ดู: 593|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] ช่วยแนะนำอาหารเสริมผิวที่ไม่ใช่คอลลาเจนหน่อยค่า

[คัดลอกลิงก์]
หลังๆนี้ ริ้วรอย ตีนกามาเยอะขึ้น ไม่สบายใจเลยค่ะ แต่เคยอ่านมาว่าคอลลาเจนโมเลกุลใหญ่ ทานแล้วช่วยไม่ค่อยได้ ใครมีอาหารเสริมอย่างอื่นแนะนำบ้างไหมคะ
ส่วนตัวทาน vit C, E ค่ะ แล้วที่สำคัญ ทำ laser ร่วมด้วย ผิวดีขึ้นมากเลยค่ะ
เยอะมากเลยสมัยนี้ ส่วนตัวเรากินวิตามินซี กับ Mr. DICK สูตร 2 ค่ะ
ตัว Mr. DICK สูตร 2 เรากินเพราะเห็นว่ามีสมุนไพรเกี่ยวกับผิวหลายตัวมาก กินมา 3 เดือนตอนนี้ผิวหน้าดีขึ้นมาก
เดี๋ยวเราว่าจะลงรีวิว ยังไงรอติดตามด้วยนะคะ ^^
เข้ามาเสริมความเห็นแรก EPO จะช่วยเรื่องผิวใสมากกว่าจ้า ส่วนสาหร่ายแดงช่วยริ้วรอย เราเคยกินของไบโอไลฟ์ ก็โอเลย ส่วนยี่ห้ออื่นไม่แน่ใจ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-8 14:26:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของยี่ห้อไหนอ่ะคะ แนะนำได้ไหม  
ถ้าดูแลผิวก็มีอีฟนิ่งพริมโรส แต่ไม่แน่ใจช่วยริ้วรอยรึเปล่า แล้วก็พวกสาหร่ายแดงค่ะ เห็นน้องที่ออฟฟิศกินอยู่ ส่วนอย่างอื่นไม่รู้อ่ะ มารอคำตอบเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้