เจ้าของ: googgig
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกโรงพยาบาลเลอณ์ลักษณ์ 5 เดือนกว่า จะ 6 เดือนแล้ว...อยากแก้มากเลย

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค่ะ  เหมือนดาราเลยอะ

แสดงความคิดเห็น

โว้...^^เขิลเลยยยยยยยยย  โพสต์ 2011-11-28 15:30
ที่สำโรง คือหมอพิชิต  ศิริวรรณคร่า

ขอบคุนน้าค้ายังไงจะลองศึกษาข้อมูลดูน้า  โพสต์ 2011-11-28 15:31

สวยจังเลยค่า

ขอบคุนน้าค้า^^  โพสต์ 2011-11-28 15:31
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-26 09:56:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ googgig ตั้งกระทู้

แหะๆๆตัดสินใจไม่ถุกเลยยยง่า........ว่าแต่คุนหมอสำรวยก้อโอเคน้า...กะคุนหมอศรัน...ราคาเท่าไรอะคะ

หมอสำรวย 15000 ค่ะ แต่เห็นบอกลดได้นะ เราก็กำลังไปแก้  โพสต์ 2012-3-28 11:58
ตอบกระทู้ wisoot@corn ตั้งกระทู้

ที่สำโรง ค่าแก้ 13,000 จ้ะ แต่คุณหมอจะไม่ทำโด่งมากนะ

สำโรงคุนหมออารายเอ่ยยยยยยยย^^  โพสต์ 2011-11-26 09:58
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-25 16:24:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เฮ้อยิ่งดูเพื่อนๆๆริวิวสวยๆๆทั้งน้าน.....ก้อยิ่งอยากจะแก้โดยเร้วที่สุดรุ้สึกแอบอิจฉาคนทีไปแก้แล้วออกมาแล้วสวยมั๊กๆๆอิอิ...............รู้สึกจิดตตกรุ้สึกกังวลอย่างบอกไม่ถุกจิตใจไม่อยุ่กะเนื้อกะตัว55+........ลังเลแล้วเริ่มลังเลแล้วไม่รุ้จะแก้กะคุณหมอท่านไหนดีแงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-25 11:54:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jazzeyspears ตั้งกระทู้

ขอบคุนน้าค้าไม่ไกลจากบ้านเท่าไร ธุรกิจบัณฑิต  เด๋ยวจะแวะลองไปปรึกษาดูก่อน^^
คุณหมอเปิดคลีนิกชื่อ PSC ( Peera Plastic & Skin clinic ) ที่ตึกสปอร์ตซิตี้ ถนน ประชาชื่น ( คลีนิกอยู๋ติดร้านกาแฟสตาร์บัค ชั้น 1 )  เบอร์คลีนิก 02-5744283
ขนาดตอนแรกยังไม่ทำยังสวย พอทำแล้วยิ่งสวยเลยค้ะ

^^ขอบคุนน้าค้า.ให้กำลังใจดีมากๆๆเลยอิอิ..........  โพสต์ 2011-11-25 09:48
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-25 09:35:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ seasons5 ตั้งกระทู้

โหยขอบคุณมากเลยนะคะ..ใจจิงก้ออยากได้โด่งๆๆแล่ะอิอิ  ว่าแต่หมอสยามคลินิคไหนอะคะ...น่าสนใจดีคงต้องสิงสถิตอยุ่ที่ดั้งโด่งเปนเวลานานแน่นอน55+..เพราะมีแต่ข้อมูลดีดีที่เพื่อนๆๆแนะนำให้^^
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-25 09:30:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ชิมิ01 เมื่อ 2011-11-24 16:25
ทำกะหมออะไรหรือค่ะ และเลือกทำแบบอะไร แต่ดูแล้วก็สวย ...

