เจ้าของ: waytosky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานหมอเฉลิม(ภาค2)ค้าบบ

[คัดลอกลิงก์]
ตัวจริงจมูกสวยกว่าในรุปอีกนะครับ คอมเฟิม ^^
ถ้าหล่อเทพจริงจะกล้าลงเต็มๆๆเลยครับ อต่นี้มันไม่หล่อเทพอะดิครับ ลงแล้วอายคนอื่นเขาอ่ะค้าบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-12-6 00:25

โห...ถ้าพี่บอสไม่หล่อ...ผมคงขี้เหร่ตายไปเลยนะครับ...ลงรูปให้ชิมหน่อยนะครับ อิอิ
ใช่ครับอัพรูปเพิ่มหน่อยนะครับอยากเห็น รูปอัพเดทครับ
แวะมาเยี่ยม อยากเห็นรูปอีกอ่ะ
944# waytosky

ขอบคุณน๊าค๊าาาาาาาาาาาาาาาา

จมูกสวยจางงงงงงงงงค่ะชอบๆๆๆๆๆๆ
944#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 09:44:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทรงสวยดีจังค่ะ    ปลายสวยดีค่ะชอบๆๆๆๆๆ

941 ตอบได้ดีจังค่ะรบกวนปรึกษาได้รึเปล่าคะถ้าอยากแก้จมูกเราควรแก้ก ...
ต้นฉบับโพสโดย Wendy เมื่อ 2009-12-6 01:08

ถ้ามั่นใจในตัวคุณหมอท่านไหนก็แก้กับท่านนั้นเลยครับ ตอนแรกผมยังเคยคิดจะเปล่ยน
แต่เพราะเรารู้ว่าการทำจมูกไม่เหมือนการวาดรูปที่จะวาดยังไงก็ได้ให้ออกมาสวยตามใจเรา
และผมยังมั่นใจว่าคุณหมอรู้จุดบกพร่องจมูกเรา แต่ตอนทำครั้งแรกคุณหมอกัวมันโด่งไปเลยไม่สวยถูกใจเรา
แต่พอเรายืนยันความต้องการว่าอยากได้โด่งๆๆเลย และเนื้อจมูกเราทำได้ คุณหมอก็จัดใก้ได้ค้าบบ
ถ้ามั่นใจคุณหมอท่านไหนก็แก้กับท่านนั้นเลยครับ
943#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 09:40:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากได้จมูกแบบนี้มากๆเลยคับ
อยากรุ้ว่า ราคา 12000 นี้จะทำได้แบบนี้รึเปล่าคับ
อยากได้แต่งบไม่ถึง ...
ต้นฉบับโพสโดย leetung เมื่อ 2009-12-6 00:35

ทำอะได้แน่นอนค้าบบ แต่ถ้าโด่งมากผมอคงกัวมันทะลุอะครับ เพราะซิลินั้นหมอบอกมันแข็งมาก
ถ้าทำโด่งเนื้อจมูกน้อยรับรองเป็นแท่งแน่ๆๆอ่ะครับ เก็บตัวแล้วรออีกหน่อยดีกว่าครับ จะได้ไม่ต้องมาแก้
ในอนาคตค้าบบ
ทรงสวยดีจังค่ะ    ปลายสวยดีค่ะชอบๆๆๆๆๆ

941 ตอบได้ดีจังค่ะรบกวนปรึกษาได้รึเปล่าคะถ้าอยากแก้จมูกเราควรแก้กับหมอท่านเดิมหรือเปลี่ยนหมอไปเลยดีคะเพราะว่าตอนนี้อยากแก้น่ะค่ะตอนแรกกะว่าจะแก้กับหมอเฉลิม  พออ่าน 941 เลยเริ่มเปลี่ยนใจรึว่าจะแก้กับหมอเดิมดีคะ

ขอบคุณมากนะคะอ่านกระทู้ซะเพลินเลยค่ะ
941#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 00:36:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีแต่คนเอาจมูกสวยๆมารีวิว ทำไมคนที่ทำแล้วไม่สวยไม่เอามาให้คนอื่นได้เรียนรู้เป็นวิทยาทานบ้างอะคับ หมอท ...
ต้นฉบับโพสโดย bellemsu เมื่อ 2009-12-6 00:19

