เจ้าของ: baramee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รูปจมูกสวย ๆ สำหรับเพื่อนหญิง

[คัดลอกลิงก์]
สวยอะค่ะ

ขอก็อบไปเปนแบบ

ทำจมูกนะค่ะ
ขอบคุนมากเลยค่า
มีแต่แบบสวยๆขอบคุณทุกโพสเลยคะ
เด๋วหารูปจมูกสวยๆมาแปะเพิ่มคะ
ช่วยดูกระทู้ที่นะค่ะ ว่า แบบ จมูกเข้ากับหน้าป่าว
อีกไม่กี่วันจะปายเสริมแล้วค่ะ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=10886
มีแต่สวย ๆ  ทั้งนั้น  เลือกไม่ถูกเลยจริง ๆ
ตอบกลับ 6# baramee

รูปแรกสวยมากเลยค่ะ จมูกอ่า
พี่ก็หน้าใหญ่ อยากได้รูปมั่งค่ะ
สวยทุกรุปจนเลือกไม่ถูกเลยค่ะ

อิอิ
สวย ๆ ทั้งนั้นเลยคะ
จมูกสวยจริงๆ
อยากได้แบบรูปที่คุณหนิงลงจัง สวยมาก
สวยมากมายคะพี่
สวยมากมายคะพี่
ชอบแองเจลล่า เบบี้อ่า
ศัลแล้วสวยเวอร์

อยากทำทรงนี้อ่ะ
มาเก็บรูปสวยๆไปดูเป็นแบบคะ
ว้าววววววว...เป๊คเลยค่ะ

ขอบคุณนะค๊ะที่เอา แบบ มาให้..

แต่หน้าตาเรามันไม่สวยเหมือนเค้าอ่ะจิ..

ทำออกมาแล้วมันจะได้แค่หนัยเนี่ย..
ยูอึนเฮ น่ารักๆ^^
แบบนี้เรียกว่าจมุกสั้นรียังค่ะ ?

เรากะเอาเป็นแบบ เลือกไม่ถูกล่ะ

ถ้ารุปซำ้ก็ขอโทดค่ะ

sandara park.jpg (21.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

sandara park.jpg

sandara-park-photo_18985.jpg (69.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 28)

dara3.jpg (44.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 31)

082009-sandara.jpg (21.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 22)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้