เจ้าของ: Amelie:
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] คุณหมอท่านใดศัลยกรรมปากบางของคุณได้สวย

[คัดลอกลิงก์]
โหวตหมอภูอันดับหนี่ง เลยค่ะ รองมาก็หมอจำนงค์
หมอภู ครับ ทำมาแย้ว 28000
ขอให้ทำออกมาสวยดังใจปรารถนาน่ะค่ะ
เเนะนำหนอภูคะ ส่วยตัวไม่เคยได้มีโอกาสไปทำสักทีเเต่ว่า เพื่อนทำมาก็โอเครนะคะ เเอบสนใจอยู๋ค่ะ
กำลังคิดไปทำปากใหม่กับหมอภู เพราะจากที่ศึกษาหมอภูโอมากๆ
เพราะไปทำกับหมอวิทวัสที่ยันฮีมาไม่ได้เรื่องเอามากๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่มีความรับผิดชอบ ทำมาปากไม่เท่ากันก็ไม่แก้ให้ทั้งๆที่ยังอยู่ในประกัน ขอบอกเลยว่าอย่าหลงผิดไปทำที่ยันฮีเลยนะ
5 ค่ะ ราคาคุ้มค่า ออกมาเปนธรรมชาติ
อยากได้ปากบาง ทรงชัด แนะนำหมอภูค่ะ
โดยส่วนตัวทำที่หมอจำนง ปากไม่ได้ปากบางมาก แต่แค่เป็นทรง และดูดีธรรมชาติ ก็ดีกว่าเดิมค่ะ
คุณBumbimtimaทำมากี่วันแล้วครับ นี่กำลังจะไปทำกับหมอจำนงค์เลย
ทำหมอจำนงค์มาแอบเศร้า ไม่ต่างจากไม่ทำเลยอ่ะ
หมอภู ได้ทรงตามที่ต้องการค่ะ
หมอจำนงค์ เน้นธรรมชาติค่ะ
อยากทำปากบางมากๆครับ ขาดความมั่นใจ ฟันเหยินไม่พอปากห้อยอีกต่างหาก
ทำมาแล้วค่ะ ทำมาแล้ว

แสดงความคิดเห็น

หมอภูค่ะ  โพสต์ 2013-2-27 17:27
หมอภูเก่งด้านปากที่สุด เราควรให้หมอเฉพาะทำ เพราะหมอผ่านการทำมามาก
ต้นฉบับโพสต์โดย Ying_Pavadee เมื่อ 2013-2-21 20:17
ทำกะหมอภู ไม่เท่ากัน ผิดหวังมาก ไม่รุ้แก้ให้ฟรีป่าว
...

เฟมือนกันเลยค่ะ  ของเราไม่เท่ากัน แล้วก็เป็นคีลอยนูนเห็นชัดเลย ด้านข้างปากเป็นแบบกล้ามปูเลยอะค่ะ แก้ให้นะค่ะ ลองเข้าไปปรึกษาหมอ ถ้าหมอให้แก้  เค้าจะเก็บค่ายา 1-3 พันบาทค่ะ  แต่เราเลือกแก้กับหมอคนอื่นแล้วอะค่ะ  ดูตำแหน่งเย็บแล้วไม่โอเค  เพราะพลาดมากับตัว  ตามกระแสเพราะรีวิวบนเว็บนี้ละค่ะ  ถ่ายรูปออกมาสวยมาก  แต่ปากจริงเป็นแผลเป็น  คิดแล้วเศร้า
รีวิวหมอภูสวยมากค่ะ  แต่ต้องเห็นตัวจริง  เหอ เหอ เหอ อยากให้ดูเยอะๆนะค่ะ กันพลาด
สวยค่ะ
ทำกะหมอภู ไม่เท่ากัน ผิดหวังมาก ไม่รุ้แก้ให้ฟรีป่าว
แต่ตะไปแก้กะหมออื่นละคะ ได้คิว 3 มีค. นี้คะ
คือหมอภูเนี่ย แกจะดังเรื่องทำปากมากๆ เพราะเหนรีวิวมาหลายปีแล้วค่ะ

ส่วนท่านอื่นๆเพิ่งจะมีคนรีวิว เพิ่งบูมอ่าค่ะ  หมอภูราคาคืออับสูงมากเมื่อก่อน

บอกต รงๆ 5000 เองมั้ง อยู่ใกล้ๆบ้านพี่สาว แต่คือยังไม่ค่อยมีรีวิวค่ะ

เดวนี้ชื่อเสียงแกดังค่ะ ราคาสูงมาก คิวก้อเยอะพอสมควรแต่เรื่องฝีมือการเยบ

เชื่อมือแกที่สุดค่ะ ส่วนท่านอื่นๆก้อสวยนะคะ แต่รีวิวยังน้อยจร้า

อยากทำมากๆเลยค่ะ มารอชมความคิดเหนด้วยค่ะ แบบว่าเคยทำแต่แต่โดนหมอจัยร้ายทำหั้ย เสียจัยมากๆเลยค่ะ
หมอภู ภูณิศาคลินิก มาแรงจริงๆถ้าเป็นไปได้ยากย้อยเวลาไปทำหมอนี้จังเลยปากเราอาจจะสวยกว่านี้
ปากบางเขายกให้หมอภูค่ะ สวย เป๊ะ เวอร์
เชียร์หมอภูครับ  เห็นหลายเคสแล้วว่าสวยมาก
หมอภู สวยสุด เท่าที่เห็นมานะ
เลือกหมอจำนงค์ละกันค่ะ  เพราะมีนัดคิวไว้ 2 มีนา นี้แล้ว '

หมอ ภูเรยจร้า เท่าที่ดูรีวิวมานะค่ะ หมอภูทำทรงสวยดีค่ะ บางๆกระจับสวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้