เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณทำศัลยกรรมแล้ว มีอะไรเกิดขึ้นในชีวิตของคุณบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
เราทำศัลยกรรมเพราะ แฟนเราชอบว่าเราว่าขี้เหร่ สู้ แฟนเก่า เขาไม่ได้ แฟนเก่าเขา ขาว หมวย แบบเพื่อนๆ พี่ น้อง เขา การันตรีในความสวยหมด ไอ่เรา มัน ไม่มีอะไรเด่นเลย ดำก็ดำ คิดในใจมีเงินเมื่อไหร่จะศัลยทั้งตัว ก็เลย ค่อยๆทำทีละอย่าง เกี่ยวกับใบหน้า..ผลตอบรับดีขึ้น มีคนมองเยอะขึ้นแบบหนุ่มเหลียวหลังเลย เราอ่ะไม่ค่อยสังเกตุหรอก แต่แฟนสังเกตุและบอกเราว่ามีคนแอบมองแบบเหลียวหลังแฟนก็มองค้อนกลับ หลังทำก็มีคนมาจีบเหมือนกัน ฐานะดี หน้าตาดีลูกครึ่งฝรั่งเศส ฟิลิปปินนั่งทานกาแฟให้เด็กมาเสริฟมาขอเบอร์เฉยเลย โดยรวมแล้วเราคิดว่าทำแล้วสวยขึ้น ทำไปเหอะ  โดยรวม ทำแล้วมันใจมากขึ้น คนรอบตัวชมสวยขึ้น หน้าคมขึ้น เรื่องความรักไปโลด แต่เรื่องเงิน..อืมเสียตังส์มากขึ้น เพราะคิดว่าจะทำอะไรต่อดี สวยขึ้นแล้วต้องครบเครื่อง เีหน้า ผม เครื่องแต่งตัว เครื่องประดับ อะไรทำนองนี้แหละค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เริดเลยค่าคุงปอ ^^ อยากเปนมั่ง 555555555  โพสต์ 2011-2-25 07:34
ฉีดโบท๊อกซ์ลดกราม  ทำคาง  ทำตา   ตัดผมทรงใหม่ ทั้งหมดนี้ภายใน 1 เดือนกว่า

ตอนนี้เดินไปไหน มีแต่คนทักว่าหล่อ
หน้าเหมือน อั้ม อธิชาติ
งง เลย ไม่ได้ตั้งใจให้เหมือนนะ  มันไปละม้ายคล้ายตรงไหนก็ไม่รู้
ฟีดแบ๊ค ถล่มทลาย
เรทติ้งพุ่งกระฉูด
ยอดขายธุรกิจทะลุเกินเป้า
มีแต่ได้กับได้

ทนเจ็บและเปลืองเงินหน่อย

มั่นใจ มีคนมองมากขึ้น รู้สึกว่าหน้าที่การงาน การเงินดีขึ้นตามลำดับค่ะ อาจจะถูกโหงวเฮ้งก้อได้น่ะค่ะ
แต่ก่อนทำไม่ได้ดูหรอกค่ะ อยากทำก้อทำเรย
เพิ่งทำได้สามวันเอง ปิดจมูกอยู่ แบบว่า เสียเซลฟ์ นิดนึงอ่ะ
ทำแล้วสวยขึ้นค่ะ  ฮ่าๆๆ

มีคนชมว่าสวยขึ้นแต่ไม่รุว่าเราไปทำรัยมา บอกว่าสวยขึ้นน่ะ

ภูมิใจค่ะ  แต่คิดว่ามันไม่โด่งอยากแก้มาก:)
มั่นใจชัวร์:)
อยากศัล มีแต่คนบอกว่าดี
รู้สึกว่าเซงมาก ทำมาได้ 2 อาทิตย์ แล้วค่ะ นจมูกเบี้ยวอ่ะ ทำยังไงดีอ่ะ

