เจ้าของ: pukpikjurairat
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก คุณหมอทู BB You clinic สาขามหาดไทย

[คัดลอกลิงก์]
เสริมมาแอบหน้าเด็กลงนะคะ น่ารักมากเลย
สวยไม่โด่งเกิน โอเคแล้วค่ะ
สวยนะคะ เข้ากับไปหน้าดี
243#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-22 11:53:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ttoorr ตอบกลับเมื่อ 2014-9-28 00:51
จมูกสวย ทำมาเท่าไหร่ บอกหมอว่าอะไรอะค่ะ

ทำกับหมอทูค่ะ
242#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-22 11:51:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dabbee ตอบกลับเมื่อ 2016-1-28 16:59
เสริมมากี่ปีแล้วคะเนี่ย สวยมากๆ

2ปีกว่าแล้วค่ะ
สวยจ้า ใบหน้าดูเด็กน่ารักขึ้นมาก
สวยมากเลยจ้า
ไม่บวมดีคะ คุณหมอมือเบาจิงๆ
หน้าเด็กลงคะ ทำมา
รอหายบวมกว่านี้ สวยแน่นอนน
เหมาะกับหน้าดีคะจมูก
น่ารักจังคร่าาา ดูดีมากๆ
คุ้มค่ากับการเจ็บตัวคะ สวยจิง
คุ้มค่ากับการเจ็บตัวคะ สวยจิง
จมูกดูธรรมชาติๆ ชอบอะ
ไม่บวม ไม่ช้ำ ไม่เจ็บ แถมสวยมากๆ ดี๊ดีอะคะ
เสริมมาน่ารักดีคะ จมูกเข้ากับหน้านะ
เสริมมากี่ปีแล้วคะเนี่ย สวยมากๆ
น่ารักนะคะ เสริมมาแล้วสวยจิงๆ
น่ารักนะคะ เสริมมาแล้วสวยจิงๆ
จมูกทำมาช่วยให้หน้าดูเด็กลง น่ารักมากจ้า
หน้าเด็กลงคะหลังเสริมจมูกทรงนี้มา
น่ารักมากๆจ้า เสริมมาน่ารักดี
สวยจิงค่ะ พี่เราก็ไปทำมา บีบี ทำสวยมากก
คลินิคสะอาด ทำออกมาสวย ดี๊ดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้