หมอพีรพันค่ะ............ก้อแค่บอกหมอว่าเอาแบบธรรมชาต(นี่ก้อธรรมชาตเกิ๊น55+)
คืือ ทุกอย่างบนหน้า สวยเป้นทุนเดิมอยู่แล้วนะคะเนี่ย
หาหมอใหม่ ดูสไตล์ที่ตัวเองชอบเปงหลักเนาะ
ชอบโด่งมั๊ย  ชอบมีเคิร์ฟ มีสโลป รึป่าว
หรือชอบแกนเรียว ยาว  อะไรทำนองนี้อะค่ะ
เพราะแต่ละหมอสไตล์ค่อนข้างต่างนะคะ

หมอศรันย์ ถ้าไม่ทำแบบโอเพ่น  ็ถือว่า ทำออกมาไม่หวือหวา
ไม่สวยจนต้องกรี๊ดหรือกดไลค์  ก็คือ ออกมาสวยปกติ สวยตามสภาพอะค่ะ

หมอคมกริช  ถ้าโครงเดิมสวยอยุ่แล้ว  ทำกะท่านก็จะออกมาสวยยิ่งขึ้นแต่อกแนวธรรมชาติมาก ปลายไม่งาม
ไม่เรียว ไม่พุ่งสวย  หมอกลัวทะลุ  แต่ความจริงเทคนิคมันก้มีที่ช่วยเซฟกันทะลุ
แต่หมอเค้าไม่ค่อยกล้าสทำเอง

หมอ เหลิม  สวยเนียน ธรรมชาติ หยดน้ำชัดเจน  แต่  ส่วนใหย่ออกมาปลายมู่ทู่ ปลายไม่เด่นเลย
บางคนก็ไม่โด่ง ทำแล้วก็ยังดูไม่เจิด ไม่เป๊ะ (เฉพาะผู้หญิงนะคะ ถ้าเป็นชายล่ะก็ เจิดมากกะหมอเหลิม)

หมอยุทธพงษ์  คนนี้มาแรง ทรงสโลปสวยมากๆๆๆ  แกนซิลิโคนก็เป็นแบบ โคนแข็งปลายนิ่ม เริ่ดเชียว
สไตล์หมอคือสวย เนียน ธรรมชาต  ปลายสวย สั่งหยดน้ำได้  แก้ไขงานที่ผิดพลาดเก่งค่ะ

หมออรรถพร   ผู้หญฺงธรรมมที่นี่เสี่ยงมาก เพราะหมอชอบทำแกนใหย่ๆ ออกมาเป้นสันสุดๆ  หน้าจะแข็งมาก
เรไม่แนะนำเลยถ้าเป็น ญ ทำท่นี่หน้าแข็งทุกคน

หมอนพรัตน์  ทำออกมาหลายสไตล์ ส่วนใหย่ ก็สวยเนียน แนวเดียวกะหมอศรันย์ แต่หมอนพ จะให้หยดน้ำมามากกว่าหมอศรันย์(ในเคสผ่ายัดซิลิปกติไม่โอเพ่น)  ทรงก็ถือว่าสวยเจิดเหมือนกัน  โดยส่วนตัวชอบหมอนพ มากกว่าหมอศรันย์ค่ะ

หมอสยาม (ที่แอนทำมา) สวยสั่งไ-ด้ค่ะ จะเอาแบบไหน บอกหมอเลย หมอจัดได้ทุกทรง ตั้งแต่โด่งเป็นเสากระโดงเรือ  ยันธรรมชาติเกาหลีแบ๊วๆ หมอจัดได้หมดค่ะอยุ่ที่คนไข้รีเควส  แต่ทรง หรือ สไตล์ที่คุณหมอถนัดดเลยเนี่ย  จะออกแนว  โด่งเรียว ปลายงามๆเรียวๆ  ทรงถนัดคือ จมูกอั้มเลยอะค่ะ  อยากได้ทรงอั้ม สยามถนัดนักค่ะ  แต่ก้ต้องดูของเดิมอีกอะค่ะ บางคนของเดิมเอื้ออำนวย  ก็ออกมาสวย เจิดเวอร์  ที่นี่สาวประเภทสองทำเยอะมากกกกก  แล้วออกมาไม่ผิดหวังค่ะ  แต่ต้องคุยกะหมให้รุ้เรื่องนะ  บอกให้หมดจะเอาไรแบบไหน  แล้วหมอจะปรับให้เองอีกทีตอนผ่าค่ะ

