123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Arimiguel
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ศัลยกรรมครั้งแรก By Dmor กับคุณหมอตุ๊กค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ดีมอร์อยู่ตรงไหนนะคะ ต่างจังหวัดมีไหมคะ อยากเข้าไปปรึกษานะคะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรไหมอ่ะค่ะ อยากทำ
สวยมากเลยนะคะ ราคาเสริมจมูก เท่าไรนะคะ
โทรไปสอบถามมาเเล้ว พี่ๆเลขาคุณหมอตอบดีมากๆ
ที่นี่น่าสนใจมาก มีเทคนิคไม่เหมือนใคร
มีรูปอัพเดตอีกไหมคะ สนใจๆคะ
อ่านเเล้ว อยากเสริมจมูกมากเลยค่าาา
มาอัพรูปอีกนะคะ
ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ ธรรมชาติดีค่าาา
ราคาเท่าไรคะ
ดูเป็นธรรมชาติมากเลยคร่าาาา
คลินิกอยู่เเถวไหนหรอค่ะ มีกี่สาขาคะ
ใช้ยานอนหลับ หรือยาชาคะ
สวยจังเลยค่า ดูเนียนเป็นธรรมชาติมากเลย
พักฟื้นกี่วันคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Reva เมื่อ 2017-5-21 21:01

หลังทำ สวยมากเลยค้ะ
สวยมากๆเลยค่ะเข้ากับหน้าจริงๆ
มีดั้งแล้วสวยขึ้นเยอะเลยคะ
สวยมากคะ รอดูรูปหลังทำนะคะ รอๆ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้