ดู: 10464|ตอบกลับ: 89
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้าหวานได้อีก หลังจากได้ปากกระจับมาจากดีมอร์ คลินิกอะ (ลงแทนกระทู้เดิมจ้าาา เพราะมันพิมพ์แก้บ่ได้)

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่งค่ะ

มีโอกาสได้ไปทำปากกระจับสวยๆมาเลยอยากจะมารีวิวแนะนำเผื่อจะเป็นทางเลือกหนึ่งให้กับทุกคนค่ะ
ปากเดิมบน-ล่างค่อนข้างใหญ่และหนาค่ะ เห็นช่วงนี้คนฮิตทำปากกันเยอะ
เลยตัดสินใจทำปากดีกว่าอยากมีรูปปากกระจับไม่ใหญ่และเบินขนาดนี้ค่ะ
ดูมาหลายๆที่ค่ะ ก็สวยๆนะคะ แต่ไม่โดนใจเรามาโดนใจที่ดีมอร์คลินิกค่ะ
ราคาบน-ล่าง25000สำหรับเรา เราว่าไม่แพงนะคะ สถานที่ก็หรูหราดูมาตรฐานดีค่ะ
ทำกับหมอโอ๋ อาศยาค่ะรีวิวเยอะดีทำสวยด้วยคะคือแบบรูปทรงโดนเรามากค่ะ
เราตัดสินใจโอนจองมัดจำเลยคร้าไม่สะดวกเข้าไปจองที่นู่นคร้าเพราะบ้านอยู่พิษณุโลกคร้าไกลเลย-_-
เลยจองมัดจำได้คิววันที่28มีนาคมค่ะดีนะที่โอนจองทันไม่งั้นยาววว
เราอยากทำก่อนสงกานต์อยู่แล้วค่ะถ้าจองไม่ทันเห็นบอกตอนนี้คิวถึงเดือนพ.คแล้วนะค่ะ

ถึงวันก็ไปคะได้คิวตอนเก้าโมงเช้าไปถึงคนเยอะมากค่ะ เรียกได้ว่าแออัดมาก
ไปถึงจ่ายส่วนที่เหลือแล้วก็ฟังเจ้าหน้าที่เค้าอธิบายยาค่ะเค้าแนะนำวิธียุบบวมเร็วมาด้วยค่ะ
เผื่อใครทำสวยมาลองดูได้นะค่ะ เค้าบอกให้ทานน้ำมะพร้าวสดเยอะๆค่ะวันละ4-5ลูกยิ่งดีค่ะ
จะช่วยให้ยุบบวมเร็วขึ้นค่ะพอฟังเสร็จเรียบร้อยเราก็มานั่งรอค่ะถึงคิวก็เข้าไปปรึกษาเพื่อบอกรูปทรงอีกทีนึงค่ะ
น้องเจ้าหน้าที่แอบกระซิบบอกอยากได้แบบไหนบอกได้เต็มที่เลยนะค่ะคุณหมอพูดน้อยมากค่ะ
อยากได้ยิ้มอยากได้กระจับยังไงบอกได้เลยนะค่ะ เราก็โอเคค่ะ
เข้าห้องมาบอกคุณหมออยากได้กระจับชัดบางด้วยคะเพราะปากหนามากอยากได้สวยๆค่ะคุณหมอเอาให้เข้ากับหน้าค่ะ  

