ดู: 8797|ตอบกลับ: 60
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกสวยๆจาก v-plast clinic บางแสนค่ะ ชอบมากมีแต่คนชม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ นู๋เป็นอีกคนนึงนะคะที่อยากมีจมูกโด่งๆแบบดารา เลยชอบเข้ามาดูกระทู้รีวิวในเว็ปดั้งโด่งนี้ค่ะ อยากทำจมูกมาก แต่ไม่รู้จะทำที่ไหนดี เห็นเพื่อนแนะนำว่าที่แถวหน้า ม. มีคลินิกศัลยกรรม เค้าบอกคนเข้าเยอะมากๆเลยค่ะ นู๋ก็เลยลองหาข้อมูลดูอีก อ่อ บอกก่อนตอนนี้นู๋เรียนอยู่ ม.บูรพา บางแสนนะคะ อิอิ

อืม ต่อๆ พอเพื่อนแนะนำมาก็เลยมีโอกาสผ่านไปหน้าคลินิกอยู่ค่ะ จะบอกว่าคนเยอะมากกกก เช้าๆแทบล้นออกมานอกคลินิกค่ะ เห็นแล้วรู้สึกว่าโหยยย หมอต้องทำสวยแน่ๆ ก็เลยหาในเน็ตอีก เซิร์ชข้อมูลไปเรื่อยๆ ขึ้นรีวิวในดั้งโด่งเต็มเลยค่ะ
เท่าที่ดูก็สวยจริงๆ เลยกลับบ้านไปขอแม่ แม่ก็อนุญาตให้ทำค่ะ ตอนนี้ก็ทำมาได้ 2 เดือนกว่าๆ แล้ว คิดไม่ผิดเลยที่เลือกที่นี่

ตอนไปปรึกษาพี่ๆพนักงานน่ารักนะคะ แต่ส่วนมากเค้าจะยุ่งๆกันเพราะลูกค้าเยอะ
นู๋ก็ได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอพิชาญศักดิ์ หมอก็แนะนำให้เสริมแบบซิลิโคนนิ่มๆค่ะ
ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะคะ วันทำนี่ตื่นเต้นจริง แต่ก็หลับปเลยค่ะ ตื่นอีกที เอ้า เสร็จแล้วหรอ
ดีจัง ยังไม่รู้สึกเจ็บเลย 5555 และพอหายก็ได้ทรงเกาหลีมากกกก ชอบบบบ

ก่อนทำนะคะรูปนี้

ปัจจุบันค่ะ หลังทำ 2 เดือน

เกาหลีมั้ยคะ แต่มีแต่คนชมนะว่าเข้ากับหน้ามากกก 5555

จบรีวิวค่ะ  เพื่อนๆคนไหนทำที่วีพลาสเหมือนกัน เอามาแลกเปลี่ยนกันได้นะคะ แต่บอกเลยชอบจมูกตอนนี้มาก อิอิ  
  สวัสดีค่ะรุ่นน้อง พี่สนใจที่นี่อยู่เหมือนกัน ตอนเรียนก็ผ่านบ่อยแต่ไม่เคยอยากทำเลย ซิลิโคนแบบไหนคะ ละทำอะไรบ้าง
ทำไหนค่ะ อยากทำบ้างจัง
หน้าเปลี่ยนมากค่ะ ทำที่ไหนค่ะ
สวยจังค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ทำที่เดียวกันเลยค่ะ  ของพี่บวมนานมั้ยค่ะ
สวยมากค่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี
หน้าหวานจังเลยค่ะ
สวยมากค่ะ  กลายเป็นสาวน่าคมเลย เห็นละอยากทำบ้างจุง
มีแพลนทำเดือนธันวาคม เล็งคลินิกนี้เหมือนกัน
เกาหลีมาก  เห็นแล้วอยากทำเลยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยจ้า
เสริมแล้วสวยขึ้นจ้า
มีราคาไหนมั่งคะ
กลายเป็นสาวสวยไปเลยนะคร่าาา จมูกสวยมากๆจ้า
บิดได้มั้ยคะ
บิดได้มั้ยคะ สวยค่ะ
บิดได้มั้ยคะ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-8 15:26:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
เท่าไหร่คะ ทำนานยังคะ น่ารักค่ะ
น่ารักดีค่ะ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-24 13:24:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หงขาว ตอบกลับเมื่อ 2015-3-12 16:55
น่ารักมากเลยค่ะ

ขอบคุณคร้า
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-24 13:24:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หงขาว ตอบกลับเมื่อ 2015-3-12 16:55

ขอบคุณคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้