ดู: 84278|ตอบกลับ: 187
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก่อนและหลังทำ สวยมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
ใจถึงสุดๆอ่ะค่ะ เจ็บทีเดียว สุดย๊อดดดด
พอจะมีเบอร์คุณหมอบ้างไหมค่ะ สนใจมากเลยค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
พี่ที่เพิ่งไปออกรายการตีสิบมาแน่เลย!
สวยค่ะ^^
สวยขึ้นมากเลยครับ  เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย ขั้นเทพจริงๆ ผมก็ว่าจะทำคางเหมือนกัน
....สวยค่ะ หมดค่าเสียหายเท่าไหร่เนี่ยคะ..

แม่เจ้า.....นับถือมากๆๆๆๆ เลยค่ะทำพร้อมกันทีเดียว

เจ็บครั้งเดียวคุ้มไปอีกนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวยมากเลยค่ะ เหมือนคนละคนเลยอ่า ชอบๆๆๆ

ออมทำตาแล้วจมูกแล้ว ต่อไปทำไรดีน้า จะได้สวยๆๆ เหมือนพี่

แต่ตอนนี้เพิ่งทำจมูกมา ตาเหลืองมากเลยค่า ทำไงหายไวๆ อ่ะค่ะ

แวะไปเยี่ยมออมบ้างก็ได้นะค่ะ
สวยมากเลยคร่า...
เราว่าคางมันยาวไปอะ..ถ้าพูดตรงไป..ก็ขอโทดด้วยนะ
ตอนนี้เหมือน บลู  เอริกาเลยค่ะ
สวย...เริ่ด  ค่ะ
รูปเซะวี่นิดหน่อยนะคะ
สวย ๆ ยอมรับ ๆๆ

เจ๊บน่าดูเลย
จองคิวคุณหมอ ทำตา กับจมูกได้เดือน ธันวาแหนะ คะ
และสนใจทำคางแต่คงไม่กล้าทำพร้อมกันทีเดียวมันระบมมากไหมอะคะ
เพราะถ้าทำพร้อมกันแย่ๆแน่ๆ ไม่รุ้ว่าจะสวยทันวันปีใหม่ไหมเนี่ย TT
ทำคางเท่าไรคะ ^^
แล้วตาบอกคุณหมอแบบไหนคะ ขอบคุณคะ
ป๊าดดด งามมากกกกกกกก*0*
โอ้ แม่จ้าว
ใจถึงจิงๆๆ
ขอนับถือ
สวยขึ้นมากๆๆๆ
น่าเปลี่ยนไปเลยค่า สวยขึ้นมั่กๆ ..ว่าแต่ว่าอดทนเก่งจัง เสริมจมูกอย่างเดียวก็จะแย่แย๊วอ่า
นี่ดาวก็จะแก้จมูกก็กลัวเจ็บ..
ยกนิ้วให้ จขกท.นี้มากๆคับ สวยมากๆ
ถือได้ว่า การเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ คนแถวบ้านจำไม่ได้แน่ๆ สวยมากๆ เปลี่ยนเปงคนละคนเลยอ่ะ

สุดยอด
สวยมากๆเลยคะ กำลังจาไปทำด้วยเนี่ย
พี่นกหายไปไหนแล้วเอย   อยากดูรูปพี่นกเยอะ ๆ น่ะค่ะ
คนสวย ทำมาน่ารักมากๆเลยอะ
ไม่ทราบว่า แจ้งราคาแต่ละอันที่ทำได้ปะค่ะ
อยากทราบอยากทำคางอะ
จขกท หายไปไหนคะ หรือต้องตามไปเว็ปนู้น พอดีสนใจ แขนขาเรียวอ่ค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ฟ้า เมื่อ 2010-1-22 10:51

สนใจข้อมูล แขน+ขา เล็กเหมือนกานค่ะ จขทก. ช่วยมาตอบที......
ง่า ไม่เห็นมีใครว่าใครเลย
เข้าใจผิดอะไร ป่าวคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้