ดู: 1396|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เสริมหน้าอก ที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมหน้าอกค่ะ ไป รพ.ยันฮีดีไหม หมอไหนดีค่ะ ใครมีประสบการณ์ แชร์หน่อยค่ะ

หรือมีที่ไหนแนะนำบ้างค่ะ เด็กๆที่ทำงานบอก หมอเทพ ประตูน้ำ

พี่ที่ทำงานบอก บีบี คลินิค สิ เค้าดูแลดี

แบบเยอะ งง ไปหมดแย้ววววว
เลอแบ็งค็อคก้อทำสวยนะคะ คุณหมอใจดีด้วยค่ะ
เพื่อนทำกับหมอโอภาสที่เลอแบ็งค็อค ก็สวยดีนะค่ะ นิ่มๆ
เลอลักษณ์ ดูแลดีมากๆค่ะ ทำมาได้5วันแล้ว
เพิ่งไปทำที่ Dermaster มาเองค่ะ ทำครั้งแรกทรงออมาถูกใจมาก
เราทำที่เลอลักษณ์ค่ะ ลองดูรีวิวเราก่อนได้น่ะค่ะ แต่ไม่เจ็บอย่างที่คิด หายไวด้วยน่ะค่ะ
แนะนำคุณหมอสมยศ  ของยศการคลินิก   ทำออกมาสวยดีค่ะ
ส่วนตัวชอบมาก คุยก่อนทำได้คุยกับคุณหมอแล้วรู้สึกมั่นใจ
เลยตัดสินใจทำเลยค่ะ
เห็นเลอลักษณ์ก็สวยน่ะค่ะ เห็นเพิ่งขึ้นตะกี๊

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=104822
แนะนำยศการคลินิกค่ะ  พี่สาวเราไปทำที่นี่ กับคุณหมอสมยศ
เราเห็นหน้าอกพี่สาวเราทำเสร็จแล้วสวยดีเห็น อยากทำเหมือนเขามั่งค่ะ  
นี้กำลังวางแผนจะไปทำอยู่ค่ะ
เห็นรีวิวที่เลอลักษณ์ก็สวยน่ะค่ะ แต่เราสใจจะไปทำจมูกอ่ะ แหะๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้