ดู: 5926|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] แก้มตอบ ตาโหล ทำไงดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมอุตส่า ลดนน ได้ 30++ โล
แต่ปรากฏณ์ ว่า แก้มตอบ มาก และตาโหลด้วย
ตอนนี้ก็ไม่ได้ลดแล้ว แค่คุมไม่ให้อ้วนขึ้น
พยายามกิน ให้มากขึ้น แก้มยังตอบอยู่ แต่ ไปออกที่พุงแทน

ไม่รู้ทำไงดี
ใครมีฺฺิวิธี หรือ หมอ ที่จะช่วยแก้ไข ได้ ช่วยแนะนำหน่อย ครับ
แบบเคสสุดท้ายเนี้ย ราคาเท่าไรหรอครับ แล้วร้านอยู่ส่วนไหนของบางแสนอ่า รบกวนด้วยนะคร้าบ
Case ผู้ชายครับ ปรับรูปหน้า อาจารย์หมอวิระพันธ์ V-plast ชลบุรี

เอาจากหน้าท้องอะครับ ข้อดีคือ เราไม่เเพ้ เเต่มันก็อาจสลายไปได้บ้างอะครับ
ตอบกลับ 6# frang009

ฉีดไขมันตัวเองนี่ เอาจากส่วนไหนมาฉีดอ่าคับ แย้วมานอยู่ได้นานมั๊ญ
ลองวิธีฉีดไขมันตัวเองดูซิค่ะ เราไปฉีดมาค่ะ เป็นฉีดไขมันแก้หน้าตอบ ที่คุณหมอ วีระพันธ์ V-plass บางแสน เอารูปให้ชมจ้า

ฟางแก้มตอบ13วัน.jpg (48.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ฟางแก้มตอบ13วัน.jpg (48.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ฉีดไขมันครับ ไม่ก็ฉีดพวก filler
กำลังหาข้อมูลอยู๋ว่ามีผลเสีย ระยะยาวมั้ย
เพราะมันจะมีการเสื่อมของเซลล์ไขมันหลังฉีด  
มันจะเกิดเป็นลักษณะผิวไม่เรียบแบบเซลลูไลท์ได้มั้ยครับ
เราก็หน้าตอบมากเลยค่ะ บุ๋ม จนเป็นกระดูกเลย
อยากมีแก้มามากๆๆๆ กำลังคิดจะไปฉีดแก้มด้วยไขมันอยู่ค่ะ คุณteetee2  ถ้ามีวิธี
ก็แนะนำด้วยนะค่ะ
ส่วนเราก็เก็บเงิน รอ ค่ะ จะไปฉีดแก้ม
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-20 14:31:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมลดด้วยการ ออกกำลังกาย กับ คุมอาหาร ครับ
ไม่ได้ลงเร็วด้วย ลงเรื่อยๆ ใช้เวลา จาก 107 เป็น 73 ก็ สามปีได้

แอบเซ็งเลย  นึกว่า จะหล่อกว่าเดิม  อิอิอิ
ลดนำหนักแบบไหนครับ    คือลดด้วยวิธีไหนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้