดงแนะนำคอลลาเจน หากอยากทำจริง แต่ก็อยู่ได้แค่ปีเดียว

สนนราคาแตกต่างไปตาม ยู ที่ฉีด และรูปปากของแต่ละคน

แต่พี่แดงก็ยังบอกว่า ไม่คุ้มจะเสียอยู่ดีค่ะ
อร๊าย หนูรอกินฟรีนะค่ะเจ๊ อย่าลืม หนูจะเอาปื่นโตไปวันเปิดร้านด้วย...
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แอบมารอข้อมูลเหมือนกัลลล...
แอบมาอ่านกระทู้ข้อมูล อันที่เจง ไม่ยกก็สวยอยู่แล้วน่ะคราฟ  

หากยกมาอีก สวย อย่างแรงน่ะ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-17 07:57:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สัญญาาาาาาาาาาาาาาาาาาา เค้าจะแวะไปให้เน้ออออออออ

อ้อ เค้าเปิดที่ตึก ลุมพินี พลาซ่า อะ่กั้ง ตรงข้ามตึกแกรมมี่ อโศก อ่ะ

ตอนนี้เร่งให้ตกแต่งภายในเสร็จเร็ว ๆ จะได้ลงโต๊ะซะที

รับรองแซ่บ แข่งร้าน โอเปิ้ลเลย 5555555
นั่นซิจินพี่เห็ดอยากรู้ข้อมูลจังแบบอยากเปลี่ยนปากตัวเองเลยนะ เกลียดรูปปากตัวเองมาก เดี๋ยวรอดูจินนะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 23:45:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซอรี่นะค้า พักนี้ยุ่งมากเลยอ่า จินกำลังจะเปิดร้านอาหารอ่ะน้ากั้ง เลยกำลังเร่ง ๆ ทำให้เสร็จอยู่น่ะ

เลยยังไม่ได้แวะไปเลย ยังไงอาทิตย์นี้จะแวะไป สัญญา ๆๆๆๆๆ {:13_992:}
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 16:06:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำริมฝีปากแคบลง เฉพาะรายที่มีปัญหาปากกว้างผิดปกติเท่านั้น (ส่วนใหญ่เป็นแต่กำเนิด มีมุมริมฝีปากยาวเกินด ...
ต้นฉบับโพสโดย shift-w เมื่อ 2009-7-15 00:08

ขอบคุณมากเลยค่า
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 16:06:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้ายยยย ทำไม ดิฉันโดนตามหลอกไปทุกเวปเลยคะเนี่ยยยย 5555

วันนี้แวะไปหาหมอมาตอนเช้า คลินิคไม่เหนเปิดเลยอ่ะ

อดถามเลยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้