อยากบอกว่าผมเองก็ไม่ได้ทำจมูกแล้วออกมาพอใจในครั้งแรกนะค้าบ จากที่รีวิวผมทำถึง3ครั้งกับหมอคนเดิมด้วยซ้ำ
จนกว่าจะพอใจอ่ะครับ ต้องเข้าใจนะครับว่าพื้นฐานจมูกคนเราสวยไม่เหมือนกันไม่ว่าหมอจะเก่งแค่ไหนก็ทำออกมาไม่สวยหล่อหมดทุกคนแน่นอนครับ และการทำจมูกไม่ใช่การวาดรูปที่อยากจะวาดให้สวยยงไงก็ได้ คิดดูนะครับรูปที่เราวาดยังลบตั้งกี่ครั้งกว่าจะสวย นับอะไรกับการทำจมูกครับกว่าจะดีได้ก้อาจไม่ใช่เพียงครั้งเดียว เพียงแต่ตัวผมมั่นใจในตัวคุณหมอว่าคุณหมอสามารถแก้จุดที่ยังมีปัญหาของจมูกเราได้ผมถึงยังคงแก้กับท่าน เพราะฉะนั้นผมเชื่อว่าไม่ว่าจะทำกับหมอท่านไหนก้ย่อมมีคนพอใจและไม่พอใจ แต่ประสบการณ์และจำนวนคนไข้ก็อาจทำให้เรามั่นใจในฝีมือคุณหมอท่านนั้นๆๆก่อนการตัดสนใจที่จะทำครับ
อยากได้จมูกแบบนี้มากๆเลยคับ
อยากรุ้ว่า ราคา 12000 นี้จะทำได้แบบนี้รึเปล่าคับ
อยากได้แต่งบไม่ถึง
939#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 00:26:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บอสเป็นคนโชคดีนะค่ะที่แก้จมูกแล้วไม่มีปัญหา แต่พี่แนนแอบชอบทรงจมูกตอนก่อนแก้ครั้งล่าสุดมากกว่าเพาะโด ...
ต้นฉบับโพสโดย tansaya เมื่อ 2009-12-5 12:38

ใช่คับพี่ทรงเก่าโด่งมากๆๆๆ แต่ติดที่ฮัมเยอะไปมากๆๆ ทนไม่ไหวเลยต้องแก้อ่ะครับ
ตอนนี้ของหฃใหม่โด่งสู้เดิมไท่ได้เลยครับ แต่พอละครับเจ็บๆๆๆ
แวะมาทักทายพี่บอสคับ
937#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 00:25:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีคร้าบพี่บอสสุดหล่อของและบ้านดั้งโด่งแห่ง....จมูกที่ทำมาแล้วดีที่สุด...แอบได้ยินคนเล่าว่าเจอตัวจริงพี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย McM เมื่อ 2009-12-5 10:35

ถ้าหล่อเทพจริงจะกล้าลงเต็มๆๆเลยครับ อต่นี้มันไม่หล่อเทพอะดิครับ ลงแล้วอายคนอื่นเขาอ่ะค้าบบ
936#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 00:23:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยมากแล้ว ดีใจด้วยครับ
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-11-19 04:30

พี่โอมเนไงบ้างครับ เอาจมูกมาโชอีกครับอยากเห็น ของผมยุบๆๆไปจะไม่เหลือไรแล้วตอนนี้
935#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 00:22:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาดูคนหล่อ... เมื่อไหร่ เราจะได้เจอกันอีกน๊า....
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-17 10:28

จัดมีตติ้งอีกเมื่อไรจะไม่พลาดเลยค้าบบ
มีแต่คนเอาจมูกสวยๆมารีวิว ทำไมคนที่ทำแล้วไม่สวยไม่เอามาให้คนอื่นได้เรียนรู้เป็นวิทยาทานบ้างอะคับ หมอที่ว่าทำสวยๆนี่จะทำได้สวยหมดทุกคนเลยมั๊ย
เริ่ดค่ะ องศาสวยดี
บอสเป็นคนโชคดีนะค่ะที่แก้จมูกแล้วไม่มีปัญหา แต่พี่แนนแอบชอบทรงจมูกตอนก่อนแก้ครั้งล่าสุดมากกว่าเพาะโด่งมาก พี่ยังอยากได้ทรงแบบ บอสเลย
ดีคร้าบพี่บอสสุดหล่อของและบ้านดั้งโด่งแห่ง....จมูกที่ทำมาแล้วดีที่สุด...แอบได้ยินคนเล่าว่าเจอตัวจริงพี่บอสแล้วโห....หล่อขั้นเทพจริง...ดันรูปให้เห็นเต็มตัวเป็นบุญตาบ้างนะคร้าบ
ยังไม่ง่วงเลยเอารูปล่าสุดมาให้ดูค้าบ 1 เดือน กับ 3 สัปดาห์ แต่ตรงหว่างตายังไม่ยุบเลยครับ ดูใหญ่ๆๆหนาๆๆ
แต ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-11-11 02:17

สวยมากแล้ว ดีใจด้วยครับ
ไม่กล้าลงรูปอ่ะ..เห็นจมูกพี่บอส...ของผมนี่น็อยส์ไปเลย...อยากได้จมูกแบบนี้...เศร้า ...
ต้นฉบับโพสโดย McM เมื่อ 2009-11-16 17:52

คนหล่อบ้านนี้หายไปนะคร้าบ...ลงรูปจมูกครบเดือนแล้วนะ...แต่คงสู้พี่ไม่ได้เลยอ่ะ แง้ แง้
แก้ไขล่าสุด king_sun เมื่อ 2009-11-17 10:29

แวะมาดูคนหล่อ... เมื่อไหร่ เราจะได้เจอกันอีกน๊า....
อัพรูปยังอ่ะค้าบบ รอชมอยู่ทุกวันเลยค้าบบบ
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-11-14 21:15

ไม่กล้าลงรูปอ่ะ..เห็นจมูกพี่บอส...ของผมนี่น็อยส์ไปเลย...อยากได้จมูกแบบนี้...เศร้า
นายบอส หล่อ จนผมพูดม่ะออกแระ ....คือแบบว่าอิจฉา
บอสเห็นผมด้วยเหรอ

อาจเป็นคนอื่นก็ได้นะครับ แบบว่าจำผิดคนอ่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้