เจ้าของ: fonSuaynaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ความมั่นใจที่ได้มา จากการทำจมูกแบบยกเครื่องเลย ที่ดีมอร์

[คัดลอกลิงก์]
เราว่าหน้าเทอร์เปลี่ยนดูสวยขึ้นเยอะ
ตัดปีก ตะไบ แต่งปลาย ทำหลายอย่างมาก คงระบมน่าดู แต่ก็น่าจะโอเครกับผลที่ออกมาเนอะ สวยขนาดนี้....
โห้ เปลี่ยนไปมาก อย่างกะคนละคนกันเลย สวยเว่อร์
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-3 11:05:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปล่าสุดมาอวดนิสนึง
ถ่ายมา3-4 วันและ ส่งไปอวดทางดีมอร์ เค้าหลายวันแล้ว แต่ไม่ได้มาแวะที่นี่ วันนี้เลยมาแวะอัพนิดนึง

ยังไม่ได้ทำเทียบให้ดูนะ ไว้วันหลังนะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-3 11:02:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dewdewka ตอบกลับเมื่อ 2015-3-25 21:42
สวยมากเลยอ่ะ  เราอยากทำปลายพุ่งๆแบบนี้เลย แต่จมูกเรามันสั้นๆอ่ะ จะทำได้รึป่าว

ต้องลองไปปรึกษาคุณหมอดูอะคะ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-3 11:02:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Yungying. ตอบกลับเมื่อ 2015-3-30 16:21
ปลายพุ่งมากเลยอ่ะ กระดูกอ่อนหลังหูนี่ ปลอดภัยในระยะยาวแน่นอนใช่มัยค่ะ

ก็ขึ้นกับคุณหมอที่ทำด้วยนะคะ
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-3 10:56:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Lizs ตอบกลับเมื่อ 2015-3-20 01:34
รูปไม่ค่อยเห็นชัดเลยค่ะ แต่ดูคร่าวๆก็ว่าสวยค่ะมีรูปชัดใกล้แค่นี้ไหม

ตามมาดูล่าสุดน้าา
ปลายพุ่งมากเลยอ่ะ กระดูกอ่อนหลังหูนี่ ปลอดภัยในระยะยาวแน่นอนใช่มัยค่ะ
สวยมากเลยอ่ะ  เราอยากทำปลายพุ่งๆแบบนี้เลย แต่จมูกเรามันสั้นๆอ่ะ จะทำได้รึป่าว
สวยขึ้นเยอะเรย เราศึกษาเรื่องopenจมูกอยู่ ปลายจมูกเราบานสั้นด้วย แนะนำเราหน่อยค่ะ
รูปไม่ค่อยเห็นชัดเลยค่ะ แต่ดูคร่าวๆก็ว่าสวยค่ะมีรูปชัดใกล้แค่นี้ไหม
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-19 18:02:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวแวะมาตอบที่เหลือนะ ตอนนี้ใช้ เล่นโน๊ตบุ๊ค เม้าส์ไม่มี เลื่อนตอบไม่ถนัดเลย
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-19 18:01:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลังจากส่งรูปไปอวดที่ดีมอร์ คลินิกเค้าแล้ว เราก็เอามาอวดที่นี่บ้างดีกว่า

รูปอัพเดท 5 เดือน ของการเสริมจมูก ตัดปีก ตะไบฮัมพ์ และแต่งปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังหู เทคนิค open
และ 2 เดือน ของการทำปากกระจับบนล่าง

จากที่ดีมอร์ คลินิก ฝีมือ คุณหมอโอ๋ อาศยา ทั้งหมดเลยค่าาาาา   ขอบคุณคุณหมอโอ๋ มากๆเลยค่าาา  แล้วก็พี่ๆเจ้าหน้าที่ทุกคนที่คลินิก รวมทั้งคุณหมอตุ๊กด้วยค่าาาา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ว้าวววววว สวยจังๆ
ปลายพุ่งมากเลยอ่ะ สวยๆ
จมูกดูเปลี่ยนเยอะเรยเนอะ ทำเเบบต่อปลายกระดูกหลังหูหรือเปล่า
จมูกดูเปลี่ยนเยอะเรยเนอะ ทำเเบบต่อปลายกระดูกหลังหูหรือเปล่า
สวยๆค่ะ  เสริมแต่วปลาย เริ่ดอ่ะ
ใช้กระดูกหลังหูนี่ อนาคตคือจะไม่ทะลุใช่มัยคร้า
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-6 21:34:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คชา550 ตอบกลับเมื่อ 2014-12-6 16:07
ปลายสวยมากคับพุ่งมากคุณหมอทำเทคนิคดีนะคับผมชอบเพรา ...

ใช่ค่า มีเพื่อนไปทำที่อื่นมาเล่าให้ฟังก็ไม่ได้วางล็อกนะ ดุ๊กดิ๊กๆ ได้ด้วย เค้าวางแผนเก็บตังค์มาแก้อยู่ค่า ตอนนี้ ปลอดภัย ต้องมาพร้อมความสวยค่าาา

ดีมอร์คลินิกเค้าอยู่ที่แถวตรงข้ามยูเนียนมอลล์ค่ะ มีแต่ไลน์คลินิกค่ะ id: dmorclinic เลยค่าาาา
จมูกสวย ปากสวย รวมๆแล้วทั้งสวยทั้งดูดีเลยอ่ะ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-4 10:54:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหหห ไม่ได้มาตอบนานเลย เดี๋ยวค่อยไว้แวะมาตอบนะคะ
ขออัพเดทรูปหลังไปทำ ปากกระจับบน ปากล่างบาง มาเพิ่ม จากดีมอร์คลินิกเช่นเคย อิอิ  ทำมาประมาณ3-4อาทิตย์แล้วค่ะ ยังยุบบวมเรื่อยๆอยู่นะคะ

ไว้มาอัพเดทเรื่อยๆ จ้าาา

รูปแรกเปรียบเทียบให้ดูก่อนทำทั้งเสริมจมูก กระดูกอ่อนหลังหู และ แต่งปลายด้วยเทคนิค open และปากกระจับบน ล่างบาง กับปัจจุบันนะ

รูปนี้เอาไว้ดู สวยๆ คร่าาาาา   เดี๋ยวนี้ถ่ายแบบแล้วมั่นใจขึ้นมากมายค่าาาาา

x
ิตัวเองหน้าาเปลี่ยนเลยเนอะ..เสริมของอะไรหรา
อยากได้แบบปลายพุ่งๆแบบนี้เลย แต่เสียดายเราจมูกสั้น ไม่รู้คุณหมอจะทำไดัมัยอ่ะ
ปลายพุ่งเว่อร์ๆ  เริ่ดดค่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้