ดู: 4072|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งที่ทำมาได้ 1 เดือนสูงเกินไป ไปเอาออกดีมั้ยคะ เครียดมากเลย!!!

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งทำดั้งครั้งแรกค่ะ ทำมาได้ 1 เดือนแล้วมันสูงมากเลย มีแต่คนทักว่าสูงมาก เครียดจนอยากเอาออก เพื่อนๆดั้งโด่งคิดเห็นว่าไงบ้างคะ ตรงระหว่างคิ้วจะยุบลงอีกมั้ย ??

ปล. เราตัดปีกด้วยค่ะ

image.jpg (331.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

image.jpg (329.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

แต่ของเจ้าของกระทู้ดูจากรูปแล้วยังบวมอยู่นะคะ รอดูดีกว่าคะ
ทำที่คลีนิคไหนคะ
ยุบอีกแน่นอนค่ะ ตอนแรกกังวลเหมือนกันแต่พอผ่านไป 3-6เดือนยุบเข้าที่ สวยพอดีเลย ใจเย็นๆนะค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ทำคลินิกไหนของขอนแก่นหรอค่ะ
จขกท ค่ะ Update หน่อยจิค่ะว่าตอนนี้สวยเข้าที่หรือยัง อิอิ
ก็สวยนิครับ รอ23เดือนก่อนนะว่าจะถูกใจไม
เพิ่งเดือนเดียวเองค่ะ รอให้หายบวมอีกนิดนะค่ะ เราว่าน่าจะสวย
ลองให้ VR Clinic เป็นผู้ดูแลปัญหาของคุณดีมั้ยคะ

บวมอยู่ป่าวค่ะ บางที่เราก็คิดมากไป ต้องรอ6เดือนกว่าจะเข้าที่นะ
เราเคยทำมา จะหาที่แก้อยู่ ทำมาปีกว่าแล้วจมูกเบี้ยว
ยุบ รึยังคะ อยากเห็น อ่า
บวมอยู่หรือป่าวค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-4 23:43:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่ขอนแก่นค่ะ โดยส่วนตัวคิดว่ามันสูงมากค่ะไม่มีฮับด้วย
เราว่าสวยนะ ทำที่ไหนค่ะ
ความจริงตั้ง1เดือนละน้า  น่าจะยุบได้แล้วววว  ใจเราแอบคิดว่าตรงหัวคิ้วแอบสูงไปนิดๆๆคะ รอก่อนก็ได้น้า เพื่อความมั่นใจ
3 เดือน รอดูก่อนนะค่ะ น่าจะยุบอีก
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-29 11:08:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ ขอบคุณนะคะ ตอนนี้ก้ออดทนไม่ส่องกระจกบ่อยๆค่ะ T T
ใจเย็นๆค่ะ รอดูสัก6 เดือนขึ้นไป ของเราทำเดือนแรกก็โด่งสวยกำลังดี แต่หลังๆ 3 เดือนไปโด่งเวอร์ ทนอยู่ 8 เดือนก็เลยตัดสินใจเอาออก เพราะเนื้อรัดแกนมันเลยเห็นชัดละฐานจมูกเราแคบด้วย  
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-26 12:40:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ จะอดทนรอ^*^
ยุบครับ รออย่างต่ำ3เดือน. แต่ละคนอาการจะยุบจะช้าเร็วต่างกัน ให้งดอาหารทะเลทุกชนิดก่อนนะครับ
ยุบอีกเยอะเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-23 22:52:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือมันสามารถยุบลงได้อีกหรอคะ
รอดูอีก 2-3 เดือนก่อนค่ะ ถ้ากว่าดั้งเราจะเข้าที่จริง ๆ ก็ประมาณ 6 เดือน-1 ปีค่ะ
ถ้าไม่ชอบก็รอสัก 2 3เดือนอ่ะดูมันเข้าที่ก่อนค่อยหาที่แก้อ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้