เจ้าของ: ฟน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] หนู-ลูกเป็ดขี้ดเหร่

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าไม่มีความสุขกับหน้าตัวเองก้อทำศัลยกรรมเลยค่ะ ถ้ามันทำให้มีความสุข  เข้าไปปรึกษาหมอเลยค่ะ ถามหมอค่ะนู๋อยากสวยค่ะต้องทำอะไรบ้าง แต่เราว่าแบบนี้ก้อดีน๊ะอย่างที่คนอื่นพูดว่าสเปคฝรั่งแต่ต้องถามก่อนว่าแฟนเป็นฝรั่งรึเปล่า แต่เราว่ากรีดตา ทำจมูก ทุบโหนกแก้ม ตัดกรามก้อ นางฟ้าแล้วค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 23:39:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Jimjum ตั้งกระทู้

เติมนิดแต่งหน่อย ตรงไหนดีคะ ? ช่วยหน่อย ช่วยหน่อย อิอิ

แสดงความคิดเห็น

ถ้าอยากให้เพอเฟคนะคะ ก็ลดโหนกแก้ม กะตกแต่งจมูกค่ะ  โพสต์ 2011-3-21 19:00
ไม่ขี้เหร่หรอกค่ะ

เติมนิดแต่งไหนก็ดูดีแล้ววว

เอาใจช่วยค่ะ...

พิมพ์ผิด ต้องเติมนิดแต่งหน่อย อิอิ  โพสต์ 2011-3-20 23:30

คะแนน

1

29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 23:14:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ rabu9979 ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคะ คุณ poker   คุณ rabu9979  คุณเป็นคนดีนะคะหนูรู้สึกได้ หนูไม่มีความสุขกับหน้า ตา ของตัวเองนะคะก็เลยต้องไปตามสมัยนิยมนะคะ จะว่าหนูป่วยก็ได้นะคะ แต่หนูได้พยายามแล้ว เคยไปพบจิตแพทต์ด้วย เค้าก็พูดเหมือนคุณคะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 23:12:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ poker ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคะ คุณ poker   คุณ rabu9979  คุณเป็นคนดีนะคะหนูรู้สึกได้ หนูไม่มีความสุขกับหน้า ตา ของตัวเองนะคะก็เลยต้องไปตามสมัยนิยมนะคะ จะว่าหนูป่วยก็ได้นะคะ แต่หนูได้พยายามแล้ว เคยไปพบจิตแพทต์ด้วย เค้าก็พูดเหมือนคุณคะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 23:01:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ คุณจิ๊บ feedback ของคุณมีความหมายมากคะ
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 22:46:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จิ๊บว่าคุนสวยในแบบของคุนเองนะคะ ไม่ขี้เหร่คะ ขอเถียงสุดใจ อีกอย่าง รูปที่สองจิ๊บชอบมาก คุนแต่งหน้าทาปากแดงได้เริ่ดมาก อิอิ ดูเปนตัวคุนเองมากเลย สวยมากด้วย

คะแนน

1

24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 22:35:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าว ว้าว ขอบคุณมาก มาก นะคะ คุณ dunkin555  เหมือนฟ้ามาเปิดทางให้เลยคะ คม ชัด ลึก แบบว่าหนูเห็นทุกประการ    ไม่ต้องขออภัยนะคะ หนูเองที่ต้องขอบคุณคุณนะคะ รักนะ จุ๊บ  จุ๊บ
เอาจริงๆเลยนะ เราว่าคุณไม่ขี้เหล่ค่ะ มั่นใจในตัวเองหน่อย ถ้าให้คะแนนจากหน้าตาของคุณ เราให้ 7 เต็ม 10 ค่ะ หักตรงตา ถ้าไปกรีดตาซักหน่อยจะดูคมสวยกว่านี้ แล้วก็หักตรงโหนกแก้มสูงไปนิดและมีกราม ซึ่งหักตามสมัยนิยมนะคะ แต่จริงๆแล้วรูปหน้าแบบนี้สเปกฝรั่งเลยนะคะ

เปลี่ยนทรงผมซะหน่อยนะคะ คุณมีโหนกแก้มคล้ายดาราที่ชื่อแพนเค้กค่ะ ลองเปลี่ยนสีผมทำทรงผมแบบน้องเขานะคะ คุณจะดูสดใสขึ้นมาอีก แล้วก็ปรับการแต่งตัวนะคะ ที่เพื่อนๆว่าคุณดูแก่ อาจเป็นเพราะการแต่งตัวค่ะ การแต่งตัวทำให้คนดูอ่อนวัยและสูงวัยได้ค่ะ อย่างภาพแรกเนี่ยะ ถ้าคุณเปลี่ยนไปใส่เสื้อยืด กางเกงยีนส์น่ารักๆ จะดูเด็กกว่านี้เยอะเลยค่ะ

ถ้าไม่ชอบความคิดเห็นก็ขออภัยด้วยนะคะ

คะแนน

1

อย่าทำอะไรเรยค่ะ สวยน่าัรักแล้ว แฟนคุณรักคุณก็พอแล้วค่ะ มั่นใจซะอย่าง อะไรๆก็ดูดีไปหมด..สู้ๆนะ

