ดู: 2089|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแชร์ให้ฟัง เกี่ยวกับยาสตรีค่ะ ไม่ได้เป็นหน้าม้านะคะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนหน้านี้เรามีปัญหาเรื่องฮอโมน แปลปรวน เนื่องจากเราเครียด ทำให้มีรอบเดือนยาว เคยมีนานสุด 90 วัน ไปหาคุณหมอให้ยาปรับฮอโมนมา บอกว่าเกิดจากการเครียดมากเกินไป พอดีช่วงนั้นมีโปรเจคเข้ามาพร้อมๆ กันหลายตัวเลย เครียดกับงาน แต่พอทานยาที่คุณหมอ ให้ก็หายนะคะ ผ่านไป 6 เดือน มาเจอโปรเจคงานตัวหนึ่งมันติดเครียดมากๆ อยู่ดีๆ เดือนนั้นมี รอบเดือน 2 รอบ รอบละ 8 วัน ห่างกันแค่ 5 วันเองนะคะ  

แต่ครั้งนี้พอเดาได้ว่าปัญหาเกิดจาก ฮอโมน และ ความเครียด ก็เล่าให้น้องสาวเราฟัง คราวนี้น้องสาวเราเลยแนะนำ ให้เราดื่มยาสมุนไพร พวกยาสตรีฟ็อกซี่นี้แหละค่ะ ต้องบอกก่อนว่าเรากับน้องสาวไม่เหมือนกันตรงที่อายุ ต่างกัน 2 ปีกว่า และก็ น้ำหนักตัว เราแต่งงานมีครอบครัวแล้ว ส่วนน้องสาวเรายังไม่ได้แต่งงาน

เราทานมาได้ 15 วันแล้วตอนนี้ก็โอเคดีนะ ผิวพรรณดีขึ้น แต่ก็ต้องรอดูต่อไปว่ายังไง ชอบตรงดื่มง่ายไม่เหม็น กลิ่นไม่ฉุนค่ะ  ถ้าทานไปครบเดือนเดี๋ยวจะมาแชร์ให้ฟังใหม่ค่ะ
เข้ามาเก็บข้อมูลค่ะ  ตอนนี้กำลังมีปัญหาเรื่องพวกนี้อยู่เหมือนกัน
อยากทานแต่กลัวเรื่องกลิ่น เพราะว่าเป็นคนทานยาสมุนไพรไม่ได้มันเหม็นจะอ้วก
ถ้าไม่เหม็นอย่างที่คุณแนะนำคงต้องไปหามาลองซะหน่อยค่ะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
เห็นน้าสาวแก้วก็ทานยาสตรีตัวนี้อยู่เหมือนกัน  เขาพูดให้ฟัง จนจำได้ขึ้นใจเลยละว่า ฟ็อกซี่ ทานแล้วจะฟู ฟิต เฟิร์ม ใส กระชับภายใน นี้แหละ คอนเซปเขา น้าแก้วก็ทานอยู่ มาชวนให้ทานสงสัยคงต้องทานมั่งแล้ว อิอิ
น่าสนใจค่ะ ไม่ทราบว่ามีขายที่ไหนมั่งค่ะ แล้วราคาแพงหรือป่าว  กำลังสนใจอยู่พอดีเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้