ดู: 3498|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แปลงโฉมปากใหม่ ที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ทุกคนที่เข้ามาดูพัฒนาการความสวยของปากเรา อิอิ ดีใจ  ในที่สุดก็มีปากสวยๆกับเค้าสักที อยากจะบอกว่าแค่ทำปากก็ทำให้เราดูสวยขึ้นไปอีกระดับนึงเลยนะ(อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะตะเอง) คือปากเราค่อนข้างที่จะมีเนื้อเยอะเอาง่ายๆก็คือมันหนาซะเหลือเกินบวกกับไม่เป็นทรงอีกยิ่งไปกันใหญ่ทำให้หน้าเราดูแบบหนาๆใหญ่ๆยังงัยไม่รู้ ทีนี้ก็คิดว่าน่าจะทำให้มันสวยกว่านี้นะ ก็เลยลองหาข้อมูลตามอินเตอร์เน็ตก็มีหลายคลินิกที่หน้าสนใจ แต่ขอเก็บไว้เป็นตัวเลือกก่อนแล้วกันนะเพราะยังไม่ถูกใจสักเท่ารัย หาไปเรื่อยๆจนมีเพื่อนในFacebook กดLikeเพจของคลินิกDmorขึ้นมา ก็ลองเข้าไปดู เห็นรีวิวเขาค่อนข้างโอเคเลยนะ แถมช่วงที่เราดูมีPromotions ด้วยแหละ555นี้แหละประเด็นสำคัญ อิอิเห็นว่าน่าสนใจแถมราคาก็ไหว ก็เลยลองโทรเข้าไปสอบถามลายละเอียดต่างๆเมื่อตกลงปลงใจกันเรียบร้อยก็ได้คิววันที่18เมษายนเวลา9โมงเช้าทำกับคุณหมอ อาศยา ถึงวันทำเราก็มาแต่เช้าเลยเข้ามาที่คลินิกก็จะมีพนักงานคอยต้อนรับอยู่ ให้เรากรอกประวัตินู้นนี้นั้น จนเสร็จก็นั่งรอคุณหมอ เข้าพบและก็ปรึกษารูปแบบที่เราต้องการ คือเราอ่ะอยากได้แบบพีค แต่หมอบอกว่ามันจะบางไปยิ้มแล้วจะเห็นเหงือก แต่เราชอบ555 หมอก็บอกว่าจะทำให้สวยที่สุด จากนั้นก็โดนฉีดยาชา โอ้โฮ้!!!บระเจ้า เจ็บรัยปานนี้ น้ำตาพี่นี้ทะลักออกมาแบบไม่อายใครเลย ชายันรากฟัน  รอคิวที่2สักพักก็ได้เข้าทำ ใช้เวลา45นาทีเอง จากนั้นก็ออกมาบ้วนปากทำความสะอาด ลงนัดตัดไหม2อาทิตย์ เสร็จแล้วสำหรับภารกิจแปลงโฉมปากใหม่ของเรามาดูรูปกันดีกว่าว่าจะเด็ดแค่ไหน

อันนี้เป็นรูปก่อนทำ ปากหนามากๆ

ออกมาจากห้องผ่าตัดก็ถ่ายเลย อิอิ ยังยิ้มได้อยู่

หลังทำไป1วัน บวมมากๆ เจ่อเป็นปากเป็ดเลย แต่ค้าบอกให้ทานน้ำมะพร้าวอ่อนเยอะจะหายเร็ว

โฮ๊ะ!!!วันที่2เริ่มดีขึ้นแล้วอ่ะ ดีแท้ น้ำพร้าว

ผ่านไป14วัน ได้ตัดไหมแล้ว

หลังตัดไหม1วัน เริ่มยุบบวม ดีขึ้นเยอะเลย

รูปล่าสุด อิอิ ถ่ายรูปอย่างมั่นใจ สวยๆ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ว้าววว แค่ทำปากอย่างเดียว หน้าเด็กลงเลยอ่า คุณหมอฝีมือดีน่ะค่ะ สวยมากเลย
สวยขึ้นมากเลยคับ
สวยจุง ว่าแต่จัดฟันยุทำได้มั้ยอ่า
สวยเปลี่ยนไปเลยครับ
ดูหวานไปเลย สวยๆครับ
ดูสวยมากเลยค่าาาา
เปลี่ยนไปมากคร้า
ทรงปากสวยได้ใจมากเลยค่าาาา เซ็กซี่ขึ้นเลย
กำลังลังเลยุค่ะว่าจะทำดีมั้ย พอมาเห็น จขท.เลยตัดสินใจจะไปจองที่ dmorเหมือนกันเลยค่ะ สวยจริงๆ ทำให้หน้าเปลี่ยนเลย
สวยๆ ใช้มีดกรีดหรือเลเซอร์อ่ะค่ะ
เข้าที่ยังค่ะตอนนี้ บางลงกว่าตอนเพิ่งทำเสร็จเยอะมั้ยค่ะ
ติดต่อทางไลน์ได้มั้ยอ่ะ ขอไอดีหน่อยค่ะ
รูปล่าสุด ปังมากค่ะ
สวยจัง..หน้าดูสวยคมขึ้นมาชัด
มีรูปตอนที่หายบวมแล้วมั้ยค่ะ
ต้องไปตัดไหมด้วยมั้ยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลย
สวยขึ้นเยอะเลย
สวยค่ะ รีวิวเห็นชัดเจนถึงความแตกต่าง
ปากสวยค่ะ รอคิวนานมาก
รีวิวเพียบเรยที่นี่ จองไว้แล้วคับได้คิวก.ค รอนานมว๊ากก
สวยดีค่ะ แต่ดูแลแผลยากมั้ยอ่ะ เคยทำแต่จมูก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้