ตอนนี้ไม่มีความมันใจเลยแม้แต่นิด........จะเิปิดเรียนแล้วอ่ะ.
เราก็เพิ่งไปทำมา วันนี้เอง
ไม่เจ็บเรย บวมน้อยมาก
อยากรุ้ สนใจ แอดเมลมาคุยกันได้นะ
bum_yayayah@hotmail.com
Ps. ราคา 15,000 บาทจ้า
คุณปลา อยากสวยเหมือนปอยใช่มะ
เราจัดฟัน แล้วก็ทำจมูกค่ะ แต่ค่อนข้างตัวสูงอวบค่ะ สูง 171 แนะ พอไปทำมามีแต่คนทักว่าสวยขึ้น ยืนรอแทกซี่ รถที่ผ่านไปมาก็มอง ตอนนี้กำลังเร่ง ลดน้ำหนักค่ะ อยากทำจมูกใหม่ เพราะหมอคนเก่าที่ทำจมูกให้ บอกให้ลดน้ำหนัก แล้วจะทำจมูกให้ใหม่ เพื่อนเราไปทำมาชีวิตก็เปลี่ยนค่ะ ไม่ต้องทำงานเลยแฟนให้อยู่บ้านอย่างเดียว
พ่อเราบอกว่าถ้าไปทำศัลยกรรมจะตัดออกจากกองมรดกพันล้าน 555+
ตอนนี้กำลังจะเอาทรัพย์สมบัติที่เหลืออยู่ไปขายเอาตังมาทำศัลยกรรม 555+
จำหน่ายผลิตภัณฑ์บำรุงผิวหน้า ผิวกาย ขาวกระจ่างใสขึ้นอยากเป็นธรรมชาติ พร้อมครีมเจลบำรุง ริมฝีปากให้อมชมพูอย่างเป็นธรรมชาติ ผลิตภัณฑ์จากธรรมชาติ ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้า มากกว่า 1 ปี  สนใจดูรายละเอียดได้ที่ www.jiggaro.com   สอบถามข้อมูลได้ที่ tenny_ad_spu@hotmail.co.th หรือโทร 083-8149356
ญาติพี่น้องเริ่มแวะเวียนมาหาบ่อยๆ พร้อมมีโปรเจ็คศั ...
ต้นฉบับโพสต์โดย แทนไท เมื่อ 2010-10-9 20:09

อิจฉาพี่เเทนเนอะ   ว่าเเต่นอนดึกน่ะเนี่ยย
ญาติพี่น้องเริ่มแวะเวียนมาหาบ่อยๆ พร้อมมีโปรเจ็คศัลยกรรมมาให้แนะนำมากมาย
แทนไทกินฟรีบ่อยขึ้น

สมัยยังไม่ได้เสริมจมูก แฟนทักว่า ดั้งแฮ็กค่ะ
แต่ตอนนี้ไม่แล้ว อิอิ
อีก 2-3 วันนี้ละคะ  ได้คิวละ  ฟีดแบคเป็นไงได้จะมาสาธยายน้ะค้า
อยากทำครับ ว่าจะทำปีหน้า่นี้หละครับ เดียวจะเอามาเล่านะครับ อยากมั่นใจในตัวเองมากขึ้นกว่านี้ครับ
ได้กิ๊กเต็มเลย
ทำมาแร้วมีคนชม
เพิ่มความมั่นใจขึ้น
ยังไม่ได้ทำค่ะ แต่คิดว่าจะเสริมจมูกค่ะ
ถ้า ทำแล้วอยากให้มีคนทักว่า "ไปทำอะไรมา สวยขึ้น" เอิ๊ก กกก
ถ้าทำแล้ว มันคงจะสร้าง ความมั่นใจ ให้เยอะมากเลยแหละ
ว่าจะไปทำจมูกเหมือนกาน งั้นขอไปทำก่อนนะเดี๋ยวจากลับมาเล่าให้ฟังคร้า  แต่ตอนนี้สามีไม่อนุญาติกะว่าจะขอไปบ้านแล้วไปแอบทำ เพราะทำไปแล้วเค้าก็ด่าเราไม่ได้ 555+
แค่ก่อนไม่ทำก้อมีแต่คนหมั่นไส้

แต่ตอนนี้ทำแร้ว สวยกว่าเดิม เค้าคงหมั่นไส้มากกว่าเดิมแน่

อิอิ
มีความมั่นใจมากขึ้นมากมายเลยค้าบบบบ
ยังเหมือนเดิม

เพราะว่ายังไม่ได้เช็คเรตติ้ง

คริคริ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้