12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Jajabinx
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่เมดเมติก ไม่ค่อยสวยเลยค่ะ เพราะอะไร?

[คัดลอกลิงก์]
มองหน้าตรง ดูไม่รู้จริงค่ะว่าเสริมมา ถ้ามองด้านข้างก็จะเห็นสันจมูกคมชัดขึ้นกว่า
ตอนก่อนเสริม คิดว่าที่เป็นแบบนี้เพราะหมอเสริมไม่โด่ง  ก่อนเสริม เอารูปไปเป็นแบบให้หมอ
ดูหรือเปล่าคะ
ขอโทดนะ คะ จขกท. ทำกะคุณหมออะไรคะ
สู้ๆนะค่ะ รอดูไปก่อน เข้าที่อาจจะสวยกว่านี้ก็ได้ค่ะ
พื้นเพจมูกสั้นมาก แต่ทำออกมาก็สวยแล้วน๊า
รอเข้าที่ซักสามเดือน จะเรียวกว่านี้ สู้ๆ อดทนๆ
กลัวเลยค่ะ จะไปทำเเล้วพรุ่งนี้ จิตตกไปหมดเเล้วค่ะ
เปนกำลังให้นะ ไม่สวยไม่ชอบแก้ใหม่เลย
ต้องดูพื้นเค้าโครงจมูกเดิมด้วยนะคะ ว่าเปนยังไง จะใาโทดหมออย่างเดียวไม่ได้น้า
เอาแบบไปให้หมอป่าวจ้ะ  กำลังสนใจเมดเมติกอยู่พอดี   
เราว่าจมูกก้อดูโด่งขึ้นแต่ไม่มาก ต้องรอดูสัก 3 เดือน 6 เดือน พอจมูกเข้าที่แล้วจะดูเรียวและโด่งขึ้นนะคับ
เนื้อจมูกน้อยหรือเปล่าค่ะ
เราก็เป็นนะ จมูกเราเล็กอยู่แล้วเราเสริมมามันไม่สวย ขัดตาๆช่วงปลาย ปลายเหมือนปีกมันคุมลงมาเลย รูจมูกไม่สวย เราอยากไปแต่งอยู่ แต่ไม่รู้ที่ไหนทำบ้าง  
เราก็อยากไปเสริม ที่ เมดเมติก ค่ะ เห็นคนทำสวยเยอะเลย

แต่เป็นคนจมูกสั้น และเนื้อน้อย ไปปรึกษาหลายที่

เค้าก็บอกว่าโด่งมากไม่ได้เพราะรูปทรงของจมูกเดิม และ เนื้อจมูก

ตอนแรกจะเอา แบบ ของน้องเนยไปเป็นตัวอย่าง ติดตามน้องเค้ามา

เค้าทำกับเมดเมติก

สงสัยต้องหาแบบดาราที่มีจมูกและโครงหน้าสั้น แทนดีกว่า

เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้นะคะ แต่เราว่าทรงสวยนะ

ถ้าเราทำไม่อยากได้แบบเป็นแท่ง ได้คิว กรกฏาคม น๊าน นาน

เดี๋ยวจะเอามาแชร์ค่ะ หัวอกคนจมูกสั้นเหมือนกัน สู้ๆ
ตัวเองลองถามคุณหมอยังคะ ว่าทำได้ประมาณไหน ส่วนตัวเราคิดว่าด้านข้างหลังทำเริ่มมีสันนิดๆนะคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้