ดู: 1899|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ใครมีประสบการณ์แก้ชั้นตา (กรีด) ให้เล็กลงได้ รบกวนหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราทำตาสองชั้น (แบบกรีดยาว) ได้ปีนึงแล้วคะ แต่ว่าชั้นตามันหนามากๆ เป็นสามชั้นอีกข้างด้วย
เลยอยากหาที่แก้ตาสองชั้น อยากให้เล็กลงเป็นธรรมชาติ กว่านี้ วันนี้ไปปรึกษาคุณหมอรวงข้าวมา
คุณหมอบอกว่า ไม่สามารถทำให้เล็กลงได้ นอกจากจะทำให้เท่ากับอีกข้างนึง
อยากรบกวนถามผู้มีประสบการณ์ด้วยนะคะ  ขอคำแนะนำด้วยคะ ไม่ไหวแล้วอ่ะคะ หาข้อมูลมาเยอะมาก
แต่ไม่รู้อันไหนโอเค อันไหนโฆษณา  ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะคะ
บางทีก็อย่าเชื่อคำโฆษณามากนะคะ เราว่าเราควรศึกษาเองดีกว่า ไม่ใช่ว่าที่อื่นไม่ดี ดีค่ะ แต่อาจจะผิดพลาดได้ เราเองก็ทำตามานะ แต่ของเราทำแบบเย็บจุดค่ะ เราทำผ่านเอเจนซี่แถวทองหล่อมาค่ะ อาจจะบอกว่าเราโชคดีก็ได้ เพราะของเราไม่มีปัญหาค่ะ ค่อนข้างพอใจ อาทิตย์นึงเราก็แต่งหน้าไปทำงานได้แล้ว ไม่บวมไม่ช้ำ ยังไงส่งข้อความมาปรึกษาเราได้นะ
ไปแก้มารึยังคะ เราก็ว่าจะไปแก้กับหมอรวงข้าวเหมือนกันคะ ของเราชั้นตาสูงเหมือนกัน คงเหมือนของเทอ มีไลน์มั้ยคะ อยากคุยด้วยคะ

แสดงความคิดเห็น

หรือติดต่อเรามานะ nunnylovenb  โพสต์ 2015-3-19 13:37
อาจาร ย์ สุรเวช น้ำ หอม คะ ลอง หา ข้อมูลดูนะคะ  the best kha
เราแก้กับหมอกมลค่ะ คือไปทำมาอีกที่นึงกรีดลึกมากกกกกก  ก็เรยมาแก้กับหมอกมลโดยทำให้ชั้นเล็กลงแต่ต้องเอาไขมันจากหน้าท้องมาเติมที่ฃั้นตาด้วยนะคะ
ลองเข้าไปปรึกษา cosmacare clinic ดูนะคะเผื่อคุณหมอจะแก้ได้
เราเคยดูรีวิวที่นี่ ทำตา ได้สวยงามและเป็นคลีนิคศัลยกรรมโดยตรง
ถ้าจำไม่ผิดคุณหมอชื่อเล่นว่า หนึ่ง แต่ชื่อจริงจำมะได้แหะๆๆ.....
ลองดูนะคะ

http://www.cosmacareclinic.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้