ดู: 28271|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานหมอ สุรเชาว์ สระบุรี คัรบ

[คัดลอกลิงก์]
เราอยากแก้ค่ะ ทำหมอต่อพงษ์ที่รัชดามา เบี้ยวสุดๆ แก้กะหมอเชาเท่าไรใครทราบบ้างค่ะ
เจ็บไหมค่ะ????

กำลังจะตัดสินใจไปทำกับหมอสุรเชาว์พอดี

กลัวจังค่ะ
อยากทำจางเปิดเทอมนี้แต่ยังไม่ได้นัดคิวไว้เรยอะ
เหมือนจะช้ำๆน่ะๆ
ขอดูรูปบ้างจิจะไปทำบ้าง
ดูดีนะ อยากเหงรูปเยอะกว่านี้หน่วยอะค่ะ
ทำได้กี่วันและครับ
อยากดูรูปก่อนทำจังครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย Jose เมื่อ 2011-1-27 13:09
ตอบกระทู้ noomi ตั้งกระทู้

อยู่สระบุรี อะค่ะ  ใกล้ ๆ กับ ...

036212535 เพื่อนจะไปทำตอนปิดเทอมนี้เหมือนกัน แต่ว่าคิวเต็มไปจนถึงพฤษภา นุ้นนน ต้องโทรไปเรื่อย ๆ ค่ะ เผื่อ มีคนยกเลิกคิว เพื่อนกำลัง fight อยู่ตอนนี้ เพื่อจมูก ที่สวยงาม สู้ ๆ ค่ะ
ตอบกระทู้ Jose ตั้งกระทู้

เบอร์คราย เบอร์หมอหรอคร๊า

ของเรา ซิลิโคนไม่นิ่มน๊า ก้แข็งๆอ่ะ หมอมือหนักรึป่าวไม่รู้ แต่เพื่อนบอกว่า น่าเราไม่ค่อยช้ำอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

เค้ามีซิลิโคนกี่แบบคะ มีแบบหยดน้ำมั๊ย ว่าจะไปทำที่นี่อยุ่อ่ะคะ  โพสต์ 2012-8-23 01:47

อยู่สระบุรี อะค่ะ  ใกล้ ๆ กับสถานีรถไฟ คุณหมอใจดี แนะนำก่อนทำด้วย ราคา ก็ 8500 อะค่ะ ส่วนตา อยู่7500 เด๋ว เมษานี้ก็จะพาเพื่อนไปทำอีกสองคน ต้องรีบจองคิวนะค่ะ เพราะว่าคิวคุณหมอยาวมากเลยค่ะ

มีเบอร์โทรมั้ยคะ  โพสต์ 2011-2-9 15:26
noonnj, Jose จมูกสวยเข้ากับหน้าดีค่ะ ซิลิโคนนิ่มเปล่าคะ แล้วคลีนิคหมออยู่ตรงไหน คุณหมอให้คำปรึกษาดีไม๊ มือหนักเปล่า...ถามเยอะจัง
ไปทำที่หมอสุรเชาวน์มาเหมือนกันค่ะ ทำทั้งตา แล้วก็จมูกเลย ตอนนี้กำลังคิดอยู่ว่าจะไปทำปากดที่หมอภูดีมั้ย ???

หมอภูดีคะ  โพสต์ 2011-12-23 15:14
สวยสวย  โพสต์ 2011-12-21 15:36
ทรงสวยนะคะ แต่ยุบแล้วจะเห็นสันชัดเปล่า? มาอัพรูปบ้างนะคะ
คลีนิคคุณหมออยู่แถวไหนคะ อยากไปแก้ค่ะ
ราคาเท่าไรคัรบอยู่แถวไหนบอกด้วยนะครับ
ผลงานหมอสุรเชาว์ค่ะ

P1180107.JPG (92.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

ทำมานานหรือยังค่ะ  โพสต์ 2012-2-21 09:21
มาลงให้ดูเยอะๆนะ เพื่อนๆ รออยู่ค่ะ
รอชม รูป อยู่น่ะค่ะ อยากเหนๆๆๆ
มาต่ออีกนะ รอชมครับ
เดือน ธ.ค.  นี้ผมก็นัด หมอไว้ แต่ทำกับ หมอนรา  ที่หาดใหญ่  กลัวแต่ก็อยากได้ จมูก  เพื่อ อาจจะดูดี ขึ้นบ้าง มีไรแนะนำผมบ้างนะ
ลงรูปจังเลยครับ เพื่อนๆก็เลยไม่เห็นความแตกต่าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้