ดู: 19125|ตอบกลับ: 89
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฝ่าดงปืนไปแก้จมูกที่อนุสาวรีย์ึคลีนิค เมื่อวันที่ 18-05-10

[คัดลอกลิงก์]

รูปแีัีัรกลองลงก่อน เพราะทำไม่เป็น หุหุ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เห็น ความ สวยแล้ว 555
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-6 15:11:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อุย หายไปนานไม่ได้มาดูเลย sorry จ้า มัวแต่แนะนำเพื่อนๆ ที่เจอกันตัวเป็นๆแล้ว ตอนนี้คุณหมอปรับราคาแล้วนะคะเพิ่งจะปรับเมื่อช่วงเดือนกุมภา 2011 นี่เอง ลองโทรเช็คราคาที่คลีนิคก่อนนะคะ
สวยมากค่ะ ชอบมากเลย
รบกวนขอรูปหน่อยได้มั้ยคะ nutchaaor@yahoo.co.th
อยากได้ไปเปนแบบให้คุณหมอดูเห็นเค้าบอกว่าหมอสุชาติมือหนักไม่รู้จริงรึปล่าว
แต่ตอนนี้อยากทำมาก สวยจริงๆ
พี่ amme30 พี่บอกหมอว่าเอาทรงแบบไหนค่ะ พอดีจะไปแก้ใหม่ค่ะ จะได้บอกหมอแบบที่พี่บอกบ้างค่ะ
ชอบทรงจมูกมั่กๆค่ะ สวยอย่างที่อยากได้เลยค่ะ แต่อธิบายหมอไม่ถูกค่ะ
สวยมากค่ะ ^^
สวยมากๆคะอยากรบกวนให้จขกท
ช่วยมาอัพรูปจมูกปัจจุบันให้ดูหน่อยคะ
สวยเกาหลีดูเปะมากๆชอบๆคะ
ดี่คร่ะ หนูเคย ทำ ที่รักราม เหมือนกะพี่ เรย แระตอนนี้ อาการ ก้อ เหมือนพี่แร้วค่ะ

อยากแก้ มาก แต่ต้องรอรับปริญญาก่อน ค่ะ ขอ ถามว่า ถ้า เราคุย กะหมอ แระ เอาแบบไปให้ หมอดู

หมอ จะทำตามความต้องการของเราหรือเปล่าคร่ะ คือ แบบว่า เป็น
โรคกลัว หมอ นิด  ๆ ค่ะ ถ้า ไป ถามนู่น นี่มาก กล้ว หมอรำคาญ แระทำออกมา มิสวย อิอิ
พี่ครับ

ผมเห็น กระทู้พี่ ครั้งแรก ตกใจเลยครับ สวยมากเลยครับ

เหมือน เสริมที่เกาหลีไปเลย

ทำไมต้องจำเป็นต้องแต่งปลายด้วยหรอครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

อยากไปปรึกษาที่นี้ดูก่อนได้ใช่ไหมครับ แต่ยังไม่ทำครับ

เพราะของเดิมก็เข้ากับหน้าแล้ว แต่ อยากลองเปลี่ยนดูน่ะครับ กลัวนิดๆ
โอ๊ยดูแล้วอยากทำเลยค่ะ กำลังเก็บเงินอยู่  หน้าอย่างหนูเนี่ยจะโด่งสวยได้ิอย่างคุณพี่มั่งไหมเนี่ย กรี๊ดดๆ
ลองไปคุยกะคุณหมอมั่งดีกว่า อิจฉา กรี๊ดดๆๆ
เข้ามาดูเพราะชื่อกระทู้นะเนี่ย ฮ่าฮ่า ใจกล้าดีจิงจิง

แต่ก็คุ้มค่ามากๆกับความเสี่ยงค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สวยมากคร่า เราไปปรึกษามาแล้ว หมอให้คำแนะนำดีมากละเอียดดี หมอดูตั้งใจดีด้วยอะ ทรงพุ่งๆชอบเลย ชอบปลายหมอมากแต่ยังแอบไม่ชอบสันอยู่หน่อย คงต้องคุยกับหมออีกที คงเลือกที่นี่อะค่ะ ทำทรงได้ถึงใจดี
เด็กลงเยอะเลย  น่ารักจัง
(แอบอิจฉา) อิอิ
รบกวนขอเบอร์ติดต่อ คลีนิดหน่อยค่ะ หาไม่ไเ้เลย
มาดันรูปเพิ่มเติมนะคร้าบ
สวยมากมายค่ะถ้าตัดปีกอย่างเดียวจะสวยแบบนี้ไหมอ่ะค่ะ..อยากสวยเหมือนจขกท.ง่ะ
สวยจังเลยคะ.. .
จมูกสวยเรียวดูเข้ารูปอะ
ชอบจัง
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-20 21:57:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
oil2000>>>ว่างแล้วจะรวมรูปมาให้ดูนะคะ ตอนนี้ยังไม่ค่อยเห็นความแตกต่างเท่าไหร่
first_berry>>>เดี๋ยวแวะไปเลยจ้า (^_^)
พี่สาวครับ ว่างๆแวะมาเยี่ยมกระทู้เฟริส์บ้างนะครับล อัพรูปเยอะแยะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้