1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: pontap
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดกรามกับหมอจุฑา 14 พฤษภาคม

[คัดลอกลิงก์]
เจ้าของกระทู้เป็นยังไงบ้างเอ่ย  ตัดกรามกับหมอจุฬารับลองไม่ผิดหวัง ขอให้สวยๆนะจ้า
pontap ตะเอง เป็นไงบ้าง ขอให้ราบรื่นไปด้วยดีเน้อ สู้ๆ
ขอให้ออกมาสวยเรียวอย่างที่ต้องการเลยนะคะ
ผ่ายังค่ะ เห็นเงียบๆ วันที่ 14แล้วนิ พระคุ้มครองให้สวยสมใจค่ะ
เป็นกำลังใจให้ไม่โดนเลื่อนนานนะคะ ถ้าโดนก็อย่าวิตกกังวลไป ไหนๆก็ทำแล้ว
ถ้าออกมาทำงานแต่ยังบวม เราว่าจะใช้ผ้าปิดปากมาคาดทั้งวันเลยค่ะ  
ต้องเตรียมตัวทานอาหารและยาก่อนผ่าตัดดีๆครับ  ผักผ่อน ดื่มน้ำอุ่น อย่านอนเยอะเกินไป  จะบวม  
ทำงานได้แต่หน้าบวมค่ะ ช่วงน้คนโดนเลื่อนนานประมาณ5วันนะค่ะ

เตรียมใจโดนเลื่อนไว้บ้างนะค่ะ ขอให้ออกมาสวยสมใจค่ะ
ทำงานได้ค่ะ แต่หน้าจะบวมนะค่ะ ของเราตอนตัดกรามกว่าจะยุบก็เดือนที่สองที่สามนะค่ะ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้