1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: lastshot28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว ดูดไขมันหน้าท้อง Vaser สลายไขมัน ที่ Amed clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากผอมบ้าง
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-9 17:21:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำ ไปทำที่ไหนมาคะถูกดีจังเลย มีคนทักว่าราคาสูงแบบนี้แอบเสียSelfนิดนึงน๊า แต่ไม่เป็นไรเพราะยังไงก็ทำมาแล้ว เรื่องบริการและผลที่ได้เราค่อนข้างพอใจมากนะคะ เพราะให้ออกกำลังกายลดตามวิธีธรรมชาติเองคงไม่ได้ผลขนาดนี้ ปลอบใจตัวเอง  เอาหน่ะ เหลือดูดช่วงแขนต่อเดี๋ยวไปอ้อนคุณหมอขอของแถมเยอะๆหน่อยดีกว่า ถึงคิวดูดแขนแล้วเราจะมารีวิวอีกแน่นอนค่ะ

ps.ราคานี้มีบางคนเข้าใจผิดว่าเราดูดแค่หน้าท้อง แต่ขอย้ำอีกรอบนะคะว่าราคาเราซื้อคอร์สเหมาดูดทั้งตัว ทุกจุดที่มีปัญหาพร้อมทรีตเม้นกระชับสัดส่วนด้วยค่ะ
ราคาโหดมากกกกกก เราดูดรอบต้นขา85000 แขน40000 เอง ว่าจะไปดูดหน้าท้องกะเอวอีก 60000 รวมแล้วยังไม่ถึง 200000 เลย แต่หน้าท้องลดลงเยอะนะค่ะ ดีใจด้วยค่ะ
เข้ามาดูแล้วบอกได้คำเดียว "สุดยอด"

สงสัยต้องร้องเพลงไม่รู้จะอธิบายยังไง เอิ๊กๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-8 11:28:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลืมบอก ก่อนหน้านี้เราดูดต้นขามาแล้วนะคะ เหลืออีกส่วนคือต้นแขนที่ยังไม่ได้ดูดค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-8 11:27:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคา 298,000 นี้ เหมา หน้าท้อง ต้นแขนต้นขาแล้วไม่จำกัดจุดคะ ซึ่งเราผ่อนจ่ายเอาไม่ได้จ่ายทีเดียว
รูดบัตรผ่อน 10 เดือนคะ ไม่ได้มีเงินถุงเงินถังจ่ายสดขนาดนั้น  
สุดยอดมากเลย
เหฌนราคาแล้วเราคงได้แต้ซิกอัพอยู้บ้านอ่ะ ราคาโหดมากก แต่หน้าท้องยุบสวยเลบค่ะ ชัดเจน
ทำแล้วก็คงต้องควบคุมน้ำหนักใช่ไหมคะเพราะเดี๋ยวก็กลับมาเป็นใหม่ แล้วก็ต้องทำใหม่เรื่อยๆ
ราคาเหมาจ่าย 298,000 ทำอะไรบ้าง เช่น พุง ต้นแขน ต้นขา ฯลฯ และกำหนดหรือไม่ว่ากี่ครั้ง  หรือจนกว่าเราจะพอ
ใจ
ลดลงอย่างเห็นได้ชัด แต่ได้ทราบราคาแล้วหนาวเลยคะ
เห็นความแต่กต่างอย่างชัดเจนมากมากเลยค่ะ ผิวเนียนดีชอบ ทำแล้วอยู่ได้ตลอดเลยหรือค่ะหรือว่ามีโอกาสกลับมาเป็นเหมือนเดิม
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้