เจ้าของ: mameawturyung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถอยจมูกใหม่ BB You

[คัดลอกลิงก์]
จมูกดูโด่งขึ้นนะ ดูธรรมชาติไม่หลอกตาดี
สวยอยู่นะ มันยังบวมอยู่

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แค่นี้ก็โอแล้วสวยแล้ว
ตอนนี้หายหรือยังคะ รอชมๆอยู่คร้า
จมูกธรรมชาติมากๆจ้า
สวย น่ารัก ขึ้นด้วย
รอยุบคะ แต่ตอนนี้ก็ดูสวยดี
จมูกสวยดีนะแมทกับหน้าดี รอหายบวมจ้า
ธรรมชาติดีนะ น่ารักดี
จมูกทำให้หน้าชัดขึ้นมีมิติขึ้น รวมๆดีค่ะ  
หน้าเปลี่ยนอยู่นะค่ะ ดูดีขึ้นรอหายบวมก่อน
โอเคเลยค่ะ รอยุบอีกสักหน่อย สวยแน่ๆ
พอจะมีภาพหน้าตรงไม๊ค่ะ
ก็สวยดีนะค่ะ คงต้องรอหายบวมก่อน
เราว่ายุบน่าจะสวย อัพเดทคร่า รอๆ
ความสวยกำลังจะมาแล้วค่ะ แวะมาอัพเดทบ้างนะ
อยากเห็นรูปหน้าตรงจังเลยค่ะ จมูกสวยดีนะค่ะ
ดูเข้ากับหน้าดี โด่งเป็นธรรมชาติ
เป็นธรรมชาติน่ารักมากค่ะ อัพเดทอีกนะ
สวยดีค่ะ อยากเห็นตอนเข้ารูปจัง
ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ เราก็เป็นคนที่เนื้อจมูกส่วนปลายน้อยแต่อยากทำเหมือนกันค่ะ
น่าจะแวะมาอัพรูปอีกนะค่ะ
ซิลิโคนของที่ไหนอะค่ะ
สวยขึ้นค่ะ จมูกก็ดูเนียนธรรมชาติ
จมูกสวยดีค่ะไม่หลอกตาดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้