คะแนน

1

ผมว่า สวยแล้วครับ เชื่อมั่นในตัวเองนะครับ

ขอบคุณนะคะ คุณ poker คุณ rabu9979 คุณเป็นคนดีนะคะหนูรู้สึกได้ หนูไม่มีความสุขกับหน้า ตา ของตัวเองนะคะก็เลยต้อ   โพสต์ 2011-3-20 23:13

คะแนน

1

20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:59:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ คุณ jaaekrab  คิดเรื่องโหนกแก้ม เหมือนกันคะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:55:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ joycandy  หนูควรจะเสริมเติมอีกนิด ตรงไหนคะแนะนำหน่อยคะ แบบว่าอยากสวย อิ อิ
สวยครับ ถ้าให้คะแนนผมให้ 7ครับเพราะไม่ใช่แนวผมแต่ดูเป็นคนมั่นใจดีครับ ถ้าอยากทำศัลยกรรมผมไม่ชอบโหนกแก้มครับควรทำก่อนเป็นอันดับแรก แต่!!!!!ลองเปลี่ยนทรงผมและเพิ่มน้ำหนักพร้อมออกกำลังกายให้ฟิตซักนิดนะครับ เพราะหน้าดูตอบๆยิ่งทำให้โหนกแก้มชัดเจนขึ้น ทรงผม ผมคิดว่าไม่เข้าครับโดยเฉพาะรูปบนผมว่าดูแก่ขึ้นครับ
อย่างไรก็ลองปรึกษาแฟนดูด้วยนะครับ ว่าความสวยใช่สิ่งที่เขาต้องการหรือเปล่า มีหลายอย่างครับที่ทดแทนความสวยได้

คะแนน

1

17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:51:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ คุณ cutecutecute อืมมมม ทำให้หนูคิดได้เยอะ แล้วที่ว่าคิดว่ากะเทย หนะ ตรงไหนเหรอคะ แบบอยากรู้นิ๊ดดดด นึง 555
ไม่ขี้เหร่หรอกค่ะ องค์ประกอบโดยรวมถือว่าอยู่ในขั้นปานกลางหรือที่เค้าเรียกกันว่าพอใช้ได้ ถือว่าหน้าตาเราอยู่ในระดับเดียวกันค่ะ ที่คนอื่นมองว่าเราไม่สวยเพราะว่าเรามีแฟนหล่อ แต่ถ้าเรามีแฟนหน้าตาธรรมดาก็จัดได้ว่าหน้าตาก็ใช้ได้นะค่ะ มั่นใจหน่อยค่ะ เสริมเติมอีกนิดหน่อยสวยแน่นอน  

คะแนน

1

คำจำกัดความคำว่าสวย ของแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ
ขอโทษนะคะ ตอนแรกเราคิดว่ากะเทย แต่คุณจะศัลยกรรมไปเพื่ออะไร
ถามตัวเองก่อน เพื่อตัวเอง หรือเพื่อแฟน
ถ้าวันนี้เลิกกันแฟนจะเสียใจมั้ยที่ไปทำตาทำจมูกมา
คนอื่นอยากจะใส่ซิลิโคนให้โด่งแค่คุณอาจจะต้องตะไบฮัมพ์ออก คิดดีๆก่อนหมอลงมีดนะคะ เพราะมันเป็น one way เอากลับคืนมาไม่ได้ ก่อนศัลย์ ปรึกษาแฟนก่อนนะคะ ผู้ชายบางคนเค้าก็ไม่อยากให้แฟนไปทำอะไรเพิ่ม เพราะเค้าชอบของเค้าแบบนี้

คะแนน

1

14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:39:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ คุณ basti คือเมื่อก่อนก็โอเค แต่พอโดนคนทักเข้าบ่อย บ่อย มันก็ไม่เหลือความเชื่อมั่นในตัวเองนะคะ
คุณเป็นคนสวยนะค่ะ หน้าคมเข้ม แต่งหน้าขึ้น คราวนี้ก็ต้องอาศัยความมั่นใจด้วยค่ะ...เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

คะแนน

1

12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:32:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555 ขอบคุณนะคุณพรอม คุณ kritsana  แล้วจะให้หนูกี่คะแนนดี อิ อิ
ไม่สวย....ตรงไหนเนี่ย เสป๊กฝรั่งเลยนะเนี่ย อิอิ
สวยค่ะ อย่าคิดมาก คนมันตาถั่ว อย่าไปใส่ใจ
ใครมันปากดีอีก ก็บอกไปเลยว่า
"สวยนักแล้วมีปัญญาหาแฟนหล่อได้อย่างฉันรึเปล่ายะ"
แล้วหัวเราะใส่ โฮะๆๆๆๆ  ไปเลย!!!!

คะแนน

1

10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:17:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทุกคนคะ อย่างหนูเนี้ย 10 คะแนน คุณจะให้เท่าไหร่ และ เพราะอะไร  รบกวนหน่อยนะคะ ขอแบบตรงเลยนะคะ ไม่ต้องเกรงใจคะ

อีกรูปนะคะ
ก็สวยนี่คับ ไม่ใช่ละ ถ้าลุกเป็ดขี่เหร่

คะแนน

1

โอ้โห  คุณสวยคุณเซ็กซี่มากเลยนะค่ะ  เราเป็น  ญ  ยังเคลิ้มเลยดูดีมากกกกกค่ะ  

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้