หมอสุชาติ  อันนี้แอนก็ชอบมากค่ะ ออกมาแนวยุโรป โด่งเด้ง เรียวยาว  แต่ทำกะคุณหมอคงต้องโดยทำหลายอย่างอะค่ะ แก้ แต่งปลาย ตัดปีก   สามอย่างรวด  แต่ออกมา ส่วนใหญ่สวยหมดนะคะ

คร่าวๆก็ประมานนี้ค่ะ  เขียนมาซะเยอะ เมื่อยนิ้วเลยค่ะ  ห้าๆๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อันเก่าเราก็ทำที่สวยงาม แต่ไม่รู้ว่าหมอคนไหน โด่ง
เอียงซ้ายนิดๆ ปลายเห็นขอบซิลิโคน และสั้น
แต่ถามว่าสวยไหม สวยนะ  เพื่อนบอกว่าสวยอย่าแก้เลย
สุดท้าย ก็แก้ค่ะ แก้กับคุณหมอพิชิต หายเอียงแล้ว เย้ ๆ
สวยแล้วนะตะเอง
ไม่ลองไปปรึกษาคุนหมอพีระ ดูล่ะคะ ^^
ทำกะหมออะไรหรือค่ะ และเลือกทำแบบอะไร แต่ดูแล้วก็สวยดีนะค่ะ
ถ้าแก้ใหม่  ต้องสวยกว่านี้แน่นอนค่ะ
แกนเล็กไป แล้วแกนก้มาทางขวาเยอะด้วย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-24 09:18:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Annnote เมื่อ 2011-11-23 20:32
ที่เราดูไว้ ก้อมีคุณหมอ สำรวย คุณหมอศรัณย์ คุณหมอศิร ...

อ่อตอนแรกเค้าก้กะจะทำกับหมอศรัณย์ อยุ่เหมือนกัน ลังเลมากเลยยย
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-24 09:17:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย katai_naka เมื่อ 2011-11-23 20:58
สุขุมวิต 22 คะ เพื่อนไปทำมาสวยมาก

คลีนิคอารัยคะ^^
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-24 09:15:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ seasons5 ตั้งกระทู้

อ่อเค้าทำกับหมอพีรพันอ่า..แต่เพื่อนไปทำที่นี่เยอะนะบางคนก้อออกมาดี...แต่ทำไมตัวเองถึงซวยอิอิ...
เอียงจริงค่ะ
ขอบอกว่าเพื่อนแอนทำที่นี่  แล้ว น่าเกลียดมาก  
ต้องไปแก้  พอแก้ถอดแกนออกมา  ปรากฎว่า......
แกนซิลิโคนแย่มาก เหมือนหมอไม่เหลาเลย จับยัดเข้าไปเฉยๆ
เป็นเหลี่ยมๆ ไม่มีเหลาโค้งๆอะไรเลย  น่ากลัวมกค่ะ

ทำกะหมอเกมส์อะคะ
ก็สวยดีนะคะเข้ากะหน้าดีถ้าไม่ติดที่เอียง ของเราทำที่สุขุมวิท 22 หมอคมกรชค่ะ แต่มีเคทนึงของเพื่อนเอียงเหมือนกัน แก้หลายครั้งมากกกกก สุดท้ายจบที่หมอพีระถึงได้หายเอียงค่ะ ลองหาข้อมูลเยอะ ๆ นะคะเอาใจช่วยค่ะ
หมอชื่ออะไรค่ะ ที่ไปทำมานะค่ะ บอกด้วยนะตัวเอง
หน้าเรียวได้รุปสวยมากเลยคะ  ถ้าจมุกสวยอีกนิด นี้สุดยอดเลยคะ

ถ้ามองผ่านๆจะมองไม่ค่อยออกว่าเอียง แต่ถ้าจ้องดีๆมองรุ้ว่าเอียงอะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้