1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kisskiss2529
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ทายซิ ว่าอีฟไปทำอะไรมา??

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค่าาาา ติดตามคุณอีฟอยู่นะคะ ชอบเสียงๆใสมากก
อีฟน่ารักจังเลยค่ะ ติดตามอยู่นะคะ
รอชมคร่าาาาา
ผมติดตามผลงานใน Youtube อยู่ครับ เสียงใสมากครับ
โห เหนชัดละค่ะ ภาพออกมาเหนเลยว่าจมูกแข็งมากอ่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-25 11:26:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เท่าที่ทายๆกันมา บอกว่าอีฟปายทำจมูกมาชิมิคะ?? ปิ๊งป่องงง !!! ^0^  

อีฟปายแก้จมูกมาคร่า คือเรื่องมันมีอยู่ว่า ตอนแรกจมูกไม่มีเลยค่ะ ทำให้เปนเหมือนจุดอ่อนบนหน้าที่ทำให้ไม่ชอบเลย อีฟลองหาหมอที่ทำจมูกว่าที่ไหนดี ไม่รู้เรื่องไรเลยค่ะ บอกจิงๆ เหมือนคนที่ทำจมูกครั้งแรกทุกคนแหล่ะค่ะ

ปรกติอีฟชอบดูเป็นคลิปวิดีโอของ พริตตี้ เพราะกลุ่มคนเหล่านี้เขาสวย ปิ๊ง กันจริงๆ และมีอะไรดีๆ อัปเดตให้เราดูตลอด บางคนสวยเปลี่ยนมากๆ มีคนนึงที่ดังมาก และสวยเปลี่ยนแบบ Makeover ออกรายการทีวีเยอะมาก อีฟติดตามเขา  เลยไปรู้มาว่าเขาไปทำจมูกที่ไหน บอกเลยว่าเปนหมอศัลยกรรมที่ถ้าพูดถึงพริตตี้จะรู้กันเลยว่าที่ไหน เลยไปขึ้นเขียงมาค่ะ แต่!!!!

ทำออกมาแล้ว มาลองสังเกตุดูจากรูปสิคะ อีฟทำออกมาแล้วเอาจิงๆไม่แฮปปี้เลย เพราะอย่างที่เหนในรูป หน้าดูเปนพลาสติกมากอ่า แล้วปลายมันเชิดเกิน เคยเหนจมูกหมูมั้ยคะ อย่างงั้นเลยค่ะ!! คือแบบ ถ่ายรูปแต่ละครั้ง ไม่กดหน้าลงก็ต้องเอียงถึงจะดูดี ไม่เหนรูจมูก อีกอย่างเลยคือเพราะอีฟเปนคนเนื้อจมูกน้อย เพิ่งมารู้จากคุณหมออีกท่านที่อีฟไปแก้จมูกมาครั้งสุดท้ายเนี่ยแหล่ะว่า การจะทำให้เปนรูปหยดน้ำกับคนที่เนื้อจมูกน้อยนั้นยากมวากกกก ถ้าไม่ชำนาญจิงๆมีสิทธิ์จมูกทะลุ?!?! 0_0

แล้วเพราะแกนตรงหัวคิ้วมันเปนสันมากไปทำให้ตามันดูลึก คนอาจจะคิดว่าเหมือนฝรั่ง แต่!! หน้าแก่คร่า T_T มันดึงคิ้วลงมาด้วยทำให้หน้าดุ ไม่หวาน นี่มันคืออะไร?! อึดอัดมากค่ะ ทนไม่ไหว ต้องขอแก้ด่วนน เด๋วคราวหน้าอีฟจะมาเล่าเรื่องแก้จมูกครั้งที่สองให้ฟังนะคะ มาทายกันดีกว่าว่าคุณหมอสุดเก่งคนไหนเปนคนแก้จมูกให้อีฟล่าสุด??
สวยจังเลยค่ะ ไปทำจมูกมาแน่เลยยยยยย
สวยจังเรยค่ะพี่อีฟ ติดตามผลงานเพลงพี่อยู่แล้ว เพราะมากเรยค่ะ จมูกทำที่ไหนค่ะ
ล่าสุดทำจมูกที่ไหนค่ะ สวยมากค่ะ
อยากรู้อะ บอกหน่อยสิ
ทำอะไรมาบ้างค่ะ
ทำจมูกที่ไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่
แก้จมูกป่ะคะ ดูเล็กลง แระหน้าก็ดูเรียวขึ้นด้วย
ก่อนก็สวยอยู่แล้ว หลังสวยกว่าเดิมอีก แต่ดูไม่ค่อยออกค่ะ
ฟิลเลอร์ป่ะคะ ?
สวยจังเลยค่ะ หน้าดูหวานขึ้น ไปฉีดฟิลเล่อร์มาอ่ะป่าวคะ
1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้