เจ้าของ: ืnewjew
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก หมอชัยรัตน์ BB You สาขามหาดไทย

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักค่ะ ทำมาเท่าไหร่ อยากได้รายละเอียดคร่าา

แสดงความคิดเห็น

7900 โปรฯ เปิดสาขาใหม่ มหาดไทยค่ะ (ราม65, ลาดพร้าว122)  โพสต์ 2015-3-14 03:06
สวยขนาดนี้ ทำมาเท่าไหร่ หมอท่านไหนคร่าา

7900 หมอชัยรัตน์ค่ะ  โพสต์ 2015-3-14 03:07
แค่เสริมจมูกสวยเปลี่ยนมาก
สวยมากเลยคะ จมูกสวย
เสริมจมูกแล้วหน้าเปลี่ยนดี สวยเลยเนอะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เสริมจมูกแล้วเป๊ะขึ้นเยอะเลย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยและดูดีมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
ชอบทรงจมูกประมาณนี้ค่ะ สวยมากเลย
ดูดีอะค่ะ สวยเลยเนอะ
จมูกทรงเริ่ดมากคะ
แบบว่าสวยเปลี่ยนไปเยอะเลยเนอะ
ตรงสันจมูกโด่งขึ้นเยอะ สวยเลย
หน้ามีมีติขึ้นมากๆ ดูโตดูสาวขึ้นเยอะ
สวย แปลกตาขึ้นเยอะเลยนะ
หน้าเปลี่ยนเนอะ น่ารักเลยๆ
ไม่เริสคะ หมอนี้ พูดเลย  
สวยค่ะ ทำแล้วหน้าเด่นคมมาก
จมูกดูดีมาก สวยมาก
จมูกโด่ง ทำแล้วหน้าคมดี สวยเลย
สวยคะ กลับมาอัพอีกเยอะนร้า
สวยเปลี่ยนคะ ทำมาแล้วดูดีมาก
กำลังมองหาที่ทำเลย บีบี ก็น่าสนใจ ทำสวยมาก
น่ารักเลยคะ เจ็บไม๊คะ มีรูปหลังทำไม๊เอ่ย

ไม่เจ็บค่ะ (ฉีดยานอนหลับ) ตื่นมาตอน ทำเสร็จพอดี รูปหลังทำลองย้อนดูนะคะ เคยลงไปแล้วค่ะ ^____^  โพสต์ 2015-3-14 03:10
ทำแล้วสวยจังเลยคะ
คิวยาวป่าวค่ะ มีแบบไปไหม

ไม่มีแบบไปค่ะ ไปปรึกษาพี่ที่คลินิกให้เขาดูจมูกก่อนค่ะ ว่าทำได้ไหม เนื้อบางไปหรือเปล่า พี่ที่คลินิกน่ารักค่ะ  โพสต์ 2015-3-14 03:09
ตอนเราไปทำคิวยาวมากค่ะ เพราะมีโปรฯเปิดสาขาใหม่ ตอนนั้นจอง กพ. ได้ทำเดือน พค. ค่ะ  โพสต์ 2015-3-14 03:08
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้