หมอบอกได้ค่ะ

คำเดียวเราก็พอรุ้นะว่าคุณหมอพูดน้อยแต่ไม่คิดว่าจะน้อยขนาดนี้55 เราก็โอเค
ออกมากินยาเปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัดคุณหมอก็ทาๆอะไรที่หน้าแล้วก็ในปากไม่รุ้อะไรรุ้สึกขมๆ
แล้วก็บอกเดี๋ยวฉีดยาชานะค่ะ เราก็เกร็งรอเลยค่ะเรากลัวเพราะได้ยินชื่อเสียงของยาชาว่ามันเจ็บจนสามารถทำให้น้ำตาไหลได้เชียวแหละ
แล้วเราก็รุ้แล้วว่าเราคิดถูกแล้วค่ะเพราะมันเจ็บมากจริงๆพอยาชาออกฤทธิ์เริ่มไม่รุ้สึกละคะ
คุณหมอลงมือทำได้ยินเหมือนเสียงช็อตๆเราก็นอนไปค่ะภาวนาให้เสร็จเร็วๆกลัวยาชาหมดฤทธิ์กลางทาง(คิดไปเรื่อยค่ะ55)
สักพักก็เสร็จค่ะประมาณเกือบชั่วโมงเสร็จแล้วรุ้สึกโล่งมากค่ะ
เพราะมันเริ่มเจ็บๆตรงมุมปากแล้วค่ะออกมาเปลี่ยนเสื้อผ้าบ้วนปากส่องกระจกความรุ้สึกเรา
เราว่ามันสวยตั้งแต่หลังทำเลยค่ะ เจ้าหน้าที่นัดตัดไหม2อาทิตย์ค่ะคือแบบชอบมากค่ะตบมือรัวๆให้กับคุณหมอคะ
มาดูรูปก่อนทำ-หลังทำกันค่ะ

ก่อนทำนะ เนื้อปากเยอะไปนิสนึง

หลังทำ 7 วัน

และหลังทำ 9 วันค่ะ

แล้วไว้มาอัพเดทเรื่อยๆ นะค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากคะอยากทำมากเลยไม่มีเวลาเข้าไปปรึกษาสักที
สวยอ่ะ อยากทำบ้างจัง
สวยขึ้นมากเลยค่า ดูเด็กลงด้วย เห็นแล้วอยากทำปากกระจับบ้าง แต่ตอนนี้หาที่ทำจมูกอยู่ค่า มีคุณหมอแนะนำไม๊ค่ะ
ทรงสวยมากจ้าา
ทำไมที่มาทำที่นี่ มีแต่หน้าตาดีๆ เนอะ 5555 เราก็คนนึง
คุณพี่หน้าตาสวยจังเลยอะ
ช่วงนี้มีโปรมั้ยคะ ถ้าจะทำจองคิวนานมั้ยคะ
อัพเดตรูปให้ดูด้วยน่ะค้ะ
ทำปากอย่างเดียวหรือป่าวค่ะ หน้าดูหวานขึ้นดูเด็กลงด้วย แนะนำหน่อยค่ะ
ปากสวยทรงกระจับชัดเจนมาก สนใจอยากทำบ้างจองคิวนานมั้ยค่ะ
ชอบปากเป็นทรงสวยมากค่ะ
เล็งทำปากต่อค่ะ เลยขอมาชมคนสวยๆ
หน้าก็ว่างามอยู่แล้ว พอปากงามขึ้นแล้วยิ่งงามไปใหญ่เลยค่าาาา อิอิ
ปกติ จขกท.ก่อสวยยุแล้ววน่ะค่ะ พอทำปากดูมีเสน่ห์เพิ่มขึ้นเลยค่าาาา
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-8 22:36:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
meepatcha00 ตอบกลับเมื่อ 2015-12-7 11:50
ปากสวยได้รูปดีค่ะ

ขอบคุณค่าาา  อ้าว ว่าจะมานั่งตอบ โดนตามอีก ไปก่อนๆ เดี๋ยวมาใหม่
หลังปีใหม่มีโปรมั้ยคะ สนใจอยากทำอ่ะค่ะ
ปากสวยจังเลยคร้า
น่ารักเว่อร์อะคะ ขอบอก ทำที่เดียวกันคะ แต่คนละหมอ อิอิ
ปากสวยได้รูปดีค่ะ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-2 12:45:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
candy_brown ตอบกลับเมื่อ 2015-9-20 16:17
เข้ามาชมด้วย สวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ
ปากน่ารักจุงค่าาา
ปากสวยจังค่าาา เรากะลังรวบรวมความกล้ายุ อยากทำๆง
ทำปากแร้วสมารถพูดได้ปกติไหมค่ะ คือหมายถึงพูดชัดไหม หรือสำเนียงไม่เหมือนเดิม รบกวนตอบด้วยนะค่ะ  ขอบคุณค่ะ กำลังจะไปทำปากเหมือนกันค่ะ
ปากสวยมากค่ะ ดูเข้ากับน่ามากเรยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้