123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: lovelykritty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เตรียมตัวเป็นลูกสาวหมอเทพค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตัวเล็กพื้นฐานสวยค่ะใส่300-350 สวยค่ะ แต่ใส่350สวยจะอกจะได้อวบอิ่ม แบบนี้อกสวยนะคะไม่ห่าง
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-9 20:51:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ tipagon เตรียมตัวพร้อมเลยนะค่ะ รอชมผลงานสวยๆจากรีวิวของคุณนะค่ะ ทำเสร็จรีบเอามาลงให้เราอิจฉาเล่นก่อนเลย  จะตามไปติดๆเลยจ้ะ
ตอนนี้ เราก็เตรียม เสื้อที่กระดุมหน้าหน้าไว้ อ้อ เจ้าหน้าที่บอกให้ใส่รองเท้าแตะ กับเงิน ค่าผ่า และเงินเดินทางนิดหน่อย งดเครื่องประดับ ซื้อถุงเจลประคบไว้ งดวิตตามิน ทุกอย่าง คิดไปคิดมารอ วันที่ 22 ก้อดี ติดเสาร อาทิตย์ เพราะไม่ต้องตื่นแต่งตัวให้ลูกไปโรงเรียน (อ1) แฟนก็หยุด มีคนดูแล อิอิ ..คิดว่ามีเวลาพักฟื้นเยอะ เพราะเราไม่ได้ทำงาน แต่จะติดต้องรับ ส่ง ตัวเล็ก (คิดว่าน่าจะขับรถได้แล้ว หลังผ่า 1 สัปดาห) เด่วจะมารีวิวให้ดูนะจร้า
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-9 19:11:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สู้เพื่อความสวยค่ะคุณ tipagon จริงๆเราก็อยากทำเหนือกล้ามเนื้อค่ะ เพราะว่าพักฟื้นเร็วกว่าเนอะ แต่ติดที่ยังไม่มีน้อง(แถมยังไม่มีวี่แววจะแต่ง...คิดว่าน้องนมที่ทำมาอาจช่วยได้ อิอิ) ก็เลยเลือกทำใต้กล้ามเนื้อค่ะ  อาศัยว่าอาบน้ำเมื่อหร่ต้องโกยเมื่อนั้น รอทำฐานไว้ให้คุณหมอค่ะ(แต่ฐานก็ได้แค่เนี๊ย ฮ่าๆๆ) ใจจริงอยากได้ประมาณ 350 ค่ะ น่าจะพอดี การเดินทางเราอยู่ต่างจัวหวัดค่ะ  กะว่าออกแต่เช้ามือนั่งรถตู้ไปก่อน เพราะต้องใช้เวลาสามชั่วโมงค่ะ ถึงคลีนิคน่าจะเช้าพอดีจ้ะ แล้วคงตุ้มๆต่อมๆเดินเข้าไปคนเดียวเหมือนกันค่ะ  กลัวว่าจะขาสั่นตั้งแต่หน้าคลีนิคเลย คุณแฟนน่าจะตามไปช่วงบ่ายค่ะ เช้าให้เครียงานก่อน เห็นบอกว่าถ้าให้ไปส่งก็ต้องใล่กลับอยู่ดี เสร็จแล้วน่าจะเป็นช่วงบ่ายค่ะ เค้าคงมาถึงพอดี เราเขียนคู่มือไว้ให้แฟนเลยนะค่ะ เริ่มตั้งแต่การรับเราจากคลีนิค การดูแลเราเลยค่ะ ก็พวกเรื่องยา เรื่องการประคบ และเรื่องทั่วๆไปค่ะ(แฟนทำหน้าเซรงจิตมาก ) ค้างกรุงเทพหนึ่งคืนค่ะแล้วค่อยขับรถกลับ ร่ายซะยาวเลย ถือว่าแบ่งๆเรื่องราวของการเตรียมพร้อมกันนะค่ะ ขอให้น้องนมในอนาคตของคุณ tipagon และของสวยงามนะค่ะ สู้ๆๆค่ะ
เราตัวเล็กอะคะ สูง 155 หนัก 42 อยากได้สัก 350 ไม่รู้ว่า หมอจะให้เท่าไหร่ คิดว่าจะทำเหนือกล้ามเนื้อ เพราะมีน้องแล้ว จะได้ฟื้นตัวเร็ว แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็แล้วแต่หมอ เพราะของเราแบนเรย หลังคลอดน้อง(ผ่าคลอด) ไม่ไหวจะโกย กะว่าจะไปคนเดียว(นั่งแทกซี่) แต่เช้า นอนพักฟื้นสัก 4 โมงเย็น (หวังว่า) ไม่อยากให้ใครมารอ ขอให้ผ่่านพ้นไปด้วยดี สู้ๆ เนอะ เพื่อความสวย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-9 18:58:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 17 จะได้สวยก่อนเราแล้ว ตื่นเต้นๆเหมือนักนเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ เชื่อมั่นว่าลูกสาวหมอเทพออกมาต้องสวยทู๊กกกคนจ้ะ

เราได้คิววันที่17นี้ ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ :)
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-9 18:17:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สู้ๆนะค่ะ ตอนนี้เราก็สิงเวปนี้ตลอดเลยค่ะ แทบไม่ต้องทำงาน แอบตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ คุณสวยก่อนเราแน่เลย ทีแรกเรานัดวันที่ 15 ค่ะ แต่คุณแฟนดันติดธุระด่วน เลื่อน 18 แต่คุณหมอไปข้างนอกค่ะ เลยได้อีกทีวันที่ 25 จ้ะ คุณ tipagon น้ำหนักส่วนสูงเท่าไหร่ค่ะ เลือกขนาดน้องซิลีไว้หรือยังค่ะ ตื่นเต้นเนอะ เราก็เด็กใหม่ดั้งโด่งเหมื่อนกัน ตะกี้เราแอดเพื่อนไป ช่วยรับด้วยนะจ้ะ ขอบคุณจ้ะ เราจะสวยๆๆ ท่องๆ ให้กำลังใจกันเสมอจ้ะ
ของเรา ได้คิว 22 กพ นี้ ตื่นเต้น+กลัว แต่ใจจริงอยากเลื่อนนัด เป็น 15 กพ กลัวโดนว่า เพราะเลื่อน จาก 1 มี.ค ได้ 22 กพ.แล้ว อยากมีน้องนมโตเร็วๆ อิอิ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้